หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559
สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตาก เขต 1
ณ .....
รอบที่ 1 ระหว่าง วันที่ 26-28 ตุลาคม พ.ศ. 2559
รอบที่ 2 ระหว่าง วันที่ 15,16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   26 ต.ค. 2559   27 ต.ค. 2559   28 ต.ค. 2559   15 พ.ย. 2559   16 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 16 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตากเขต 1 อาคารแม่ 16 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตากเขต 1 อาคารแม่"80 16 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 5
09.00-12.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตากเขต 1 อาคารแม่"80 16 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 5
09.00-12.00
4 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตากเขต 1 อาคารแม่"80 16 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
13.00-16.00
5 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตากเขต 1 อาคารทักษิเณ ห้อง ดอกเสี้ยว 16 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
6 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตากเขต 1 อาคารทักษิเณ ห้อง ดอกเสี้ยว 16 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 7
09.00-12.00
7 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตากเขต 1 อาคารทักษิเณ ห้อง ดอกเสี้ยว 16 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 5
09.00-12.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตากเขต 1 เสมารักษ์ ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมจามจุรี 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00 น.

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนตากสินราชานุสรณ์ เวทีกลาง 16 พ.ย. 2559 13.00-16.30
2 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 โรงเรียนตากสินราชานุสรณ์ เวทีกลาง 16 พ.ย. 2559 13.00-16.30
3 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 โรงเรียนตากสินราชานุสรณ์ เวทีกลาง 16 พ.ย. 2559 13.00-16.30
4 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนตากสินราชานุสรณ์ เวทีกลาง 16 พ.ย. 2559 08.30-16.30
5 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนตากสินราชานุสรณ์ เวทีกลาง 16 พ.ย. 2559 08.30-16.30
6 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนตากสินราชานุสรณ์ เวทีกลาง 16 พ.ย. 2559 08.30-16.30
7 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนตากสินราชานุสรณ์ เวทีกลาง 16 พ.ย. 2559 08.30-16.30
8 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนตากสินราชานุสรณ์ เวทีกลาง 16 พ.ย. 2559 08.30-16.30
9 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนตากสินราชานุสรณ์ เวทีกลาง 16 พ.ย. 2559 08.30-16.30
10 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนตากสินราชานุสรณ์ เวทีกลาง 16 พ.ย. 2559 08.30-16.30
11 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนตากสินราชานุสรณ์ เวทีกลาง 16 พ.ย. 2559 08.30-16.30
12 753 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble ป.1-ม.3 โรงเรียนตากสินราชานุสรณ์ เวทีกลาง 16 พ.ย. 2559 13.00-16.30
13 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนตากสินราชานุสรณ์ เวทีกลาง 16 พ.ย. 2559 08.30-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ นายสมยศ ต่ายแก้ว โทร.::0979979863 E-mail :: smott181.yy@gmail.com
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]