หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ โรงเรียนอนุบาลทัพทัน และโรงเรียนทัพทันอนุสรณ์ อำเภอทัพทัน จังหวัดอุทัยธานี
ระหว่าง วันที่ 10 และ 15 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   10 พ.ย. 2559   15 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 10 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารจงกลนี ห้อง ป. 2 ค 10 พ.ย. 2559 09.00-10.30
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารจงกลนี ห้อง ป. 2 ค 10 พ.ย. 2559 09.00-10.30
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารจงกลนี ห้อง ป. 2 ค 10 พ.ย. 2559 10.30-12.00
4 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารจงกลนี ห้อง ป. 2 ข 10 พ.ย. 2559 09.00-10.30
5 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารจงกลนี ห้อง ป. 2 ข 10 พ.ย. 2559 10.30-1200
6 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารจงกลนี ห้อง ป. 2 ข 10 พ.ย. 2559 13.00-14.30
7 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารจงกลนี ห้อง ป. 2 ก 10 พ.ย. 2559 09.00-10.30
8 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารจงกลนี ห้อง ป. 2 ก 10 พ.ย. 2559 09.00-10.30
9 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารจงกลนี ห้อง ธนาคารออม 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
10 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารจงกลนี ห้อง ธนาคารออม 10 พ.ย. 2559 10.30 เป็นต้นไป
11 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารจงกลนี ห้อง ธนาคารออม 10 พ.ย. 2559 11.00 เป็นต้นไป
12 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารจงกลนี ห้อง ป. 3 ค 10 พ.ย. 2559 09.00-10.00
13 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารจงกลนี ห้อง ป. 3 ค 10 พ.ย. 2559 10.300-11.30
14 764 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารจงกลนี ห้อง ป. 3 ค 10 พ.ย. 2559 13.00-14.30
15 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารจงกลนี ห้อง ห้องเรียน EP 10 พ.ย. 2559 09.00-10.00
16 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารจงกลนี ห้อง ห้องเรียน EP 10 พ.ย. 2559 09.00-10.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารจงกลนี ห้อง ป. 6 ก 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารจงกลนี ห้อง ป. 6 ก 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารจงกลนี ห้อง ป. 6 ก 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารจงกลนี ห้อง ห้องเรียนอาเซียน 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารจงกลนี ห้อง ห้องเรียนอาเซียน 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารจงกลนี ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 10 พ.ย. 2559 09.00-11.30
7 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารจงกลนี ห้อง ป. 6 ข 10 พ.ย. 2559 09.00-10.30
8 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารจงกลนี ห้อง ป. 6 ข 10 พ.ย. 2559 10.40-12.00
9 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารจงกลนี ห้อง ป. 6 ข 10 พ.ย. 2559 13.00-14.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารนิโลบล ห้อง ป. 1 ข 10 พ.ย. 2559 09.00-11.00
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารนิโลบล ห้อง ป. 1 ค 10 พ.ย. 2559 09.00-11.00
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน ศูนย์สื่อปฐมวัย 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน ศูนย์สื่อปฐมวัย 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน ศูนย์สื่อปฐมวัย 10 พ.ย. 2559 10.00 เป็นต้นไป
6 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารจงกลนี ห้อง ห้องสมุดใหญ่ชั้นล่าง 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารจงกลนี ห้อง ห้องสมุดใหญ่ชั้นล่าง 10 พ.ย. 2559 10.00 เป็นต้นไป
8 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน ห้อง อาคารปทุมมาลย์ 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
9 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงเรียนทัพทันอนุสรณ์ ห้อง โรงยิม 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
10 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนทัพทันอนุสรณ์ ห้อง ประชุมภูบดินทร์ 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
11 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนทัพทันอนุสรณ์ ห้อง ประชุมภูบดินทร์ 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
12 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย อุทัยธานี อาคารศูนย์กีฬา 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
13 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย อุทัยธานี อาคารศูนย์กีฬา 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารปฐมวัย ห้อง อนุบาล 2 ก 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารปฐมวัย ห้อง อนุบาล 2 ข 10 พ.ย. 2559 11.00 เป็นต้นไป
3 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารนิโลบล ห้อง ธนาคารความดี 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารนิโลบล ห้อง ธนาคารความดี 10 พ.ย. 2559 10.30 เป็นต้นไป
5 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารนิโลบล ห้อง ห้องสมุด 10 พ.ย. 2559 09.30 เป็นต้นไป
6 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารฉลองขวัญ ห้อง ห้องสมุดเล็ก 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารฉลองขวัญ ห้อง ป. 3 ก 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารฉลองขวัญ ห้อง ป. 3 ก 10 พ.ย. 2559 10.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารฉลองขวัญ ห้อง ป. 3 ข 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารฉลองขวัญ ห้อง ป. 3 ข 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารฉลองขวัญ ห้อง ป. 3 ข 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารฉลองขวัญ ห้อง ป. 4 ข 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารฉลองขวัญ ห้อง ป. 4 ข 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารฉลองขวัญ ห้อง ป. 4 ก 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารฉลองขวัญ ห้อง ป. 4 ก 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารฉลองขวัญ ห้อง ป. 4 ก 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารฉลองขวัญ ห้อง ป. 4 ค 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารฉลองขวัญ ห้อง ป. 4 ค 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารฉลองขวัญ ห้อง ป. 4 ค 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารฉลองขวัญ ห้อง ป. 4 ก 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน เต้นท์หน้าอาคารปฐมวัย 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน เต้นท์หน้าอาคารปฐมวัย 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน เต้นท์หน้าอาคารปฐมวัย 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 วัดทัพทัน สนามด้านข้างโรงเรียน 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 วัดทัพทัน สนามด้านข้างโรงเรียน 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 วัดทัพทัน สนามด้านข้างโรงเรียน 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารฉลองขวัญ ห้อง การงานอาชีพ 10 พ.ย. 2559 09.00-15.00
5 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารฉลองขวัญ ห้อง ป. 5 ก 10 พ.ย. 2559 09.00-15.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนทัพทันอนุสรณ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 10 พ.ย. 2559 09.00-11.00
2 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนทัพทันอนุสรณ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 10 พ.ย. 2559 09.00-14.00
3 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนทัพทันอนุสรณ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนทัพทันอนุสรณ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 10 พ.ย. 2559 09.00-14.00
5 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนทัพทันอนุสรณ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 10 พ.ย. 2559 09.00-14.00
6 020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนทัพทันอนุสรณ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 021 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนทัพทันอนุสรณ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนทัพทันอนุสรณ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนทัพทันอนุสรณ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
10 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนทัพทันอนุสรณ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
11 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนทัพทันอนุสรณ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 โรงเรียนทัพทันอนุสรณ์ 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนทัพทันอนุสรณ์ 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 251 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนทัพทันอนุสรณ์ 10 พ.ย. 2559 11.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน เต็นท์บนถนนหน้าอาคารนิโลบล/อาคารจงกลนี 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน เต็นท์บนถนนหน้าอาคารนิโลบล/อาคารจงกลนี 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน เต็นท์บนถนนหน้าอาคารนิโลบล/อาคารจงกลนี 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน เต็นท์บนถนนหน้าอาคารนิโลบล/อาคารจงกลนี 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน เต็นท์บนถนนหน้าอาคารนิโลบล/อาคารจงกลนี 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน เต็นท์บนถนนหน้าอาคารนิโลบล/อาคารจงกลนี 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน เต็นท์บนถนนหน้าอาคารนิโลบล/อาคารจงกลนี 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน เต็นท์บนถนนหน้าอาคารนิโลบล/อาคารจงกลนี 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน เต็นท์บนถนนหน้าอาคารนิโลบล/อาคารจงกลนี 10 พ.ย. 2559 09.00-11.00
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน เต็นท์บนถนนหน้าอาคารนิโลบล/อาคารจงกลนี 10 พ.ย. 2559 09.00-11.00
11 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน เต็นท์บนถนนหน้าอาคารนิโลบล/อาคารจงกลนี 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
12 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน เต็นท์บนถนนหน้าอาคารนิโลบล/อาคารจงกลนี 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
13 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน เต็นท์บนถนนหน้าอาคารนิโลบล/อาคารจงกลนี 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
14 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน เต็นท์บนถนนหน้าอาคารนิโลบล/อาคารจงกลนี 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย อาคารปฐมวัย ห้อง อนุบาล 1 ก และ อ. 1 ข 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย อาคารปฐมวัย ห้อง อนุบาล 1 ค และ อ. 2 ค 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารนิโลบล ห้อง ห้องสมุด 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน อาคารฉลองขวัญ ห้อง ป.4 ข 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน ห้อง เต็นท์บนถนนหน้าอาคารนิโลบล/อาคารจงกลนี 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนทัพทันอนุสรณ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 10 พ.ย. 2559 09.00-11.00
3 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทัพทัน ห้อง เต็นท์บนถนนหน้าอาคารนิโลบล/อาคารจงกลนี 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00

ติดต่อสอบถามข้อมูลได้ที่

1.นายนิรันดร์ เกษรสุริย์วงศ์ (ด้านข้อมูล) โทร.086 592 6721
2.นายประสาน อรุณศรีสุขสันต์ (ด้านปัญหาระบบ) โทร 089 272 2286

ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]