หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 3
ระหว่าง วันที่ 14-16 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   14 พ.ย. 2559   15 พ.ย. 2559   16 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 14 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารอุ่นใจ(อนุบาล) ชั้น ป.1-3 ห้อง 1 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
9.00-12.00
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารอุ่นใจ(อนุบาล) ชั้น ป.4-6 ห้อง 2 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
9.00-12.00
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารอุ่นใจ(อนุบาล) ชั้น ม.1-3 ห้อง 3 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
9.00-12.00
4 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารอุ่นใจ(อนุบาล) ชั้น ป.1-3 ห้อง 1 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
13.00-16.00
5 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารอุ่นใจ(อนุบาล) ชั้น ป.4-6 ห้อง 2 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
13.00-16.00
6 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารอุ่นใจ(อนุบาล) ชั้น ม.1-3 ห้อง 3 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
13.00-16.00
7 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารสุขใจ(สีเขียวไม้) ชั้น ป.4-6 ห้อง 1 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
8 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารสุขใจ(สีเขียวไม้) ชั้น ม.1-3 ห้อง 2 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
9 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารสุขใจ(สีเขียวไม้) ชั้น ป.4-6 ห้อง 3 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
10 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารสุขใจ(สีเขียวไม้) ชั้น ม.1-3 ห้อง 4 14 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเพียงฝัน ชั้น 2 ห้อง 5 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน เพียงฝัน ชั้น 2 ห้อง 6 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
9.00-12.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน เพียงฝัน ชั้น 2 ห้อง 7 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
9.00-12.00
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมเล็ก ชั้น 1 ห้อง 1 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 4
9.00-12.00
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมเล็ก ชั้น 1 ห้อง 1 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 2
9.00-12.00
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมเล็ก ชั้น 1 ห้อง 1 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 6
13.00-16.00
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมเล็ก ชั้น 1 ห้อง 1 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 6
13.00-16.00
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องคอม ชั้น 1 ห้อง 1 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 7
9.00-12.00
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องคอม ชั้น 1 ห้อง 2 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 5
9.00-12.00
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารในฝัน ชั้น 1 ห้อง 1 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
9.00-12.00
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารในฝัน ชั้น 1 ห้อง 3 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
9.00-12.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารในฝัน ชั้น 1 ห้อง 4 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
9.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านราหุล หอประชุมใหญ่ 14 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านราหุล หอประชุมใหญ่ 14 พ.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเคียงฝัน (สีฟ้า) ชั้น 1 ห้อง 1 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเคียงฝัน (สีฟ้า) ชั้น 1 ห้อง 2 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเคียงฝัน (สีฟ้า) ชั้น 1 ห้อง 3 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเคียงฝัน (สีฟ้า) ชั้น 1 ห้อง 1 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
13.00-16.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเคียงฝัน (สีฟ้า) ชั้น 1 ห้อง 2 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
13.00-16.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเคียงฝัน (สีฟ้า) ชั้น 1 ห้อง 3 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
13.00-16.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเคียงฝัน (สีฟ้า) ชั้น 1 ห้อง 4 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน อาคารเคียงฝัน (สีฟ้า) ชั้น 1 ห้อง 4 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมใหญ่ 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมใหญ่ 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมใหญ่ 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมใหญ่ 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมใหญ่ 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมใหญ่ 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมใหญ่ 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมใหญ่ 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมใหญ่ 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมใหญ่ 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมใหญ่ 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมใหญ่ 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมใหญ่ 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมใหญ่ 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมใหญ่ 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมใหญ่ 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมใหญ่ 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมใหญ่ 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมใหญ่ 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมใหญ่ 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
21 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมใหญ่ 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
22 781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมใหญ่ 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
23 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมใหญ่ 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
24 782 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมใหญ่ 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
25 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมใหญ่ 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
26 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมใหญ่ 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
27 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมใหญ่ 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
28 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมใหญ่ 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
29 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมใหญ่ 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
13.00-16.00
30 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมใหญ่ 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
13.00-16.00
31 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมใหญ่ 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
13.00-16.00
32 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน เวที1 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
33 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน เวที1 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
13.00-16.00
34 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน เวที1 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
35 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน เวที1 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
13.00-16.00
36 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน เวที2 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
37 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน เวที2 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
13.00-16.00
38 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน เวที2 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
39 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน เวที2 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
13.00-16.00
40 753 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน ห้องประชุมใหญ่ 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
13.00-16.00
41 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน โรงอาหาร 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
42 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน โรงอาหาร 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 3 ห้องประชุมโดม 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 3 ห้องประชุมโดม 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
3 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 3 ห้องประชุมโดม 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
13.00-16.00
4 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 3 ห้องประชุมโดม 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
13.00-16.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารน้ำใจ(สีม่วง) ชั้น 2 ห้อง 1 14 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 054 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารน้ำใจ(สีม่วง) ชั้น 2 ห้อง 1 14 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 053 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารน้ำใจ(สีม่วง) ชั้น 2 ห้อง 2 14 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน สนามบาสเก็ตบอล 14 พ.ย. 2559 9.00-12.00
2 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านราหุล น้ำใจ (สีม่วง) ชั้น 2 ห้อง 3 14 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านราหุล น้ำใจ (สีม่วง) ชั้น 2 ห้อง 3 14 พ.ย. 2559 13.00-16.00
4 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านราหุล ห้องประชุมเล็ก 14 พ.ย. 2559 08.30-14.30
5 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านราหุล ห้องประชุมเล็ก 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
08.30-14.30
6 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านราหุล นำ้ใจ (สีม่วง) ชั้น 2 ห้อง 4 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
7 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านราหุล น้ำใจ (สีม่วง) ชั้น 2 ห้อง 4 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
13.00-16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนวังพิกุล พิกุลกัลยา ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์1 14 พ.ย. 2559 09.00-11.00
2 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวังพิกุล พิกุลกัลยา ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์1 14 พ.ย. 2559 09.00-15.00
3 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนวังพิกุล พิกุลกัลยา ชั้น 2 ห้อง ึคอมพิวเตอร์ 2 14 พ.ย. 2559 09.00-15.00
4 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวังพิกุล พิกุลกัลยา ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์2 14 พ.ย. 2559 09.00-15.00
5 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวังพิกุล พิกุลกัลยา ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 14 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 755 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านราหุล หน้าห้องการเงินฯ 14 พ.ย. 2559 08.30-12.00
2 756 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านราหุล หน้าห้องการเงินฯ 14 พ.ย. 2559 13.00-16.30

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 3 โรงรถเขต 14 พ.ย. 2559 13.00-16.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 3 โรงรถเขต 14 พ.ย. 2559 13.00-16.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารภูมิใจ ชั้น ระเบียง 14 พ.ย. 2559 9.00-12.00
4 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 3 โรงรถเขต 14 พ.ย. 2559 9.00-12.00
5 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารภูมิใจ ชั้น ระเบียง 14 พ.ย. 2559 13.00-15.00
6 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 3 โรงรถเขต 14 พ.ย. 2559 9.00-11.00
7 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารภูมิใจ ชั้น ระเบียง 14 พ.ย. 2559 9.00-12.00
8 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านราหุล อาคารภูมิใจ ชั้น ระเบียง 14 พ.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน เพียงฝัน ชั้น 1 ห้อง 1-2 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลบึงสามพัน เพียงฝัน ชั้น 1 ห้อง 3-4 14 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ กลุ่มนิเทศติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 3
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]