หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559
สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำพูน เขต 1
ระหว่าง วันที่ 16 - 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   9 พ.ย. 2559   10 พ.ย. 2559   16 พ.ย. 2559   17 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 16 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลลำพูน ห้องซอมพอ 16 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำพูน ห้องบงกชประเสริฐ 16 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำพูน ห้องสมุด 16 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
4 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำพูน ห้องฝ้ายคำ 16 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
5 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลลำพูน ห้องฝ้ายคำ 16 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
6 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำพูน ห้องส่งเสริม 16 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
7 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำพูน ห้องเรียนสีเขียว 16 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านแป้นพิทยาคม อาคารเอนกประสงค์ 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านแป้นพิทยาคม อาคารเอนกประสงค์ 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 ห้องประชุมจามจุรี สพป.ลพ เขต 1 16 พ.ย. 2559 09.00-16.00
2 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 ห้องประชุมจามจุรี สพป.ลพ เขต 1 16 พ.ย. 2559 09.00-16.00
3 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 ห้องประชุมบุษราคัม สพป.ลพ เขต 1 16 พ.ย. 2559 09.00-16.00
4 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 ห้องประชุมจามจุรี สพป.ลพ เขต 1 16 พ.ย. 2559 09.00-16.00
5 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 ห้องประชุมบุษราคัม สพป.ลพ เขต 1 16 พ.ย. 2559 09.00-16.00
6 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 ห้องประชุมจามจุรี สพป.ลพ เขต 1 16 พ.ย. 2559 09.00-16.00
7 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 ห้องประชุมบุษราคัม สพป.ลพ เขต 1 16 พ.ย. 2559 09.00-16.00
8 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 ห้องประชุมจามจุรี สพป.ลพ เขต 1 16 พ.ย. 2559 09.00-16.00
9 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 ห้องประชุมบุษราคัม สพป.ลพ เขต 1 16 พ.ย. 2559 09.00-16.00
10 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 ห้องประชุมจามจุรี สพป.ลพ เขต 1 16 พ.ย. 2559 09.00-16.00
11 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 ห้องประชุมบุษราคัม สพป.ลพ เขต 1 16 พ.ย. 2559 09.00-16.00
12 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 ห้องประชุมจามจุรี สพป.ลพ เขต 1 16 พ.ย. 2559 09.00-16.00
13 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 ห้องประชุมบุษราคัม สพป.ลพ เขต 1 16 พ.ย. 2559 09.00-16.00
14 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 ห้องประชุมจามจุรี สพป.ลพ เขต 1 16 พ.ย. 2559 09.00-16.00
15 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 ห้องประชุมบุษราคัม สพป.ลพ เขต 1 16 พ.ย. 2559 09.00-16.00
16 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 ห้องประชุมจามจุรี สพป.ลพ เขต 1 16 พ.ย. 2559 09.00-16.00
17 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 ห้องประชุมบุษราคัม สพป.ลพ เขต 1 16 พ.ย. 2559 09.00-16.00
18 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 ห้องประชุมจามจุรี สพป.ลพ เขต 1 16 พ.ย. 2559 09.00-16.00
19 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 ห้องประชุมจามจุรี สพป.ลพ เขต 1 16 พ.ย. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 ห้องประชุมจามจุรี สพป.ลพ เขต 1 16 พ.ย. 2559 09.00-16.00
2 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 ห้องประชุมจามจุรี สพป.ลพ เขต 1 16 พ.ย. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
นิลวรรณ ศรีเรือน 081-9501577 สุชาติ บินมาอน 081-5941161 ปพิชญา ยะบุญธง 090-9561636 ปรัชญา จินะฟอง 095-4496526 ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]