หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุทัยธานี เขต ๒
ณ โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ
ระหว่าง วันที่ 17-18 เดือน กันยายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   16 ก.ย. 2559   17 ก.ย. 2559   18 ก.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 18 ก.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงเรียนหนองฉางวิทยา ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนหนองฉางวิทยา ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนหนองฉางวิทยา ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองฉางวิทยา ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ 18 ก.ย. 2559 13.00-16.00
5 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองฉางวิทยา ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ 18 ก.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารเพชรไพลิน ชั้น 2-3 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารเพชรไพลิน ชั้น 2-3 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารเพชรไพลิน ชั้น 2-3 18 ก.ย. 2559 13.00-16.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารเพชรไพลิน ชั้น 2-3 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารเพชรไพลิน ชั้น 2-3 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารเพชรไพลิน ชั้น 2-3 18 ก.ย. 2559 13.00-16.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารเพชรไพลิน ชั้น 2-3 18 ก.ย. 2559 13.00-16.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารเพชรไพลิน ชั้น 2-3 18 ก.ย. 2559 13.00-16.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารเพชรไพลิน ชั้น 2-3 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารเพชรไพลิน ชั้น 2-3 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารเพชรไพลิน ชั้น 2-3 18 ก.ย. 2559 13.00-16.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารเพชรไพลิน ชั้น 2-3 18 ก.ย. 2559 13.00-16.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารเพชรไพลิน ชั้น 2-3 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารเพชรไพลิน ชั้น 2-3 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารเพชรไพลิน ชั้น 2-3 18 ก.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 สพป.อุทัยธานี เขต 2 ห้องประชุมอเนกประสงค์ 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 สพป.อุทัยธานี เขต 2 ห้องประชุมอเนกประสงค์ 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 สพป.อุทัยธานี เขต 2 ห้องประชุมอเนกประสงค์ 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 สพป.อุทัยธานี เขต 2 หอประชุมอเนกประสงค์ 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 สพป.อุทัยธานี เขต 2 ห้องประชุมอเนกประสงค์ 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 สพป.อุทัยธานี เขต 2 ห้องประชุมอเนกประสงค์ 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 สพป.อุทัยธานี เขต 2 ห้องประชุมอเนกประสงค์ 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 สพป.อุทัยธานี เขต 2 ห้องประชุมอเนกประสงค์ 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 สพป.อุทัยธานี เขต 2 ห้องประชุมอเนกประสงค์ 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
10 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 สพป.อุทัยธานี เขต 2 ห้องประชุมอเนกประสงค์ 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
11 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 สพป.อุทัยธานี เขต 2 ห้องประชุมอเนกประสงค์ 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
12 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 สพป.อุทัยธานี เขต 2 ห้องประชุมอเนกประสงค์ 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
13 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 สพป.อุทัยธานี เขต 2 ห้องประชุมอเนกประสงค์ 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
14 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 สพป.อุทัยธานี เขต 2 ห้องประชุมอเนกประสงค์ 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
15 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 สพป.อุทัยธานี เขต 2 ห้องประชุมอเนกประสงค์ 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
16 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 สพป.อุทัยธานี เขต 2 ห้องประชุมอเนกประสงค์ 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
17 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 สพป.อุทัยธานี เขต 2 ห้องประชุมอเนกประสงค์ 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
18 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 สพป.อุทัยธานี เขต 2 ห้องประชุมอเนกประสงค์ 18 ก.ย. 2559 13.00-16.00
19 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 สพป.อุทัยธานี เขต 2 ห้องประชุมอเนกประสงค์ 18 ก.ย. 2559 13.00-16.00
20 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 สพป.อุทัยธานี เขต 2 ห้องประชุมอเนกประสงค์ 18 ก.ย. 2559 13.00-16.00
21 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 สพป.อุทัยธานี เขต 2 ห้องประชุมอเนกประสงค์ 18 ก.ย. 2559 13.00-16.00
22 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 สพป.อุทัยธานี เขต 2 ห้องประชุมอเนกประสงค์ 18 ก.ย. 2559 13.00-16.00
23 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ ห้องประชุมใหญ่ 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
24 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ ห้องประชุมใหญ่ 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
25 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ ห้องประชุมใหญ่ 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
26 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ ห้องประชุมใหญ่ 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
27 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ ห้องประชุมใหญ่ 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
28 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ ห้องประชุมใหญ่ 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
29 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ ห้องประชุมใหญ่ 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
30 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ ห้องประชุมใหญ่ 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
31 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ ห้องประชุมใหญ่ 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารโกเมน ชั้น ล่าง ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารโกเมน ชั้น ล่าง ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารโกเมน ชั้น ล่าง ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารโกเมน ชั้น ล่าง ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
5 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารโกเมน ชั้น ล่าง ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
6 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารโกเมน ชั้น ล่าง ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
7 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารโกเมน ชั้น ล่าง ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
8 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารโกเมน ชั้น ล่าง ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
9 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารทับทิม ชั้น ล่าง ห้อง ห้องอาเซียน 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
10 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารทับทิม ชั้น ล่าง ห้อง ห้องอาเซียน 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารบัวแก้ว (คอมพิวเตอร์) ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 18 ก.ย. 2559 09.00-14.00
2 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารบัวแก้ว (คอมพิวเตอร์) ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารบัวแก้ว (คอมพิวเตอร์) ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 18 ก.ย. 2559 09.00-14.00
4 021 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารบัวแก้ว (คอมพิวเตอร์) ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
5 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารบัวแก้ว (คอมพิวเตอร์) ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 4 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
6 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารบัวแก้ว (คอมพิวเตอร์) ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
7 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารบัวแก้ว (คอมพิวเตอร์) ชั้น 2 ห้อง หน้าห้องคอมพิวเตอร์ 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 755 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารบุศราคัม ห้อง ป.2/7 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
2 756 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารบุศราคัม ห้อง ป.2/7 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
3 757 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารบุศราคัม ห้อง ป.2/7 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
4 758 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารบุศราคัม ห้อง ป.2/8 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
5 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารบุศราคัม ห้อง ป.2/7 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
6 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารบุศราคัม ห้อง ป.2/8 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00
7 250 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารบุศราคัม ห้อง ป.2/7 18 ก.ย. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ โรงอาหารหลังใหม่ 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ โรงอาหารหลังใหม่ 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ โรงอาหารหลังใหม่ 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ โรงอาหารหลังใหม่ 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
5 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ โรงอาหารหลังใหม่ 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
6 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารเพชรไพลิน ชั้น ล่าง 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
7 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารเพชรไพลิน ชั้น ล่าง 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
8 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารเพชรไพลิน ชั้น ล่าง 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
9 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารเพชรไพลิน ชั้น 1 ห้อง ล่าง 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารเพชรไพลิน ชั้น 2-3 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารเพชรไพลิน ชั้น 2-3 18 ก.ย. 2559 13.00-16.00
3 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ อาคารเพชรไพลิน ชั้น 2-3 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ โรงอาหารหลังใหม่ 18 ก.ย. 2559 13.00-16.00
5 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ โรงอาหารหลังใหม่ 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
6 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ โรงอาหารหลังใหม่ 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00
7 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ โรงอาหารหลังใหม่ 18 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ ศน.วิเชียร จันทร โทร.095-9589995 E-Mail : wijan961@gmail.com
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]