หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ .....
ระหว่าง วันที่ 6-7 เดือน ตุลาคม พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   6 ต.ค. 2559   7 ต.ค. 2559   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ป.1 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ป.2 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 1 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ป.3 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ป.4 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 2 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ป.5 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 3 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
9 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ป.6 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
10 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง อาเซี่ยน 6 ต.ค. 2559 13.00 เป็นต้นไป
11 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) ห้องสมุด ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
12 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 3 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
13 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 4 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
14 764 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง คณิตศาสตร์(214) 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
15 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) ห้องสมุด ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
16 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 4 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารบุษกร ชั้น 2 ห้อง ป.3/3 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารบุษกร ชั้น 2 ห้อง ป.2/2 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารบุษกร ชั้น 2 ห้อง ป.2/1 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารบุษกร ชั้น 2 ห้อง ป.3/2 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3
-
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารบุษกร ชั้น 2 ห้อง ป.3/1 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารบุษกร ชั้น 2 ห้อง ป.3/1 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารบุษกร ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารบุษกร ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารบุษกร ชั้น 2 ห้อง ป.2/1 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารบุษกร ชั้น 2 ห้อง ป.2/3 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารบุษกร ชั้น 2 ห้อง ป.2/2 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องวิทยาศาสตร์(213) 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องวิทยาศาสตร์(213) 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) โรงอาหาร ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร โรงเก็บรถ 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) โรงอาหาร ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร โรงเก็บรถ 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคารอนุบาล ชั้น 1 ห้อง ห้องอาหารอนุบาล 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 1 6 ต.ค. 2559 13.00 เป็นต้นไป
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 2 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
10 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
11 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคารอเนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
12 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร สนามฟุตบอล 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
13 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร สนามฟุตบอล 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
14 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร สนามฟุตบอล 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
15 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร สนามฟุตบอล 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมมรกต(115) 6 ต.ค. 2559 09.00 น.เป็นต้นไป
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมมรกต(115) 6 ต.ค. 2559 10.00 น.เป็นต้นไป
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมมรกต(115) 6 ต.ค. 2559 11.00 น.เป็นต้นไป
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 จัดการแข่งขันเรียบร้อยแล้ว
-
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 จัดการแข่งขันเรียบร้อยแล้ว
-
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 จัดการแข่งขันเรียบร้อยแล้ว
-
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคารอเนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00 น.เป็นต้นไป
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
10 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
11 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมมรกต(115) 6 ต.ค. 2559 13.00 น.เป็นต้นไป
12 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมมรกต(115) 6 ต.ค. 2559 14.00 น.เป็นต้นไป
13 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมมรกต(115) 6 ต.ค. 2559 15.00 น. เป็นต้นไป
14 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องนาฏศิลป์(211) 6 ต.ค. 2559 09.00 น.เป็นต้นไป
15 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องนาฏศิลป์(211) 6 ต.ค. 2559 13.00 น.เป็นต้นไป
16 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องนาฏศิลป์(211) 7 ต.ค. 2559 09.00 น.เป็นต้นไป
17 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง(อินมีอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมมรกต(115) 7 ต.ค. 2559 09.00 น.เป็นต้นไป
18 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 สนามหน้ากองร้อย อส.ที่ว่าการ อ.จุน 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 สนามหน้ากองร้อย อส.ที่ว่าการ อ.จุน 6 ต.ค. 2559 10.00 น. เป็นต้นไป
3 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 ห้องประชุม กศน.อำเภอจุน 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 ห้องประชุม กศน.อำเภอจุน 6 ต.ค. 2559 13.00 น.เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) หอประชุม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) หอประชุม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) หอประชุม 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) หอประชุม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) หอประชุม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) หอประชุม 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) หอประชุม 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) หอประชุม 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) หอประชุม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) หอประชุม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) หอประชุม 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) หอประชุม 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารปทุมมาลย์ ชั้น 1(ใต้ถุนอาคาร) 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารปทุมมาลย์ ชั้น 1(ใต้ถุนอาคาร) 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารปทุมมาลย์ ชั้น 1(ใต้ถุนอาคาร) 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 ไม่มีการแข่งขัน
-
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 ไม่มีการแข่งขัน
-
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 ไม่มีการแข่งขัน
-
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า) 7 ต.ค. 2559 11.00 น.เป็นต้นไป
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า)
-
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า) 7 ต.ค. 2559 11.00 น.เป็นต้นไป
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า)
-
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 หอประชุม 50 ปี อำเภอจุน 7 ต.ค. 2559 11.30 น.เป็นต้นไป
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 หอประชุม 50 ปี อำเภอจุน
-
21 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า)
-
22 781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า)
-
23 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า)
-
24 782 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า)
-
25 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า)
-
26 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า)
-
27 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า)
-
28 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า)
-
29 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า) 7 ต.ค. 2559 13.00 น.เป็นต้นไป
30 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
31 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
32 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 หอประชุม 50 ปี อำเภอจุน 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
33 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 หอประชุม 50 ปี อำเภอจุน 6 ต.ค. 2559 11.00 น.เป็นต้นไป
34 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 หอประชุม 50 ปี อำเภอจุน 6 ต.ค. 2559 10.00 น.เป็นต้นไป
35 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 หอประชุม 50 ปี อำเภอจุน 6 ต.ค. 2559 11.30 น.เป็นต้นไป
36 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 หอประชุม 50 ปี อำเภอจุน 6 ต.ค. 2559 13.00 น.เป็นต้นไป
37 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 หอประชุม 50 ปี อำเภอจุน 6 ต.ค. 2559 16.00 น.เป็นต้นไป
38 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 หอประชุม 50 ปี อำเภอจุน 6 ต.ค. 2559 14.00 น.เป็นต้นไป
39 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 หอประชุม 50 ปี อำเภอจุน 6 ต.ค. 2559 15.00 น.เป็นต้นไป
40 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า) 6 ต.ค. 2559 13.00 น.เป็นต้นไป
41 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า) 6 ต.ค. 2559 14.00 น.เป็นต้นไป
42 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า) 6 ต.ค. 2559 13.00 น.เป็นต้นไป
43 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า) 6 ต.ค. 2559 14.30 น.เป็นต้นไป
44 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า) 6 ต.ค. 2559 15.00 น.เป็นต้นไป
45 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า) 6 ต.ค. 2559 16.00 น. เป็นต้นไป
46 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า) 6 ต.ค. 2559 15.30 น.เป็นต้นไป
47 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า) 6 ต.ค. 2559 16.30 น. เป็นต้นไป
48 753 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble ป.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
49 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า) 7 ต.ค. 2559 13.30 น. เป็นต้นไป
50 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 ไม่มีทีมแข่งขัน
-

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 ไม่มีการแข่งขัน
-
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
3 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 ไม่มีการแข่งขัน
-
4 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
5 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า) 6 ต.ค. 2559 10.30 น.เป็นต้นไป
6 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า) 6 ต.ค. 2559 10.30 น.เป็นต้นไป
7 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า) 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า) 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
9 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า) 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
10 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 หอประชุมอำเภอจุน(หลังเก่า) 7 ต.ค. 2559 11.30 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารประชารัฐรวมใจ ชั้น 1 ห้อง บัวชมพู 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 054 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
3 053 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
4 055 การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
5 057 การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 ไม่มีทีมแข่งขัน
-

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 สนามหน้ากองร้อย อส.ที่ว่าการ อ.จุน 6 ต.ค. 2559 13.00 น.เป็นต้นไป
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 หมวดการทางจุน 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
6 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
7 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) ห้องประชุมบัวขาว 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) ห้องประชุมบัวขาว 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารนิลปัทม์ ชั้น 2(ระเบียงหน้าห้องเรียน) 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารนิลปัทม์ ชั้น 2(ระเบียงหน้าห้องเรียน) 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 สพป.พะเยา เขต 2 ห้อง ห้องประชุมภูนาง 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 สพป.พะเยา เขต 2 ห้อง ห้องประชุมภูนาง 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 สพป.พะเยา เขต 2 ห้อง ห้องประชุมภูนาง 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 สพป.พะเยา เขต 2 ห้อง ห้องประชุมภูนาง 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 สพป.พะเยา เขต 2 ห้อง ห้องประชุมภูนาง 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 สพป.พะเยา เขต 2 ห้อง ห้องประชุมภูนาง 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 021 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 สพป.พะเยา เขต 2 ห้อง ห้องประชุมภูนาง 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 สพป.พะเยา เขต 2 ห้อง ห้องประชุมภูนาง 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
9 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
10 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 สพป.พะเยา เขต 2 ห้อง ห้องประชุมภูนาง 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
11 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 สพป.พะเยา เขต 2 ห้อง ห้องประชุมภูนาง 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
12 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 755 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-ป.6 ไม่มีการแข่งขัน
-
2 756 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
3 757 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ป.1-ป.6 สพป.พะเยา เขต 2 ศาลาเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 758 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
5 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 สพป.พะเยา เขต 2 ศาลาเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
7 250 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติ ป.1-ป.6 ไม่มีการแข่งขัน
-
8 251 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติ ม.1-ม.3 ไม่มีทีมแข่งขัน
-

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) โรงรถ 8-9-10 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) โรงรถ 8-9-10 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) โรงรถ 6-7 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) โรงรถ 6-7 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารนิลปัทม์ ระเบียง ชั้น 1 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารปทุมมาลย์ (ใต้ถุนอาคาร) ชั้น 1 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) เต้นท์ 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) เต้นท์ 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
9 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารบุษกร(ลานหินอ่อน)ระเบียง ชั้น 1 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารบุษกร(ลานหินอ่อน)ระเบียง ชั้น 1 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
11 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) โรงรถ 4-5 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
12 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
13 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) โรงรถ 2-3 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
14 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) โรงรถ 1-2 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) โรงรถ 1-2 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) โรงรถ 3-4 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารนิลปัทม์ ระเบียง ชั้น 1 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
18 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารปทุมมาลย์ ชั้น 1(ใต้ถุนอาคาร) 7 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารปทุมมาลย์ ชั้น 2 ห้อง อ.1/1-1/2 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) อาคารปทุมมาลย์ ชั้น 2 ห้อง อ.2/1-2/2 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ไม่มีการแข่งขัน
-
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
9 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 ไม่มีการแข่งขัน
-
10 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
11 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
12 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
14 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
15 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 ไม่มีการแข่งขัน
-
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 น.เป็นต้นไป
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 น.เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 ไม่มีการแข่งขัน
-
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
11 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
12 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
13 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
14 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
15 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
16 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
17 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
18 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
19 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 ไม่มีการแข่งขัน
-
20 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
21 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 น.เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 น.เป็นต้นไป
3 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
4 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 น.เป็นต้นไป
7 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
8 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 น.เป็นต้นไป
9 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
10 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ไม่มีการแข่งขัน
-
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
12 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
13 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
14 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
15 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
16 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
17 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 น.เป็นต้นไป
18 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยางขาม 6 ต.ค. 2559 09.00 น.เป็นต้นไป

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ศน.ปิยนาถ ชาวน่าน Tel.088-2605939 ID Line : noomsornor E-Mail : piyanat@phayao2.go.th
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]