หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิษณุโลก เขต 3
ณ โรงเรียนบ้านป่าแดง อ.ชาติตระการ จ.พิษณุโลก
ระหว่าง วันที่ 10-11 เดือนตุลาคม พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   10 ต.ค. 2559   11 ต.ค. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 11 ต.ค. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านท่าสะแก ห้องประชุม รร.บ้านท่าสะแก 11 ต.ค. 2559 09.00 - 10.40
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าสะแก ห้องประชุม รร.บ้านท่าสะแก 11 ต.ค. 2559 13.00 - 15.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าสะแก ห้องประชุม รร.บ้านท่าสะแก 11 ต.ค. 2559 11.00 - 12.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านป่าแดง หน้าเสาธง 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านป่าแดง หน้าเสาธง 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านป่าแดง อาคาร 5 ห้อง ห้อง 1 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านป่าแดง อาคาร 5 ห้อง ห้อง 2 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านป่าแดง อาคารอรุณรุ่ง ห้อง ห้อง ป.1/1 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านป่าแดง อาคารอรุณรุ่ง ห้อง ห้อง ป.1/2 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านป่าแดง อาคารอรุณรุ่ง ห้อง ห้องการงาน 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านป่าแดง อาคารอรุณรุ่ง ห้อง ห้อง ป.3/2 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านป่าแดง อาคารอรุณรุ่ง ห้อง ห้อง ป.3/1 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านป่าแดง อาคารอรุณรุ่ง ห้อง ห้อง ป.4/2 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านป่าแดง อาคารอรุณรุ่ง ห้อง ห้อง ป.2/1 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านป่าแดง อาคารอรุณรุ่ง ห้อง ห้อง ป.2/2 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านป่าแดง อาคารรัตนาวดี ห้อง หน้าระเบียง อาคารห้องสมุด 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านป่าแดง อาคารรัตนาวดี ห้อง หน้าระเบียง อาคารห้องสมุด 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านป่าแดง อาคารรัตนาวดี ห้อง หน้าระเบียง อาคารห้องสมุด 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านป่าแดง อาคารอรุณรุ่ง ห้อง ห้อง ป.4/1 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านป่าแดง โรงจอดรถหลังห้องอนุบาล ห้อง โรงจอดรถ 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านป่าแดง โรงจอดรถหลังห้องอนุบาล ห้อง โรงจอดรถ 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านป่าแดง โรงจอดรถหลังห้องอนุบาล ห้อง โรงจอดรถ 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนชาติตระการวิทยา หอประชุมใหญ่ ห้อง หอประชุมใหญ่ 11 ต.ค. 2559 09.00 -10.00
2 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านป่าแดง หอประชุมป่าแดงนวพัฒน์ ห้อง หอประชุมป่าแดงนวพัฒน์ 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านป่าแดง หอประชุมป่าแดงนวพัฒน์ ห้อง หอประชุมป่าแดงนวพัฒน์ 11 ต.ค. 2559 13.00-16.00
4 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านป่าแดง อาคาร 5 ป่าแดงพัฒนา ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมภูเคียงดาว 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านป่าแดง อาคาร 5 ป่าแดงพัฒนา ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมภูเคียงดาว 11 ต.ค. 2559 13.00-16.00
6 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านป่าแดง อาคารรัตนาวดี ชั้น 1 ห้อง ห้องพักครู 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนชาติตระการวิทยา หอประชุมใหญ่ ห้อง หอประชุมใหญ่ 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านป่าแดง อาคารรัตนาวดี ชั้น 1 ห้อง ห้องพักครู 11 ต.ค. 2559 13.00-16.00
9 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนชาติตระการวิทยา หอประชุมใหญ่ ห้อง หอประชุมใหญ่ 11 ต.ค. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนชาติตระการวิทยา ห้องประชุมผาเลข ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมผาเลข 11 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 4
09.00-10.30
2 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนชาติตระการวิทยา ห้องประชุมผาเลข ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมผาเลข 11 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 2
10.30-11.30
3 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนชาติตระการวิทยา ห้องประชุมผาเลข ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมผาเลข 11 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 4
13.00-14.30
4 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนชาติตระการวิทยา ห้องประชุมผาเลข ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมผาเลข 11 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 2
14.30-15.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนชาติตระการวิทยา ผาเลข ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 11 ต.ค. 2559 09.00-14.00
2 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชาติตระการวิทยา ผาเลข ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 11 ต.ค. 2559 09.00-14.00
3 020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนชาติตระการวิทยา ธนูทอง ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 021 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนชาติตระการวิทยา ผลเลข ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ นายวินัย ปานโท้ เบอร์โทร 08-7197-5605
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]