หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน
ระหว่าง วันที่ 17-19 เดือนพฤศจิกายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   17 พ.ย. 2559   18 พ.ย. 2559   19 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 18 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน ผกากรอง ชั้น ป.1/1-3 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
2 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน ผกากรอง ชั้น ป.1/1-3 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
3 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน ผกากรอง ชั้น ป.1/1-3 18 พ.ย. 2559 13.00 - 16.30
4 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารใหม่ ชั้น ป.2/3 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
5 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารใหม่ ชั้น ป.2/4 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
6 764 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารใหม่ ชั้น ป.2/3 18 พ.ย. 2559 13.00 - 16.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เฉลิมพระเกียรติ ชั้น ป.6/2 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เฉลิมพระเกียรติ ชั้น ป.6/3 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เฉลิมพระเกียรติ ชั้น ป.6/3 18 พ.ย. 2559 13.00 - 16.30
4 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เฉลิมพระเกียรติ ชั้น ป.6/1 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
5 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เฉลิมพระเกียรติ ชั้น ป.6/1 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
6 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เฉลิมพระเกียรติ ชั้น ป.6/1 18 พ.ย. 2559 13.00 - 16.30

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เฉลิมพระเกียรติ ชั้น ป.4/1 18 พ.ย. 2559 09.00 - 16.00
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เฉลิมพระเกียรติ ชั้น ป.4/2 18 พ.ย. 2559 09.00 - 16.00
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน หอประชุม รร.อนุบาล 18 พ.ย. 2559 10.00 -12.00
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน หอประชุม รร.อนุบาล 18 พ.ย. 2559 13.00 - 16.30
5 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน บานบุรี ชั้น อ.2/1 18 พ.ย. 2559 12.00 - 13.00
6 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน บานบุรี ชั้น อ.2/1 18 พ.ย. 2559 12.00 - 13.00
7 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 1 หอประชุมใหม่ 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
8 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 1 หอประชุมใหม่ 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
9 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 1 หอประชุมใหม่ 18 พ.ย. 2559 13.00 - 16.30
10 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 1 หอประชุมใหม่ 18 พ.ย. 2559 17.00-20.00
11 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 1 หอประชุมใหม่ 18 พ.ย. 2559 17.00-20.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เฉลิมพระเกียรติ ชั้น ป.5/1 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
2 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เฉลิมพระเกียรติ ชั้น ป.5/1 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
3 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เฉลิมพระเกียรติ ชั้น x.5/2 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
4 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เฉลิมพระเกียรติ ชั้น ป.5/1 18 พ.ย. 2559 13.00 - 16.30
5 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เฉลิมพระเกียรติ ชั้น ป.5/1 18 พ.ย. 2559 13.00 - 16.30
6 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เฉลิมพระเกียรติ ชั้น พุทธศาสนา 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เฉลิมพระเกียรติ ชั้น ป.5/3 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
2 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เฉลิมพระเกียรติ ชั้น ป.5/3 18 พ.ย. 2559 13.00 - 16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เฉลิมพระเกียรติ ชั้น ป.4/3 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
2 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เฉลิมพระเกียรติ ชั้น ป.4/3 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
3 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เฉลิมพระเกียรติ ชั้น ป.4/3 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
4 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เฉลิมพระเกียรติ ชั้น ป.4/3 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
5 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เอนกประสงค์ 18 พ.ย. 2559 13.00 - 16.30
6 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เอนกประสงค์ 18 พ.ย. 2559 13.00 - 16.30
7 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เอนกประสงค์ 18 พ.ย. 2559 13.00 - 16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน บานบุรี ห้อง ศูนย์เด็กปฐมวัย 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
2 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน ห้องประชุมหลังอาคารผกากรอง 18 พ.ย. 2559 13.00 - 16.30
3 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน ห้องประชุมหลังอาคารผกากรอง 18 พ.ย. 2559 13.00 - 16.30
4 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน ห้องประชุมหลังอาคารผกากรอง 18 พ.ย. 2559 13.00 - 16.30
5 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน ห้องประชุมหลังอาคารผกากรอง 18 พ.ย. 2559 13.00 - 16.30
6 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน ห้องประชุมหลังอาคารผกากรอง 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
7 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน ห้องประชุมหลังอาคารผกากรอง 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
8 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน ห้องประชุมหลังอาคารผกากรอง 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
9 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน ห้องประชุมหลังอาคารผกากรอง 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน บานบุรี ห้อง ศูนย์เด็กปฐมวัย 18 พ.ย. 2559 10.00 -12.00
2 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน บานบุรี ห้อง ศูนย์เด็กปฐมวัย 18 พ.ย. 2559 10.00 -12.00
3 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน บานบุรี ห้อง ศูนย์เด็กปฐมวัย 18 พ.ย. 2559 10.00 -12.00
4 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน บานบุรี ห้อง ศูนย์เด็กปฐมวัย 18 พ.ย. 2559 13.00 - 16.30
5 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน บานบุรี ห้อง ศูนย์เด็กปฐมวัย 18 พ.ย. 2559 13.00 - 16.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน สนามฟุตบอลเล็ก 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
2 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน สนามฟุตบอลใหญ่ 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
3 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารใหม่ ชั้น ป.2/1 18 พ.ย. 2559 09.00 - 16.00
4 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารใหม่ ชั้น ป.2/2 18 พ.ย. 2559 09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เฉลิมพระเกียรติ ห้อง คอมพิวเตอร์ 18 พ.ย. 2559 08.30 - 11.30
2 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เฉลิมพระเกียรติ ห้อง คอมพิวเตอร์ 18 พ.ย. 2559 13.00 - 18.00
3 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เฉลิมพระเกียรติ ห้อง คอมพิวเตอร์ 18 พ.ย. 2559 13.00 - 18.00
4 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เฉลิมพระเกียรติ ห้อง คอมพิวเตอร์ 18 พ.ย. 2559 13.00 - 18.00
5 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เฉลิมพระเกียรติ ห้อง คอมพิวเตอร์ 18 พ.ย. 2559 13.00 - 18.00
6 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เฉลิมพระเกียรติ ห้อง คอมพิวเตอร์ 18 พ.ย. 2559 12.00 - 16.00
7 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เฉลิมพระเกียรติ ห้อง คอมพิวเตอร์ 18 พ.ย. 2559 12.00 - 16.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารใหม่ ชั้น ใต้ถุนโรงเรียน 18 พ.ย. 2559 13.00 - 16.30
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารใหม่ ชั้น ใต้ถุนโรงเรียน 18 พ.ย. 2559 13.00 - 16.30
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารใหม่ ชั้น ใต้ถุนอาคาร 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารใหม่ ชั้น ใต้ถุนอาคาร 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน โรงอาหาร 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน โรงอาหาร 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เวทีกลาง 18 พ.ย. 2559 10.00 -12.00
8 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เวทีกลาง 18 พ.ย. 2559 10.00 -12.00
9 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน อาคารใหม่ ชั้น ใต้ถุนอาคาร 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
10 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เอนกประสงค์ 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
11 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เอนกประสงค์ 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
12 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน โรงอาหาร 18 พ.ย. 2559 13.00 - 16.30
13 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน โรงอาหาร 18 พ.ย. 2559 13.00 - 16.30

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน บานบุรี ชั้น อ.2/1-2 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน บานบุรี ชั้น อ.1/1-2 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน กุหลาบ ห้อง ป.3/1 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
2 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน กุหลาบ ชั้น ป.3/1 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน กุหลาบ ชั้น ป.3/3 18 พ.ย. 2559 09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน กุหลาบ ชั้น ป.3/2 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน ห้องประชุมหลังอาคารผกากรอง 18 พ.ย. 2559 12.00 - 13.00
2 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน ห้องประชุมหลังอาคารผกากรอง 18 พ.ย. 2559 12.00 - 13.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน กุหลาบ ชั้น ป.3/1 18 พ.ย. 2559 13.00-16.00
2 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน กุหลาบ ชั้น ป.3/1 18 พ.ย. 2559 13.00-16.00
3 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน เฉลิมพระเกียรติ ห้อง คอมพิวเตอร์ 18 พ.ย. 2559 08.30 - 11.30

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]