หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษา
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอนเขต 2
ระหว่าง วันที่ 5 - 7 เดือน ตุลาคม พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   5 ต.ค. 2559   6 ต.ค. 2559   7 ต.ค. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 5 ต.ค. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร80พรรษา ชั้น 1 ห้อง 7 5 ต.ค. 2559 09.00-10.30
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร80พรรษา ชั้น 1 ห้อง 7 5 ต.ค. 2559 11.00-12.30
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร80พรรษา ชั้น 1 ห้อง 7 5 ต.ค. 2559 13.00-14.30
4 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร80พรรษา ชั้น 2 ห้อง 6 5 ต.ค. 2559 09.00-10.30
5 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร80พรรษา ชั้น 2 ห้อง 6 5 ต.ค. 2559 11.00-12.30
6 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร80พรรษา ชั้น 2 ห้อง 6 5 ต.ค. 2559 13.00-14.30
7 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร80พรรษา ชั้น 2 ห้อง 5 5 ต.ค. 2559 09.00-10.30
8 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร80พรรษา ชั้น 2 ห้อง 5 5 ต.ค. 2559 11.00-12.30
9 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร80พรรษา ชั้น 2 ห้อง 4 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
10 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร80พรรษา ชั้น 2 ห้อง 3 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
11 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร80พรรษา ชั้น 2 ห้อง 2 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
12 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร80พรรษา ชั้น 1 ห้อง 1 5 ต.ค. 2559 09.00-10.00
13 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร80พรรษา ชั้น 1 ห้อง 1 5 ต.ค. 2559 10.00-11.00
14 764 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร80พรรษา ชั้น 1 ห้อง 1 5 ต.ค. 2559 11.00-12.00
15 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร80พรรษา ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 5 ต.ค. 2559 09.00-10.00
16 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร80พรรษา ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 5 ต.ค. 2559 11.00-12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร88พรรษา ชั้น 2 ห้อง 1-2 5 ต.ค. 2559 09.00-16.30
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร88พรรษา ชั้น 2 ห้อง 3-4 5 ต.ค. 2559 09.00-16.30
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร88พรรษา ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 5 ต.ค. 2559 09.00-16.30
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร88พรรษา ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 5 ต.ค. 2559 09.00-16.30
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หน้าอาคาร88พรรษา ห้อง เต็น1 5 ต.ค. 2559 09.00-16.30
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หน้าอาคาร88พรรษา ห้อง เต็นท์2 5 ต.ค. 2559 09.00-16.30
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 หอประชุมอำเภอแม่สะเรียง หอประชุมอำเภอ ชั้น 1 ห้อง 1 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 หอประชุมอำเภอแม่สะเรียง หอประชุมอำเภอ ชั้น 1 ห้อง 1 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หน้าอาคาร88พรรษา ห้อง เต้นท์3 5 ต.ค. 2559 09.00-16.30
10 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หน้าอาคาร88พรรษา ห้อง เต๊นท์4 5 ต.ค. 2559 09.00-16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง สาละวิน 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
2 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง สาละวิน 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
3 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 1 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
4 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 2 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
5 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 3 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
6 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 ศาลาวัดอุทธยารมณ์ (วัดจองสูง) 2 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
7 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 ศาลาเปรียญวัดอุทธยารมณ์ (วัดจองสูง) 1 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
8 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 วัดศรีบุญเรือง ศาลาเปรียญวัดศรีบุญเรือง 5 ต.ค. 2559 08.30-12.00
9 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 วัดศรีบุญเรือง อุโบสถวัดศรีบุญเรือง 5 ต.ค. 2559 09.00-16.30
10 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 วัดศรีบุญเรือง อุโบสถวัดศรีบุญเรือง 5 ต.ค. 2559 09.00-16.30

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 หอประชุมอำเภอแม่สะเรียง หอประชุมอำเภอ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 หอประชุมอำเภอแม่สะเรียง หอประชุมอำเภอ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 1 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 2 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 3 5 ต.ค. 2559 13.00-16.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 4 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 5 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง 6 5 ต.ค. 2559 13.00-16.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง 7 5 ต.ค. 2559 13.00-16.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง 8 5 ต.ค. 2559 13.00-16.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง 9 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารมิตรภาพ ชั้น 2 ห้อง 1 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารมิตรภาพ ชั้น 2 ห้อง 2 5 ต.ค. 2559 13.00-16.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารมิตรภาพ ชั้น 2 ห้อง 3 5 ต.ค. 2559 13.00-16.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารICT ชั้น ชั้นล่างโล่ง 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารICT ชั้น ชั้นล่างโล่ง 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารICT ชั้น ชั้นล่างโล่ง 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 5 ต.ค. 2559 07.30-16.00
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30 น.
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30 น.
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 5 ต.ค. 2559 07.30-16.00
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 5 ต.ค. 2559 07.30-16.00
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 5 ต.ค. 2559 07.30-16.00
7 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 5 ต.ค. 2559 07.30-16.00
8 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 5 ต.ค. 2559 07.30-16.00
9 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 5 ต.ค. 2559 07.30-16.00
10 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 5 ต.ค. 2559 07.30-16.00
11 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 5 ต.ค. 2559 07.30-16.00
12 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 5 ต.ค. 2559 07.30-16.00
13 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 5 ต.ค. 2559 07.30-16.00
14 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 5 ต.ค. 2559 07.30-16.00
15 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30 น.
16 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 5 ต.ค. 2559 08.30-12.00
17 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห 5 ต.ค. 2559 08.30-12.00
18 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 13.00 น. เป็นต้นไป
19 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 13.00 น. เป็นต้นไป
20 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 13.00 น. เป็นต้นไป
21 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00 น.
22 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00 น.
23 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00 น.
24 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00 น.
25 753 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble ป.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมโรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร 5 ต.ค. 2559 รายการสุดท้าย
26 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 13.00 น. เป็นต้นไป
27 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 13.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง สาละวิน 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
2 054 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง สาละวิน 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
3 053 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง สาละวิน 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
4 055 การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง สาละวิน 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
5 057 การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง สาละวิน 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 08.30-12.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านไร่วิทยา 5 ต.ค. 2559 08.30-12.00
4 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่ ห้องบัวตอง 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร Zone I ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 5 ต.ค. 2559 08.30-12.00
2 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่ อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง ศูนย์ICT 5 ต.ค. 2559 08.30-14.00
3 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่ อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง ศูนย์ICT 5 ต.ค. 2559 08.30-14.00
4 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร Zone I ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
5 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร Zone I ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 5 ต.ค. 2559 08.30-12.00
6 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร Zone I ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่ Zone C โรงจอดรถ และ เต้นท์หน้าโรงจอดรถ 5 ต.ค. 2559 08.30-12.00
2 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่ Zone C โรงจอดรถ และ เต้นท์หน้าโรงจอดรถ 5 ต.ค. 2559 08.30-12.00
3 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่ Zone B (เต้นท์หน้าเสาธง) 5 ต.ค. 2559 08.30-12.00
4 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่ Zone D และเต้นท์หน้าอาคาร 1 5 ต.ค. 2559 08.30-12.00
5 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่ Zone C โรงจอดรถ และ เต้นท์หน้าโรงจอดรถ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
6 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่ Zone B (เต้นท์หน้าเสาธง) 5 ต.ค. 2559 08.30-12.00
7 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่ Zone B (เต้นท์หน้าเสาธง) 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
8 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่ Zone B (เต้นท์หน้าเสาธง) 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
9 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่ Zone B (เต้นท์หน้าเสาธง) 5 ต.ค. 2559 08.30-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
9 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
10 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
11 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
12 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
14 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
15 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 09.00-16.00
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 08.30-12.00
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 08.30-12.00
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 08.30-12.00
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 08.30-12.00
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 08.30-12.00
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 08.30-12.00
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 08.30-12.00
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 08.30-12.00
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 08.30-12.00
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 08.30-12.00
11 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
12 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
13 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
14 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
15 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
16 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
17 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
18 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
19 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
20 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
21 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ชั้น ชั้นล่าง 5 ต.ค. 2559 13.00-16.00
3 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 08.30-12.00
4 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
7 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
8 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
9 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
10 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
12 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
13 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
14 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
15 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
16 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 5 ต.ค. 2559 08.30-16.30
17 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่ Zone C โรงจอดรถ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ นายไพศาล ที่รัก 0876476081
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 โทร 053621303 ต่อ 22
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]