หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559
สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตาก เขต 1
ณ .....
รอบที่ 1 ระหว่าง วันที่ 26-28 ตุลาคม พ.ศ. 2559
รอบที่ 2 ระหว่าง วันที่ 15,16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   26 ต.ค. 2559   27 ต.ค. 2559   28 ต.ค. 2559   15 พ.ย. 2559   16 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 28 ต.ค. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลตาก อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ป.3/1 28 ต.ค. 2559 09.00-10.30
2 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลตาก อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ป.3/2 28 ต.ค. 2559 09.00-10.30
3 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลตาก อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ป.3/3 28 ต.ค. 2559 09.00-10.30
4 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลตาก อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ป.3/4-ป.3/5 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 764 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลตาก อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.4/1-ป.4-2 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลตาก อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.4/3 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงยิมอบจ.ตาก 28 ต.ค. 2559 09.00 น.เป็นต้นไป
2 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงยิมอบจ.ตาก 28 ต.ค. 2559 09.00 น.เป็นต้นไป
3 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงยิมอบจ.ตาก 28 ต.ค. 2559 09.00 น.เป็นต้นไป
4 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงยิมอบจ.ตาก 28 ต.ค. 2559 09.00 น.เป็นต้นไป
5 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงยิมอบจ.ตาก 28 ต.ค. 2559 09.00 น.เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตากเขต 1 อาคารแม่'80 28 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 3
13.00-17.00
2 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตากเขต 1 อาคารแม่'80 28 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 4
13.00-17.00
3 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตากเขต 1 อาคารแม่'80 28 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 10
09.00-12.00
4 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตากเขต 1 อาคารแม่'80 28 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 10
09.00-12.00
5 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตากเขต 1 อาคารแม่'80 28 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 9
09.00-12.00
6 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตากเขต 1 อาคารทักษิเณ ห้อง ดอกเสี้ยว 28 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 6
09.00-12.00
7 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตากเขต 1 อาคารทักษิเณ ห้อง ดอกเสี้ยว 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนบ้านป่ามะม่วง 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านป่ามะม่วง 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านป่ามะม่วง 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนบ้านป่ามะม่วง 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านป่ามะม่วง 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านป่ามะม่วง 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านป่ามะม่วง 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านป่ามะม่วง 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนบ้านป่ามะม่วง 28 ต.ค. 2559 13.00-16.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านป่ามะม่วง 28 ต.ค. 2559 13.00-16.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านป่ามะม่วง 28 ต.ค. 2559 13.00-16.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านป่ามะม่วง 28 ต.ค. 2559 13.00-16.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนบ้านป่ามะม่วง ห้องประชุม 28 ต.ค. 2559 13.00-16.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านป่ามะม่วง ห้องประชุม 28 ต.ค. 2559 13.00-16.00
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านป่ามะม่วง ห้องประชุม 28 ต.ค. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านบ่อไม้หว้า อาคารเอนกประสงค์ 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านบ่อไม้หว้า สนาม 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านบ่อไม้หว้า สนาม 28 ต.ค. 2559 09.00-17.00
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านบ่อไม้หว้า -ห้องประชุม 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านบ่อไม้หว้า -ห้องประชุม 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านบ่อไม้หว้า 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลตาก 28 ต.ค. 2559 09.00-16.00
8 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลตาก 28 ต.ค. 2559 09.00-16.00
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลตาก 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลตาก 28 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ นายสมยศ ต่ายแก้ว โทร.::0979979863 E-mail :: smott181.yy@gmail.com
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]