หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 1
ณ วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์
ระหว่าง วันที่ 24 - 25 เดือน กันยายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   24 ก.ย. 2559   25 ก.ย. 2559   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารอุเบกขา ชั้น 3 ห้อง ป.6/3, ป.6/4 24 ก.ย. 2559 09.00-10.30
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารอุเบกขา ชั้น 3 ห้อง ป.6/5, ป.6/6 24 ก.ย. 2559 09.00-10.30
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารอุเบกขา ชั้น 3 ห้อง ป.6/3, ป.6/4 25 ก.ย. 2559 09.00-10.30
4 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารมุฑิตา ชั้น 3 ห้อง ป.4/1, ป.4/2 24 ก.ย. 2559 09.00-10.30
5 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารมุฑิตา ชั้น 3 ห้อง ป.4/3, ป.4/4 24 ก.ย. 2559 09.00-10.30
6 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารมุฑิตา ชั้น 3 ห้อง ป.4/1, ป.4/2 25 ก.ย. 2559 09.00-10.30
7 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารมุฑิตา ชั้น 2 ห้อง ป.4/5, ป.4/6 24 ก.ย. 2559 09.00-10.30
8 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารมุฑิตา ชั้น 2 ห้อง ป.4/5, ป.4/6 25 ก.ย. 2559 09.00-10.30
9 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารอุเบกขา ชั้น 2 ห้อง ป.6/1, ป.6/2 24 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
10 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารอุเบกขา ชั้น 2 ห้อง ป.5/5, ป.5/6 24 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
11 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารอุเบกขา ชั้น 2 ห้อง ป.6/1, ป.6/2 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
12 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารมุฑิตา ชั้น 2 ห้อง ป.4/7, ป.3/1 24 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
13 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารมุฑิตา ชั้น 2 ห้อง ป.3/2, ป.3/3 24 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
14 764 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารมุฑิตา ชั้น 2 ห้อง ป.4/7, ป.3/1 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
15 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารมุฑิตา ชั้น 2 ห้อง ป.3/4, ป.3/5 24 ก.ย. 2559 09.00-10.00
16 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารมุฑิตา ชั้น 2 ห้อง ป.3/4, ป.3/5 25 ก.ย. 2559 09.00-10.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ชั้น 2 ห้อง ม.3/1 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ชั้น 2 ห้อง ม.3/2 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ชั้น 2 ห้อง ม.3/1 25 ก.ย. 2559 9.00-12.00
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ใต้ถุนโรงยิมฯ 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ใต้ถุนโรงยิมฯ 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ใต้ถุนโรงยิมฯ 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ใต้ถุนโรงยิมฯ 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ห้องคอมพิวเตอร์มัธยมฯ 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ห้องคอมพิวเตอร์มัธยมฯ 24 ก.ย. 2559 13.00-16.00
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ชั้น 4 ห้อง ห้อง 4.1 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ชั้น 4 ห้อง ห้อง 3.8 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ชั้น 4 ห้อง ห้อง 4.1 25 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ห้องประชุมธรรมชาติ 25 ก.ย. 2559 09.00-16.30
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ห้อง ม.2/1 25 ก.ย. 2559 09.00-16.30
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ใต้ถุนโรงยิมฯ ด้านทิศเหนือ 25 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ใต้ถุนโรงยิมฯ ด้านทิศเหนือ 25 ก.ย. 2559 09.00-12.00
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ใต้ถุนโรงยิมฯ ด้านทิศเหนือ 25 ก.ย. 2559 09.00-12.00
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ใต้ถุนโรงยิมฯ ด้านทิศเหนือ 25 ก.ย. 2559 09.00-12.00
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 โรงยิมชั้นบน 25 ก.ย. 2559 09.00-12.00
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 โรงยิมชั้นบน 25 ก.ย. 2559 09.00-12.00
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ใต้ถุนโรงยิมฯ ด้านทิศเหนือ 25 ก.ย. 2559 09.00-12.00
10 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ใต้ถุนโรงยิมฯ ด้านทิศเหนือ 25 ก.ย. 2559 09.00-12.00
11 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 อาคารโรงยิมสนามกีฬาหมอนไม้ 24 ก.ย. 2559 09.00-16.30
12 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 อาคารโรงยิมสนามกีฬาหมอนไม้ 24 ก.ย. 2559 09.00-16.30
13 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 อาคารโรงยิมสนามกีฬาหมอนไม้ 24 ก.ย. 2559 09.00-16.30
14 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 อาคารโรงยิมสนามกีฬาหมอนไม้ 25 ก.ย. 2559 09.00-16.30
15 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 อาคารโรงยิมสนามกีฬาหมอนไม้ 25 ก.ย. 2559 09.00-16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 โดมใต้ร่มบารมี(ด้านหน้า) 24 ก.ย. 2559 09.00 -12 .00 น.
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 โดมใต้ร่มบารมี(ด้านหน้า) 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00 น.
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 โดมใต้ร่มบารมี(ด้านหน้า) 25 ก.ย. 2559 09.00 -12.00 น.
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 โดมใต้ร่มพระบารมี(ด้านหลัง) 24 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00 น.
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 โดมใต้ร่มพระบารมี(ด้านหลัง) 24 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00 น.
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 โดมใต้ร่มพระบารมี (ด้านหลัง) 25 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00 น.
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 ห้อง Acadmic ห้อง Acadmic 24 ก.ย. 2559 09.00 -12.00 น.
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 ห้อง Acadmic 25 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00 น.
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 หอประชุมพรหมวิหาร 4 24 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00 น.
10 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 หอประชุมพรหมวิหาร 4 24 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00 น.
11 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 24 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00 น.
12 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 โดม 65 ปี (หน้าโรงเรียน) 24 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00 น.
13 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 โดม 65 ปี (หน้าโรงเรียน) 25 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00 น.
14 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารกรุณา ชั้น 1 ห้อง ป. 1/4, ป. 1/5 24 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00 น.
15 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารกรุณา ชั้น 1 ห้อง ป. 1/6,ป. 1/7 24 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00 น.
16 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารกรุณา ชั้น 1 ห้อง ป. 1/4, ป. 1/5 25 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00 น.
17 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารกรุณา ชั้น 2 ห้อง ป 2/1 ,ป 2/2 24 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00 น.
18 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารกรุณา ชั้น 2 ห้อง ป 2/1 ,ป 2/2 25 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00 น.

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารพลศึกษาโดม 24 ก.ย. 2559 09.30-12.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารพลศึกษาโดม 24 ก.ย. 2559 10.00-12.00
3 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ ตึกวิทยบริการ ห้องประชุมศรีพัฒนา 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ ตึกวิทยบริการ ห้องประชุมศรีพัฒนา 25 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญสัมพันธ์ ชั้น 4 ห้อง 242 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญสัมพันธ์ ชั้น 4 ห้อง 241 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญสัมพันธ์ ชั้น 4 ห้อง 241 25 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญสัมพันธ์ ชั้น 4 ห้อง 243 และ 244 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญสัมพันธ์ ชั้น 3 ห้อง 234 และ 235 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญสัมพันธ์ ชั้น 3 ห้อง 235 25 ก.ย. 2559 09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญสัมพันธ์ ชั้น 3 ห้อง 234 25 ก.ย. 2559 09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญสัมพันธ์ ชั้น 3 ห้อง 232 25 ก.ย. 2559 09.00-12.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสร้างใหม่ หน้าแผนกช่างยนต์ 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสร้างใหม่ หน้าแผนกช่างยนต์ 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารโรงอาหาร 25 ก.ย. 2559 09.00-12.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญสัมพันธ์ ชั้น 4 ห้อง 242 25 ก.ย. 2559 09.00-12.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารโรงอาหาร(ฝั่งซ้าย) 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารโรงอาหาร(ฝั่งขวา) 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารโรงอาหาร 25 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ สำนักงานฝ่ายอาคารสถานที่ 24 ก.ย. 2559 09.00-9.30
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ สำนักงานฝ่ายอาคารสถานที่ 25 ก.ย. 2559 09.00-09.30
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ สำนักงานฝ่ายอาคารสถานที่ 24 ก.ย. 2559 09.30-10.00
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ สำนักงานฝ่ายอาคารสถานที่ 25 ก.ย. 2559 09.20-09.30
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ สำนักงานฝ่ายอาคารสถานที่ 24 ก.ย. 2559 10.00-10.30
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ สำนักงานฝ่ายอาคารสถานที่ 25 ก.ย. 2559 09.30-09.40
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ สำนักงานฝ่ายอาคารสถานที่ 24 ก.ย. 2559 10.30-11.00
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ สำนักงานฝ่ายอาคารสถานที่ 25 ก.ย. 2559 9.40-10.00
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ สำนักงานฝ่ายอาคารสถานที่ 24 ก.ย. 2559 9.20-9.35
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญศึกษา ชั้น 1 ห้อง 215 25 ก.ย. 2559 9.00-10.20
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ สำนักงานฝ่ายอาคารสถานที่ 24 ก.ย. 2559 9.20-9.35
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3
-
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ สำนักงานฝ่ายอาคารสถานที่ 24 ก.ย. 2559 9.35-9.45
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3
-
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ สำนักงานฝ่ายอาคารสถานที่ 24 ก.ย. 2559 9.45-10.30
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3
-
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญศึกษา ชั้น 1 ห้อง 214 24 ก.ย. 2559 9.00-9.30
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญศึกษา ชั้น 1 ห้อง 215 25 ก.ย. 2559 10.20-10.30
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญศึกษา ชั้น 1 ห้อง 214 24 ก.ย. 2559 09.30-10.00
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญศึกษา ชั้น 1 ห้อง 215 25 ก.ย. 2559 10.30-11.00
21 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6
-
22 781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3
-
23 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6
-
24 782 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3
-
25 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ สำนักงานฝ่ายอาคารสถานที่ 24 ก.ย. 2559 10.00-10.30
26 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3
-
27 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ สำนักงานฝ่ายอาคารสถานที่ 24 ก.ย. 2559 10.30-11.00
28 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ สำนักงานฝ่ายอาคารสถานที่ 25 ก.ย. 2559 11.00-11.30
29 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารพลศึกษาโดม 24 ก.ย. 2559 10.30-11.00
30 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารพลศึกษาโดม 24 ก.ย. 2559 10.00-10.30
31 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3
-
32 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารพลศึกษาโดม 24 ก.ย. 2559 14.30-15.30
33 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารพลศึกษาโดม 25 ก.ย. 2559 09.00-10.00
34 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารพลศึกษาโดม 24 ก.ย. 2559 11.30-14.30
35 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารพลศึกษาโดม 25 ก.ย. 2559 10.00-12.00
36 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ เวทีโรงอาหาร 24 ก.ย. 2559 9.00-10.00
37 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารพลศึกษาโดม 25 ก.ย. 2559 12.00-13.0
38 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ เวทีโรงอาหาร 24 ก.ย. 2559 10.00-11.30
39 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารพลศึกษาโดม 25 ก.ย. 2559 13.30-14.30
40 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ เวทีโรงอาหาร 24 ก.ย. 2559 11.30-13.30
41 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ เวทีโรงอาหาร 25 ก.ย. 2559 09.00-10.00
42 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ เวทีโรงอาหาร 24 ก.ย. 2559 13.30-15.00
43 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ เวทีโรงอาหาร 25 ก.ย. 2559 10.00-11.30
44 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ ห้องประชุมอาคารอำนวยการ 24 ก.ย. 2559 09.00-10.30
45 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ เวทีโรงอาหาร 25 ก.ย. 2559 11.30-12.00
46 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ ห้องประชุมอาคารอำนวยการ 24 ก.ย. 2559 10.30-12.00
47 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ เวทีโรงอาหาร 25 ก.ย. 2559 12.00-14.00
48 753 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble ป.1-ม.3
-
49 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารพลศึกษาโดม 24 ก.ย. 2559 11.00-11.30
50 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3
-

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ ห้องประชุมอาคารอำนวยการ ชั้น 1 24 ก.ย. 2559 09.00 - 10.30
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ ห้องประชุมอาคารอำนวยการ ชั้น 1 25 ก.ย. 2559 09.00 - 09.30
3 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ ห้องประชุมอาคารอำนวยการ ชั้น 1 24 ก.ย. 2559 10.30 - 11.00
4 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3
-
5 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ ห้องประชุมอาคารอำนวยการ ชั้น 1 24 ก.ย. 2559 11.00 - 12.00
6 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ ห้องประชุมอาคารอำนวยการ ชั้น 1 25 ก.ย. 2559 09.30 - 10.00
7 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ ห้องประชุมอาคารอำนวยการ ชั้น 1 24 ก.ย. 2559 13.00 - 14.00
8 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3
-
9 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ ห้องประชุมอาคารอำนวยการ ชั้น 1 25 ก.ย. 2559 10.00 - 10.30
10 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ ห้องประชุมอาคารอำนวยการ ชั้น 1 25 ก.ย. 2559 10.30 - 11.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 1 ห้องประชุมเหล็กน้ำพี้ 24 ก.ย. 2559 09.00 - 10.00
2 054 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 1 ห้องประชุมเหล็กน้ำพี้ 24 ก.ย. 2559 10.00-11.00
3 053 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3
-
4 055 การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 1 ห้องประชุมเหล็กน้ำพี้ 24 ก.ย. 2559 11.00-12.00
5 057 การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3
-

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 ค่ายลูกเสือจังหวัดอุตรดิตถ์ ค่ายลูกเสือจังหวัดอุตรดิตถ์ 24 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 ค่ายลูกเสือจังหวัดอุตรดิตถ์ ค่ายลูกเสือจังหวัดอุตรดิตถ์ 24 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 ค่ายลูกเสือจังหวัดอุตรดิตถ์ ค่ายลูกเสือจังหวัดอุตรดิตถ์ 24 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 1 ห้องประชุมลางสาด 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 1 ห้องประชุมลางสาด 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3
-
7 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 1 ห้องประชุมเหล็กน้ำพี้ 25 ก.ย. 2559 09.00 - 15.00
8 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 1 ห้องประชุมเหล็กน้ำพี้ 25 ก.ย. 2559 09.00 - 15.00
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 1 ห้องประชุมภูสอยดาว 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 1 ห้องประชุมภูสอยดาว 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารเบญจธรรม ห้อง ICT 2 และ 5 24 ก.ย. 2559 09.00-11.00
2 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารเบญจศีล ห้อง ICT 1 25 ก.ย. 2559 09.00-14.00
3 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารเบญจศีล ห้อง ICT 1 25 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารอุเบกขา ห้อง ICT 3 24 ก.ย. 2559 09.00-14.00
5 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารอุเบกขา ห้อง ICT 3 25 ก.ย. 2559 09.00-14.00
6 020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารอุเบกขา ห้อง ICT 4 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
7 021 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารอุเบกขา ห้อง ICT 4 25 ก.ย. 2559 09.00-12.00
8 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารเบญจศีล ห้อง ICT 1 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
9 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารเบญจธรรม ห้อง ICT 6 25 ก.ย. 2559 09.00-12.00
10 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารเบญจธรรม ห้อง ICT 6 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
11 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารเบญจธรรม ห้อง ICT 6 25 ก.ย. 2559 09.00-12.00
12 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารโดม 65 ปี 25 ก.ย. 2559 09.00 น.เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 755 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารพลศึกษาโดม 25 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 756 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารพลศึกษาโดม 25 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 757 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารพลศึกษาโดม 25 ก.ย. 2559 09.00-16.00
4 758 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารพลศึกษาโดม 25 ก.ย. 2559 09.00-16.00
5 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารพลศึกษาโดม 25 ก.ย. 2559 09.00-16.00
6 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารพลศึกษาโดม 25 ก.ย. 2559 09.00-16.00
7 250 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ 25 ก.ย. 2559 09.00-12.00
8 251 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ 25 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 25 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 25 ก.ย. 2559 09.00-12.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 25 ก.ย. 2559 09.00-12.00
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 24 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
9 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 24 ก.ย. 2559 09.00-11.00
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 25 ก.ย. 2559 09.00-11.00
11 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 24 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
12 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
13 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
14 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 25 ก.ย. 2559 09.00-12.00
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 25 ก.ย. 2559 09.00-12.00
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
18 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 อาคารโดมสนามกีฬาหมอนไม้ หลังโรงยิมเนเซียม 25 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ห้อง ห้องประชุมธรรมชาติ 24 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 ห้อง ห้องประชุมบัวบาน 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง ศิลปะ 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง ศิลปะ 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง ศิลปะ 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง ศิลปะ 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง ศิลปะ 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง ศิลปะ 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง ศิลปะ 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง ศิลปะ 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
9 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง ศิลปะ 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
10 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง ศิลปะ 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
11 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง การงาน 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
12 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง การงาน 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง การงาน 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
14 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง การงาน 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
15 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง การงาน 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง กิจการ 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง กิจการ 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารราชพฤกษ์ ห้อง วิถีพุทธ 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารราชพฤกษ์ ห้อง วิถีพุทธ 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารราชพฤกษ์ ห้อง วิถีพุทธ 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง ป.5 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง ป.5 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง ป.5 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง ป.5 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง ป.5 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง ป.5 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง ป.4 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง ป.4 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง ป.4 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง ป.4 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
11 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารอเนกประสงค์ 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
12 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารอเนกประสงค์ 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
13 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารอเนกประสงค์ 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
14 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารอเนกประสงค์ 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
15 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารอเนกประสงค์ 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
16 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารอเนกประสงค์ 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
17 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารอเนกประสงค์ 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
18 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารอเนกประสงค์ 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
19 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารอเนกประสงค์ 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
20 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารอเนกประสงค์ 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
21 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารอเนกประสงค์ 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม โรงฝึกงาน 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม โรงฝึกงาน 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารโดม 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารโดม 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารโดม 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารโดม 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารโดม 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารโดม 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
9 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารโดม 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
10 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารโดม 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง คอมพิวเตอร์ 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
12 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง คอมพิวเตอร์ 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
13 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง คอมพิวเตอร์ 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
14 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง คอมพิวเตอร์ 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
15 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง คอมพิวเตอร์ 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
16 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารสัตบรรณ ห้อง คอมพิวเตอร์ 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
17 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารโดม 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
18 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอรัญญิการาม อาคารโดม 25 ก.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]