หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 1
ณ วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์
ระหว่าง วันที่ 24 - 25 เดือน กันยายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   24 ก.ย. 2559   25 ก.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 24 ก.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารอุเบกขา ชั้น 3 ห้อง ป.6/3, ป.6/4 24 ก.ย. 2559 09.00-10.30
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารอุเบกขา ชั้น 3 ห้อง ป.6/5, ป.6/6 24 ก.ย. 2559 09.00-10.30
3 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารมุฑิตา ชั้น 3 ห้อง ป.4/1, ป.4/2 24 ก.ย. 2559 09.00-10.30
4 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารมุฑิตา ชั้น 3 ห้อง ป.4/3, ป.4/4 24 ก.ย. 2559 09.00-10.30
5 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารมุฑิตา ชั้น 2 ห้อง ป.4/5, ป.4/6 24 ก.ย. 2559 09.00-10.30
6 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารอุเบกขา ชั้น 2 ห้อง ป.6/1, ป.6/2 24 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารอุเบกขา ชั้น 2 ห้อง ป.5/5, ป.5/6 24 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารมุฑิตา ชั้น 2 ห้อง ป.4/7, ป.3/1 24 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
9 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารมุฑิตา ชั้น 2 ห้อง ป.3/2, ป.3/3 24 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
10 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารมุฑิตา ชั้น 2 ห้อง ป.3/4, ป.3/5 24 ก.ย. 2559 09.00-10.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ชั้น 2 ห้อง ม.3/1 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ชั้น 2 ห้อง ม.3/2 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ใต้ถุนโรงยิมฯ 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ใต้ถุนโรงยิมฯ 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
5 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ใต้ถุนโรงยิมฯ 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
6 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ใต้ถุนโรงยิมฯ 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
7 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ห้องคอมพิวเตอร์มัธยมฯ 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
8 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ห้องคอมพิวเตอร์มัธยมฯ 24 ก.ย. 2559 13.00-16.00
9 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ชั้น 4 ห้อง ห้อง 4.1 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
10 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ชั้น 4 ห้อง ห้อง 3.8 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 อาคารโรงยิมสนามกีฬาหมอนไม้ 24 ก.ย. 2559 09.00-16.30
2 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 อาคารโรงยิมสนามกีฬาหมอนไม้ 24 ก.ย. 2559 09.00-16.30
3 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 อาคารโรงยิมสนามกีฬาหมอนไม้ 24 ก.ย. 2559 09.00-16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 โดมใต้ร่มบารมี(ด้านหน้า) 24 ก.ย. 2559 09.00 -12 .00 น.
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 โดมใต้ร่มบารมี(ด้านหน้า) 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00 น.
3 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 โดมใต้ร่มพระบารมี(ด้านหลัง) 24 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00 น.
4 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 โดมใต้ร่มพระบารมี(ด้านหลัง) 24 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00 น.
5 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 ห้อง Acadmic ห้อง Acadmic 24 ก.ย. 2559 09.00 -12.00 น.
6 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 หอประชุมพรหมวิหาร 4 24 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00 น.
7 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 หอประชุมพรหมวิหาร 4 24 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00 น.
8 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 24 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00 น.
9 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 โดม 65 ปี (หน้าโรงเรียน) 24 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00 น.
10 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารกรุณา ชั้น 1 ห้อง ป. 1/4, ป. 1/5 24 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00 น.
11 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารกรุณา ชั้น 1 ห้อง ป. 1/6,ป. 1/7 24 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00 น.
12 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารกรุณา ชั้น 2 ห้อง ป 2/1 ,ป 2/2 24 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00 น.

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารพลศึกษาโดม 24 ก.ย. 2559 09.30-12.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารพลศึกษาโดม 24 ก.ย. 2559 10.00-12.00
3 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ ตึกวิทยบริการ ห้องประชุมศรีพัฒนา 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญสัมพันธ์ ชั้น 4 ห้อง 242 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญสัมพันธ์ ชั้น 4 ห้อง 241 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญสัมพันธ์ ชั้น 4 ห้อง 243 และ 244 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญสัมพันธ์ ชั้น 3 ห้อง 234 และ 235 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
5 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสร้างใหม่ หน้าแผนกช่างยนต์ 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
6 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสร้างใหม่ หน้าแผนกช่างยนต์ 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
7 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารโรงอาหาร(ฝั่งซ้าย) 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
8 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารโรงอาหาร(ฝั่งขวา) 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ สำนักงานฝ่ายอาคารสถานที่ 24 ก.ย. 2559 09.00-9.30
2 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ สำนักงานฝ่ายอาคารสถานที่ 24 ก.ย. 2559 09.30-10.00
3 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ สำนักงานฝ่ายอาคารสถานที่ 24 ก.ย. 2559 10.00-10.30
4 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ สำนักงานฝ่ายอาคารสถานที่ 24 ก.ย. 2559 10.30-11.00
5 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ สำนักงานฝ่ายอาคารสถานที่ 24 ก.ย. 2559 9.20-9.35
6 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ สำนักงานฝ่ายอาคารสถานที่ 24 ก.ย. 2559 9.20-9.35
7 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ สำนักงานฝ่ายอาคารสถานที่ 24 ก.ย. 2559 9.35-9.45
8 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ สำนักงานฝ่ายอาคารสถานที่ 24 ก.ย. 2559 9.45-10.30
9 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญศึกษา ชั้น 1 ห้อง 214 24 ก.ย. 2559 9.00-9.30
10 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญศึกษา ชั้น 1 ห้อง 214 24 ก.ย. 2559 09.30-10.00
11 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ สำนักงานฝ่ายอาคารสถานที่ 24 ก.ย. 2559 10.00-10.30
12 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ สำนักงานฝ่ายอาคารสถานที่ 24 ก.ย. 2559 10.30-11.00
13 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารพลศึกษาโดม 24 ก.ย. 2559 10.30-11.00
14 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารพลศึกษาโดม 24 ก.ย. 2559 10.00-10.30
15 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารพลศึกษาโดม 24 ก.ย. 2559 14.30-15.30
16 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารพลศึกษาโดม 24 ก.ย. 2559 11.30-14.30
17 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ เวทีโรงอาหาร 24 ก.ย. 2559 9.00-10.00
18 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ เวทีโรงอาหาร 24 ก.ย. 2559 10.00-11.30
19 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ เวทีโรงอาหาร 24 ก.ย. 2559 11.30-13.30
20 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ เวทีโรงอาหาร 24 ก.ย. 2559 13.30-15.00
21 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ ห้องประชุมอาคารอำนวยการ 24 ก.ย. 2559 09.00-10.30
22 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ ห้องประชุมอาคารอำนวยการ 24 ก.ย. 2559 10.30-12.00
23 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารพลศึกษาโดม 24 ก.ย. 2559 11.00-11.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ ห้องประชุมอาคารอำนวยการ ชั้น 1 24 ก.ย. 2559 09.00 - 10.30
2 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ ห้องประชุมอาคารอำนวยการ ชั้น 1 24 ก.ย. 2559 10.30 - 11.00
3 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ ห้องประชุมอาคารอำนวยการ ชั้น 1 24 ก.ย. 2559 11.00 - 12.00
4 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ ห้องประชุมอาคารอำนวยการ ชั้น 1 24 ก.ย. 2559 13.00 - 14.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 1 ห้องประชุมเหล็กน้ำพี้ 24 ก.ย. 2559 09.00 - 10.00
2 054 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 1 ห้องประชุมเหล็กน้ำพี้ 24 ก.ย. 2559 10.00-11.00
3 055 การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 1 ห้องประชุมเหล็กน้ำพี้ 24 ก.ย. 2559 11.00-12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 ค่ายลูกเสือจังหวัดอุตรดิตถ์ ค่ายลูกเสือจังหวัดอุตรดิตถ์ 24 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 ค่ายลูกเสือจังหวัดอุตรดิตถ์ ค่ายลูกเสือจังหวัดอุตรดิตถ์ 24 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 ค่ายลูกเสือจังหวัดอุตรดิตถ์ ค่ายลูกเสือจังหวัดอุตรดิตถ์ 24 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารเบญจธรรม ห้อง ICT 2 และ 5 24 ก.ย. 2559 09.00-11.00
2 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารอุเบกขา ห้อง ICT 3 24 ก.ย. 2559 09.00-14.00
3 020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารอุเบกขา ห้อง ICT 4 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารเบญจศีล ห้อง ICT 1 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
5 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารเบญจธรรม ห้อง ICT 6 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 24 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 24 ก.ย. 2559 09.00-11.00
6 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 24 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
8 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
9 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ห้อง ห้องประชุมธรรมชาติ 24 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ห้อง ห้องประชุมบัวบาน 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]