หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิจิตร เขต 1
ณ สพป.พิจิตร เขต 1 รร.อนุบาลพิจิตร รร.อนุบาลเมืองฯ รร.ชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ รร.บ้านเมืองเก่า รร.เทศบาลบ้านปากทาง

[ ทั้งหมด   10 พ.ย. 2559   11 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 10 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเมือง(ท่าหลวงสงเคราะห์) อาคารกาญจนาภิเษก 1 ชั้น 1 ห้อง 1 10 พ.ย. 2559 9.00-10.30
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเมือง(ท่าหลวงสงเคราะห์) อาคารกาญจนาภิเษก 1 ชั้น 1 ห้อง 1 10 พ.ย. 2559 13.00-14.30
3 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเมือง(ท่าหลวงสงเคราะห์) อาคารกาญจนาภิเษก 1 ชั้น 1 ห้อง 2 10 พ.ย. 2559 09.00-10.30
4 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเมือง(ท่าหลวงสงเคราะห์) อาคารกาญจนาภิเษก 1 ชั้น 1 ห้อง 2 10 พ.ย. 2559 13.00-14.30
5 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเมือง(ท่าหลวงสงเคราะห์) อาคารกาญจนาภิเษก 1 ชั้น 1 ห้อง 3 10 พ.ย. 2559 09.00-10.30
6 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเมือง(ท่าหลวงสงเคราะห์) อาคารกาญจนาภิเษก 1 ชั้น 1 ห้อง 4 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเมือง(ท่าหลวงสงเคราะห์) อาคารกาญจนาภิเษก 1 ชั้น 1 ห้อง 4 10 พ.ย. 2559 13.00-16.00
8 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเมือง(ท่าหลวงสงเคราะห์) อาคารกาญจนาภิเษก 1 ชั้น 3 ห้อง 3-4 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเมือง(ท่าหลวงสงเคราะห์) อาคารกาญจนาภิเษก 1 ชั้น 3 ห้อง 3-4 10 พ.ย. 2559 13.00-16.00
10 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเมือง(ท่าหลวงสงเคราะห์) อาคารห้องสมุด ชั้น 1 ห้อง 1-2 10 พ.ย. 2559 09.00-10.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ป.1 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ป.4 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ป.6 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ภาษาอังกฤษ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านปากทาง อาคารชวนชม ชั้น 4 ห้อง คอมพิวเตอร์มัธยม 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น ล่าง ห้อง ประชุม 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น ล่าง ห้อง ประชุม 10 พ.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเมือง(ท่าหลวงสงเคราะห์) อาคารห้องสมุด ชั้น 2 ห้อง วิทยาศาสตร์ 10 พ.ย. 2559 09.00-16.00
2 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเมือง(ท่าหลวงสงเคราะห์) อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง ห้องที่ 2 10 พ.ย. 2559 09.00-16.00
3 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเมือง(ท่าหลวงสงเคราะห์) อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง 3 10 พ.ย. 2559 09.00-16.00
4 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเมือง(ท่าหลวงสงเคราะห์) อาคารเอนกประสงค์ 10 พ.ย. 2559 09.00-16.00
5 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเมือง(ท่าหลวงสงเคราะห์) อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 3 10 พ.ย. 2559 09.00-16.00
6 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงเรียนสระหลวงพิทยาคม (อาคารเอนกประสงค์) 10 พ.ย. 2559 09.00-16.00
7 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนสระหลวงพิทยาคม (อาคารเอนกประสงค์) 10 พ.ย. 2559 09.00-16.00
8 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนสระหลวงพิทยาคม (อาคารเอนกประสงค์) 10 พ.ย. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านปากทาง อาคารชวนชม ชั้น ใต้ถุนอาคารชวนชม 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านปากทาง อาคารชวนชม ชั้น ใต้ถุนอาคารชวนชม 10 พ.ย. 2559 13.00-16.00
3 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านปากทาง อาคารบุญนาค ชั้น ชั้น3 ห้อง ป.3/1(IEP) 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านปากทาง อาคารบุญนาค ชั้น ชั้น3 ห้อง ป.3/1(IEP) 10 พ.ย. 2559 13.00-16.00
5 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านปากทาง อาคารบุญนาค ชั้น ชั้น3 ห้อง ป.4/1(IEP) 10 พ.ย. 2559 9.00-12.00
6 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านปากทาง อาคารบุญนาค ชั้น ชั้น3 ห้อง ป.4/1(IEP) 10 พ.ย. 2559 13.00-16.00
7 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านปากทาง อาคารบุญนาค ชั้น ชั้น3 ห้อง ป.1/1(IEP) 10 พ.ย. 2559 9.00-12.00
8 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านปากทาง อาคารบุญนาค ชั้น ชั้น3 ห้อง ป.1/1(IEP) 10 พ.ย. 2559 13.00-16.00
9 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านปากทาง อาคารบุญนาค ชั้น ชั้น3 ห้อง ป.2/1(IEP) 10 พ.ย. 2559 9.00-12.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านปากทาง อาคารบัวหลวง ชั้น 3 ห้อง ประกันคุณภาพ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านปากทาง อาคารบัวหลวง ชั้น 3 ห้อง ประกันคุณภาพ 10 พ.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านปากทาง อาคารบุนนาค ชั้น 4 ห้อง ป.5/1 ( IEP) 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านปากทาง อาคารบุนนาค ชั้น 4 ห้อง ป.5/1 ( IEP) 10 พ.ย. 2559 13.00-16.00
3 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านปากทาง อาคารบุนนาค ชั้น 4 ห้อง ป.6/1 ( IEP) 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านปากทาง อาคารบุนนาค ชั้น 4 ห้อง ป.6/1 ( IEP) 10 พ.ย. 2559 13.00-16.00
5 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านปากทาง อาคารบัวหลวง ชั้น ล่าง ห้อง ประชุมใหญ่ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านปากทาง อาคารบัวหลวง ชั้น ล่าง ห้อง ประชุมใหญ่ 10 พ.ย. 2559 13.00-16.00
7 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านปากทาง อาคารอเนกประสงค์ ระดับอนุบาล 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านปากทาง อาคารอเนกประสงค์ ระดับอนุบาล 10 พ.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพิจิตร อาคารพิจิตรกัลยาณี4 ห้อง ประกันคุณภาพ 10 พ.ย. 2559 9.00-12.00
2 054 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพิจิตร อาคารพิจิตรกัลยาณี4 ห้อง ประกันคุณภาพ 10 พ.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านเมืองเก่า ชั้น ป.1-ป.3 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเมืองเก่า ชั้น ม.1-ม.3 10 พ.ย. 2559 13.00-16.00
3 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านปากทาง อาคารบุญนาค ชั้น 2 ห้อง เรียนภาษาจีน 10 พ.ย. 2559 09.00-16.00
4 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านปากทาง อาคารห้องสมุด ชั้น ป.4-ป.6 ห้อง ห้องสมุดยุวเวส 10 พ.ย. 2559 09.00-16.00
5 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านปากทาง อาคารห้องสมุด ชั้น ป.4-ป.6 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลพิจิตร อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 10 พ.ย. 2559 08.30-10.30
2 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพิจิตร อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 10 พ.ย. 2559 08.30-13.30
3 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพิจิตร อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 10 พ.ย. 2559 08.30-11.30
4 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพิจิตร อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 10 พ.ย. 2559 12.30-17.30
5 020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพิจิตร อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 10 พ.ย. 2559 12.30-15.30
6 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพิจิตร อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 10 พ.ย. 2559 12.30-15.30
7 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพิจิตร อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 10 พ.ย. 2559 08.30-11.30

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 755 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพิจิตร อาคารเอนกประสงค์ 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 756 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพิจิตร อาคารเอนกประสงค์ 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 757 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพิจิตร อาคารเอนกประสงค์ 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพิจิตร อาคารเอนกประสงค์ 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 250 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพิจิตร อาคารเอนกประสงค์ 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึุกษาพิจิตร เขต 1 ที่จอดรถ สพป.พิจิตร เขต 1 ห้อง บริเวณใต้ต้นจามจุรี 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึุกษาพิจิตร เขต 1 ที่จอดรถ สพป.พิจิตร เขต 1 ห้อง หลังอาคารห้องประชุมชาลวัน 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึุกษาพิจิตร เขต 1 สคสค. ห้อง อาคารอเนกประสงค์ สคสค. 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึุกษาพิจิตร เขต 1 ที่จอดรถ สพป.พิจิตร เขต 1 ห้อง บริเวณใต้ต้นจามจุรี 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึุกษาพิจิตร เขต 1 ที่จอดรถ สพป.พิจิตร เขต 1 ห้อง หลังอาคารห้องบริหารงานบุคคล 10 พ.ย. 2559 09.00-11.00
6 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึุกษาพิจิตร เขต 1 ที่จอดรถ สพป.พิจิตร เขต 1 ห้อง หลังอาคารห้องประชุมชาลวัน 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึุกษาพิจิตร เขต 1 ที่จอดรถ สพป.พิจิตร เขต 1 ห้อง หลังอาคารห้องประชุมชาลวัน 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึุกษาพิจิตร เขต 1 ที่จอดรถ สพป.พิจิตร เขต 1 ห้อง หลังอาคารห้องประชุมชาลวัน 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึุกษาพิจิตร เขต 1 ห้องกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา ห้อง (ห้องประชุม) 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านปากทาง อาคาร 3 อาคารจามจุรี ชั้น 1 ห้อง อนุบาลอนุบาล 1/1 (IEP) 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง สังคมศึกษา ฯ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง สังคมศึกษา ฯ 10 พ.ย. 2559 13.00-16.00
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง สังคมศึกษา ฯ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง สังคมศึกษา ฯ 10 พ.ย. 2559 13.00-16.00
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง สังคมศึกษา ฯ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง สังคมศึกษา ฯ 10 พ.ย. 2559 13.00-16.00
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง สังคมศึกษา ฯ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง สังคมศึกษา ฯ 10 พ.ย. 2559 13.00-16.00
9 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง สังคมศึกษา ฯ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
10 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง สังคมศึกษา ฯ 10 พ.ย. 2559 13.00-16.00
11 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ป.2,ห้องพยาบาล 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
12 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ป.2,ห้องพยาบาล 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ป.2,ห้องพยาบาล 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
14 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ป.2,ห้องพยาบาล 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
15 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ป.2,ห้องพยาบาล 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2559 09.00-16.00
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง ห้องพัฒนาศักยภาพ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง พัฒนาศักยภาพ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง พัฒนาศักยภาพ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ภาษาไทย 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ภาษาไทย 10 พ.ย. 2559 13.00-16.00
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ภาษาไทย 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ภาษาไทย 10 พ.ย. 2559 13.00-16.00
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ภาษาไทย 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ภาษาไทย 10 พ.ย. 2559 13.00-16.00
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ภาษาไทย 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ภาษาไทย 10 พ.ย. 2559 13.00-16.00
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ภาษาไทย 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ภาษาไทย 10 พ.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารใหม่ ชั้น ล่างซีกขวา 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารใหม่ ชั้น ห้องล่าง ซีกซ้าย 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารใหม่ ห้อง สุขศึกษาและพลศึกษา 10 พ.ย. 2559 13.00-16.00
4 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารใหม่ ห้อง สุขศึกษาและพลศึกษา 10 พ.ย. 2559 13.00-16.00
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารใหม่ ห้อง การงานพื้ืนฐานอาชีพ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารใหม่ ห้อง การงานพื้ืนฐานอาชีพ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารใหม่ ห้อง การงานพื้ืนฐานอาชีพ 10 พ.ย. 2559 13.00-16.00
8 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารใหม่ ห้อง การงานพื้ืนฐานอาชีพ 10 พ.ย. 2559 13.00-16.00
9 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารใหม่ ห้อง สุขศึกษาและพลศึกษา 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
10 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารใหม่ ห้อง ห้องสุขศึกษาและพลศึกษา 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
12 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 10 พ.ย. 2559 13.00-16.00
13 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
14 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 10 พ.ย. 2559 13.00-16.00
15 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
16 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 10 พ.ย. 2559 13.00-16.00
17 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารใหม่ ชั้น ล่าง ซีกซ้าย 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
18 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดคลองคะเชนทร์ อาคารใหม่ ชั้น ห้องล่าง ซีกซ้าย 10 พ.ย. 2559 13.00-16.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ ศน.อรพินท์ พิมพ์เขตต์ 0953438844 ศน.นิตยา บุญปู่ 0897084240 ศน.กฤติยา สุวรรณคีรี 0869291092
ผู้ประสานงานการแข่งขัน ศน.ปิติ วิทยการ 0931355583
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]