หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ .....
ระหว่าง วันที่ 6-7 เดือน ตุลาคม พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   6 ต.ค. 2559   7 ต.ค. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 6 ต.ค. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ป.1 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ป.2 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ป.3 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ป.4 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ป.5 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ป.6 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง อาเซี่ยน 6 ต.ค. 2559 13.00 เป็นต้นไป
8 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 3 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
9 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 4 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
10 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) ห้องสมุด ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารบุษกร ชั้น 2 ห้อง ป.3/3 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารบุษกร ชั้น 2 ห้อง ป.2/2 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารบุษกร ชั้น 2 ห้อง ป.3/2 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารบุษกร ชั้น 2 ห้อง ป.3/1 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารบุษกร ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารบุษกร ชั้น 2 ห้อง ป.2/1 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารบุษกร ชั้น 2 ห้อง ป.2/3 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องวิทยาศาสตร์(213) 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) โรงอาหาร ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร โรงเก็บรถ 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคารอนุบาล ชั้น 1 ห้อง ห้องอาหารอนุบาล 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 1 6 ต.ค. 2559 13.00 เป็นต้นไป
6 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 2 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคารอเนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร สนามฟุตบอล 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
9 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร สนามฟุตบอล 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมมรกต(115) 6 ต.ค. 2559 09.00 น.เป็นต้นไป
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมมรกต(115) 6 ต.ค. 2559 10.00 น.เป็นต้นไป
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมมรกต(115) 6 ต.ค. 2559 11.00 น.เป็นต้นไป
4 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคารอเนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00 น.เป็นต้นไป
5 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมมรกต(115) 6 ต.ค. 2559 13.00 น.เป็นต้นไป
6 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมมรกต(115) 6 ต.ค. 2559 14.00 น.เป็นต้นไป
7 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมมรกต(115) 6 ต.ค. 2559 15.00 น. เป็นต้นไป
8 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องนาฏศิลป์(211) 6 ต.ค. 2559 09.00 น.เป็นต้นไป
9 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องนาฏศิลป์(211) 6 ต.ค. 2559 13.00 น.เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 สนามหน้ากองร้อย อส.ที่ว่าการ อ.จุน 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 สนามหน้ากองร้อย อส.ที่ว่าการ อ.จุน 6 ต.ค. 2559 10.00 น. เป็นต้นไป
3 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 ห้องประชุม กศน.อำเภอจุน 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 ห้องประชุม กศน.อำเภอจุน 6 ต.ค. 2559 13.00 น.เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) หอประชุม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) หอประชุม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) หอประชุม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) หอประชุม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) หอประชุม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) หอประชุม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารปทุมมาลย์ ชั้น 1(ใต้ถุนอาคาร) 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารปทุมมาลย์ ชั้น 1(ใต้ถุนอาคาร) 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 หอประชุม 50 ปี อำเภอจุน 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 หอประชุม 50 ปี อำเภอจุน 6 ต.ค. 2559 11.00 น.เป็นต้นไป
3 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 หอประชุม 50 ปี อำเภอจุน 6 ต.ค. 2559 10.00 น.เป็นต้นไป
4 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 หอประชุม 50 ปี อำเภอจุน 6 ต.ค. 2559 11.30 น.เป็นต้นไป
5 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 หอประชุม 50 ปี อำเภอจุน 6 ต.ค. 2559 13.00 น.เป็นต้นไป
6 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 หอประชุม 50 ปี อำเภอจุน 6 ต.ค. 2559 16.00 น.เป็นต้นไป
7 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 หอประชุม 50 ปี อำเภอจุน 6 ต.ค. 2559 14.00 น.เป็นต้นไป
8 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 หอประชุม 50 ปี อำเภอจุน 6 ต.ค. 2559 15.00 น.เป็นต้นไป
9 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า) 6 ต.ค. 2559 13.00 น.เป็นต้นไป
10 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า) 6 ต.ค. 2559 14.00 น.เป็นต้นไป
11 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า) 6 ต.ค. 2559 13.00 น.เป็นต้นไป
12 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า) 6 ต.ค. 2559 14.30 น.เป็นต้นไป
13 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า) 6 ต.ค. 2559 15.00 น.เป็นต้นไป
14 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า) 6 ต.ค. 2559 16.00 น. เป็นต้นไป
15 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า) 6 ต.ค. 2559 15.30 น.เป็นต้นไป
16 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า) 6 ต.ค. 2559 16.30 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า) 6 ต.ค. 2559 10.30 น.เป็นต้นไป
2 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า) 6 ต.ค. 2559 10.30 น.เป็นต้นไป
3 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า) 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า) 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารประชารัฐรวมใจ ชั้น 1 ห้อง บัวชมพู 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 สนามหน้ากองร้อย อส.ที่ว่าการ อ.จุน 6 ต.ค. 2559 13.00 น.เป็นต้นไป
2 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) ห้องประชุมบัวขาว 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารนิลปัทม์ ชั้น 2(ระเบียงหน้าห้องเรียน) 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารนิลปัทม์ ชั้น 2(ระเบียงหน้าห้องเรียน) 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 สพป.พะเยา เขต 2 ห้อง ห้องประชุมภูนาง 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 สพป.พะเยา เขต 2 ห้อง ห้องประชุมภูนาง 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 สพป.พะเยา เขต 2 ห้อง ห้องประชุมภูนาง 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 สพป.พะเยา เขต 2 ห้อง ห้องประชุมภูนาง 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 สพป.พะเยา เขต 2 ห้อง ห้องประชุมภูนาง 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 757 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ป.1-ป.6 สพป.พะเยา เขต 2 ศาลาเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 สพป.พะเยา เขต 2 ศาลาเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) โรงรถ 8-9-10 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) โรงรถ 6-7 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารนิลปัทม์ ระเบียง ชั้น 1 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) เต้นท์ 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารบุษกร(ลานหินอ่อน)ระเบียง ชั้น 1 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) โรงรถ 4-5 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) โรงรถ 2-3 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) โรงรถ 1-2 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
9 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารนิลปัทม์ ระเบียง ชั้น 1 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารปทุมมาลย์ ชั้น 2 ห้อง อ.1/1-1/2 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารปทุมมาลย์ ชั้น 2 ห้อง อ.2/1-2/2 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 น.เป็นต้นไป
4 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 น.เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 น.เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 น.เป็นต้นไป
2 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 น.เป็นต้นไป
3 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 น.เป็นต้นไป
4 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 น.เป็นต้นไป
8 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 น.เป็นต้นไป

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ศน.ปิยนาถ ชาวน่าน Tel.088-2605939 ID Line : noomsornor E-Mail : piyanat@phayao2.go.th
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]