หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ .....
ระหว่าง วันที่ ...... เดือน .......... พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   4 พ.ย. 2559   5 พ.ย. 2559   6 พ.ย. 2559   16 พ.ย. 2559   17 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 5 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.3/3 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.3/4 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.3/2 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 764 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร3 ชั้น 2 ห้อง ห้องภาษาไทย 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง ป.6/3 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง ป.6/1 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 1 ห้อง อ.1/4 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 1/1,อนุบาล 1/2 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" รุ่งเรือง ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" ห้อง ปทุมมาลย์ 5 พ.ย. 2559 09.00-10.30
6 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" ห้อง ปทุมมาลย์ 5 พ.ย. 2559 10.30-12.00
7 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" ห้อง ปทุมมาลย์ 5 พ.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร5 ชั้น 2 ห้อง e-classroom 5 พ.ย. 2559 09.00-16.00
2 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" ห้อง ประชุมบุณฑริก 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" ห้อง ประชุมบุณฑริก 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคารชาเลนเจอร์ 1 - 3 อิมแพ็ค ห้อง ประชุมบุณฑริก 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร3 ชั้น 2 ห้อง ป.3/1,ป.5/2 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง ป.2/1 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 5 พ.ย. 2559 13.00-16.00
5 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง ป.1/1,ป.1/2 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง ป.2/1 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง ป.2/4 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง ป.2/3 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง ป.2/2 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง ป.1/1,ป.1/2 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง ป.1/3 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร3 ห้อง ระเบียงหน้า อาคาร 2,3 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร3 ห้อง ระเบียงหน้า อาคาร 2,3 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดโพธิ์ทอง"ปกาสิตวิทยา" ห้อง สนามหน้าโรงเรียน 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.4/2,ป.4/3 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" รุ่งเรือง ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" รุ่งเรือง ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" รุ่งเรือง ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" รุ่งเรือง ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 5 พ.ย. 2559 13.00-16.00
5 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" รุ่งเรือง ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 5 พ.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" ห้อง ห้องประชุมบุณฑริก 5 พ.ย. 2559 13.00-16.00
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" ห้อง ประชุมบุณฑริก 5 พ.ย. 2559 13.00-16.00
3 250 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" ห้อง ประชุมบุณฑริก 5 พ.ย. 2559 13.00-16.00
4 251 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" ห้อง ประชุมบุณฑริก 5 พ.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" ใช้พื้นที่ว่างด้านหลังอาคาร 3 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง อ.3 ขวบ,อ.1/1,อ.1/2 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง อ.3 ขวบ ห้อง 1,2 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" ห้อง ที่รับประทานอาหาร หลังอาคาร 2 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" ห้อง หน้าเวทีใหม่ 5 พ.ย. 2559 13.00-16.00
6 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" ห้อง หน้าเวทีใหม่ 5 พ.ย. 2559 13.00-16.00
7 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" ห้อง หน้าเวทีใหม่ 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" ห้อง หน้าเวทีใหม่ 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง อนุุบาล 3 ขวบ ห้อง 3 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์อนุบาล 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์อนุบาล 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์อนุบาล 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" ห้อง ที่รับประทานอาหาร หลังอาคาร 2 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ นายทศพล พูลพุฒ tel 0872112200
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]