หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ .....
ระหว่าง วันที่ ...... เดือน .......... พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   4 พ.ย. 2559   5 พ.ย. 2559   6 พ.ย. 2559   16 พ.ย. 2559   17 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 4 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง ป.3/2 4 พ.ย. 2559 9.00-12.00
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง ป.3/3 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.3/4 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง ป.4/4 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง ป.4/3 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง ป.6/3 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร3 ชั้น 2 ห้อง ห้องภาษาไทย 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร3 ชั้น 2 ห้อง ห้องวิทยาศาสตร์ 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง ป.6/1 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง ป.6/2 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 2 ห้อง อนุบาล 2/1 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 1/3,อนุบาล 1/4 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" รุ่งเรือง ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 4 พ.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร5 ชั้น 2 ห้อง e-classroom 4 พ.ย. 2559 09.00-16.00
2 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" ห้อง ประชุมบุณฑริก 4 พ.ย. 2559 13.00-16.00
3 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" ห้อง ประชุมบุณฑริก 4 พ.ย. 2559 13.00-16.00
4 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" ห้อง ประชุมบุณฑริก 4 พ.ย. 2559 09.00-11.00
5 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" ห้อง ประชุมบุณฑริก 4 พ.ย. 2559 11.00-12.00
6 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" ห้อง ประชุมบุณฑริก 4 พ.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง ป.1/1,ป.1/2 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร3 ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร3 ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง ป.2/1,ป.2/2 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.3/1,ป.5/2 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 4 พ.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคารไม้ ห้อง อาคารห้องสมุด ป.6/2 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคารไม้ ห้อง อาคารห้องสมุด ป.6/2 4 พ.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง ป.2/1 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง ป.2/2 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง ป.2/3 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง ป.2/4 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง ป.1/1,ป.1/2 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง ป.1/3,ป.1/4 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร3 ห้อง ระเบียงหน้า อาคาร 2,3 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร3 ห้อง ห้องประชุม 4 พ.ย. 2559 09.00-10.00
2 054 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร3 ห้อง ห้องประชุม 4 พ.ย. 2559 10.00-10.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนวัดโพธิ์ทอง"ปกาสิตวิทยา" ห้อง สนามหน้าโรงเรียน 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดโพธิ์ทอง"ปกาสิตวิทยา" ห้อง สนามหน้าโรงเรียน 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.4/2,ป.4/3 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.6 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.3/3,ป.4/1 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" รุ่งเรือง ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 4 พ.ย. 2559 09.00-11.00
2 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" รุ่งเรือง ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 4 พ.ย. 2559 09.00-14.00
3 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" รุ่งเรือง ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 4 พ.ย. 2559 09.00-14.00
4 020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" รุ่งเรือง ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 021 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" รุ่งเรือง ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" รุ่งเรือง ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 4 พ.ย. 2559 13.00-16.00
7 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" รุ่งเรือง ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" ใช้พื้นที่ว่างด้านหลังอาคาร 3 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง อ.3 ขวบ,อ.1/1,อ.1/2 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 1 ห้อง อ.1/1,อ.1/2 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" ห้อง หน้าเวทีใหม่ 4 พ.ย. 2559 13.00-16.00
5 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" ห้อง หน้าเวทีใหม่ 4 พ.ย. 2559 13.00-16.00
6 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" ห้อง ที่รับประทานอาหาร หลังอาคาร 2 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" ห้อง หน้าเวทีใหม่ 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" ห้อง หน้าเวทีใหม่ 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 3 ขวบห้อง 2 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
10 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 3 ขวบห้อง 1 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" ห้อง ห้องประทุมมาลย์ 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" ห้อง ห้องประทุมมาลย์ 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 2 ห้อง อนุบาล 2/4 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 2 ห้อง อนุบาล 2/4 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 2 ห้อง อนุบาล 2/4 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 2 ห้อง อนุบาล 2/3 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 2 ห้อง อนุบาล 2/3 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 2 ห้อง อนุบาล 2/2 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร5 ชั้น 2 ห้อง ป.3/1 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร5 ชั้น 2 ห้อง ป.3/1 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง ป.5/1 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง ป.5/1 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง ป.5/1 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง ป.5/2 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง ป.5/2 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง ป.5/2 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง อ.2/1 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง อ.2/2 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" ห้อง ที่รับประทานอาหาร หลังอาคาร 2 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ นายทศพล พูลพุฒ tel 0872112200
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]