หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ สพป. ลำปาง เขต 2
ระหว่าง วันที่ 5-6 เดือน กันยายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   5 ก.ย. 2559   6 ก.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 5 ก.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 วิทยาลัยการอาชีพเกาะคา หอประชุม 5 ก.ย. 2559 9.00-12.00
2 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 วิทยาลัยการอาชีพเกาะคา สนามฟุตซอล 5 ก.ย. 2559 9.00-12.00
3 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 วิทยาลัยการอาชีพเกาะคา สนามฟุตซอล 5 ก.ย. 2559 9.00-12.00
4 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 วิทยาลัยการอาชีพเกาะคา สนามฟุตซอล 5 ก.ย. 2559 9.00-12.00
5 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 วิทยาลัยการอาชีพเกาะคา สนามฟุตซอล 5 ก.ย. 2559 9.00-12.00
6 791 การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ป.1-ป.3 วิทยาลัยการอาชีพเกาะคา ห้องประชุม ชั้น 1 5 ก.ย. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านท่าผา อาคารบุษราคัม ชั้น ป.1-3 ห้อง ห้อง ป.3-ป.4 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00 น.
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าผา อาคารบุษราคัม ชั้น ป.4-6 ห้อง ชั้น ป.3-ป.4 5 ก.ย. 2559 12.00 - 16.00 น.
3 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านท่าผา อาคารบุษราคัม ชั้น ป.1-3 ห้อง ป.2 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00 น.
4 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าผา อาคารบุษราคัม ชั้น ป.4-6 ห้อง ป.2 5 ก.ย. 2559 12.00 - 16.00 น.
5 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) รัฐอุปถัมภ์ ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00 น.
6 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 สพป. ลำปาง เขต 2 ห้องประชุม 1 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00 น.
7 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 สพป. ลำปาง เขต 2 ห้องประชุม 1 5 ก.ย. 2559 12.00 - 16.00 น.
8 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านท่าผา อาคารมรกต ห้อง ป.5 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00 น.
9 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าผา อาคารมรกต ห้อง ป.5 5 ก.ย. 2559 12.00 - 16.00 น.
10 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) เฉลิมพระเกียรติ ห้อง ห้องจริยธรรม 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00 น.
11 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) เฉลิมพระเกียรติ ห้อง ห้องจริยธรรม 5 ก.ย. 2559 12.00 - 16.00 น.
12 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าผา ห้องอาเซียน ห้อง ห้องอาเซียน 5 ก.ย. 2559 09.00-16.00 น.
13 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าผา ห้องอาเซียน ห้อง อาเซียน 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00 น.

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) เฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.1/1 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) เฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.3/1 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) เฉลิมพระเกียรติ ห้อง ม.1/1 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) เฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.1/2 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) เฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.3/2 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) เฉลิมพระเกียรติ ห้อง ม.1/2 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) เฉลิมพระเกียรติ ห้อง ม.2/1 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) เฉลิมพระเกียรติ ห้อง ม.2/2 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) เฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.2/1 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) เฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.4/1 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) เฉลิมพระเกียรติ ห้อง ม.3/1 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) เฉลิมพระเกียรติ ห้อง ม.3/2 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) เฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.2/2 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) เฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.4/2 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) ห้อง ห้องภาษาไทย 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 ห้องประชุมชั้นล่าง อาคารไม้ 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 สพป. ลำปาง เขต 2 ห้องประชุมชั้นล่าง อาคารไม้ 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 ห้องประชุมชั้นล่าง อาคารไม้ 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 สพป. ลำปาง เขต 2 ห้องประชุมชั้นล่าง อาคารไม้ 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 ห้องประชุมชั้นล่าง อาคารไม้ 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 สพป. ลำปาง เขต 2 ห้องประชุมชั้นล่าง อาคารไม้ 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 ห้องประชุมชั้นล่าง อาคารไม้ 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 สพป. ลำปาง เขต 2 ห้องประชุมชั้นล่าง อาคารไม้ 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 ห้องประชุม 3 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 สพป. ลำปาง เขต 2 ห้องประชุม 3 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 ห้องประชุม 3 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 สพป. ลำปาง เขต 2 ห้องประชุม 3 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 ห้องประชุมชั้นล่าง อาคารไม้ 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 สพป. ลำปาง เขต 2 ห้องประชุมชั้นล่าง อาคารไม้ 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 ห้องประชุมชั้นล่าง อาคารไม้ 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 สพป. ลำปาง เขต 2 ห้องประชุมชั้นล่าง อาคารไม้ 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 ห้องประชุม 3 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 สพป. ลำปาง เขต 2 ห้องประชุม 3 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 สพป. ลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
21 781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3 สพป. ลำปาง เขต 2 อาคารอเนกประสงค์ 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
22 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 อาคารเอนกประสงค์ 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
23 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 สพป. ลำปาง เขต 2 อาคารเอนกประสงค์ 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
24 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 อาคารเอนกประสงค์ 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
25 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สพป. ลำปาง เขต 2 อาคารเอนกประสงค์ 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
26 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 อาคารเอนกประสงค์ 5 ก.ย. 2559 13.00-17.00
27 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 สพป. ลำปาง เขต 2 อาคารเอนกประสงค์ 5 ก.ย. 2559 13.00-17.00
28 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 อาคารเอนกประสงค์ 5 ก.ย. 2559 13.00-17.00
29 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สพป. ลำปาง เขต 2 อาคารเอนกประสงค์ 5 ก.ย. 2559 13.00-17.00
30 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 อาคารเอนกประสงค์ 5 ก.ย. 2559 13.00-17.00
31 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 สพป. ลำปาง เขต 2 อาคารเอนกประสงค์ 5 ก.ย. 2559 13.00-17.00
32 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 อาคารเอนกประสงค์ 5 ก.ย. 2559 13.00-17.00
33 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สพป. ลำปาง เขต 2 อาคารเอนกประสงค์ 5 ก.ย. 2559 13.00-17.00
34 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 อาคารเอนกประสงค์ 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
35 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 สพป. ลำปาง เขต 2 อาคารเอนกประสงค์ 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
36 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 อาคารเอนกประสงค์ 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
37 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สพป. ลำปาง เขต 2 อาคารเอนกประสงค์ 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
38 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 อาคารเอนกประสงค์ 5 ก.ย. 2559 10.00-12.00
39 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 สพป. ลำปาง เขต 2 อาคารเอนกประสงค์ 5 ก.ย. 2559 10.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) ห้องประชุมหนึ่งน้ำตาล 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) ห้องประชุมหนึ่งน้ำตาล 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) ห้องประชุมหนึ่งน้ำตาล 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) ห้องประชุมหนึ่งน้ำตาล 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
5 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) ห้องประชุมหนึ่งน้ำตาล 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
6 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) ห้องประชุมหนึ่งน้ำตาล 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
7 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) ห้องประชุมหนึ่งน้ำตาล 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
8 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) ห้องประชุมหนึ่งน้ำตาล 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
9 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) ห้องประชุมหนึ่งน้ำตาล 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
10 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) ห้องประชุมหนึ่งน้ำตาล 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนวังพร้าววิทยา อาคารเรียน 1 ห้อง ภาษา 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 054 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนวังพร้าววิทยา อาคารเรียน ห้อง ภาษา 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 053 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนวังพร้าววิทยา อาคารเรียน ห้อง ภาษา 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 055 การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนวังพร้าววิทยา อาคารเรียน ห้อง ภาษา 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
5 057 การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนวังพร้าววิทยา อาคารเรียน ห้อง ภาษา 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) อาคารรัฐอุปถัมภ์ ห้อง ห้องวิทยาศาสตร์ 5 ก.ย. 2559 09.00-16.00
2 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) อาคารรัฐอุปถัมภ์ ห้อง ห้องคณิตศาสตร์ 5 ก.ย. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 สพป. ลำปาง เขต 2 ห้อง ICT สพป.ลำปาง เขต 2 5 ก.ย. 2559 09.00 - 11.00
2 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) ห้องคอมพิวเตอร์ 5 ก.ย. 2559 09.00 - 14.00
3 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) ห้องคอมพิวเตอร์ 5 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00
4 020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) ห้องคอมพิวเตอร์ 5 ก.ย. 2559 13.00 - 16.00
5 021 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) ห้องคอมพิวเตอร์ 5 ก.ย. 2559 13.00 - 16.00
6 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 ห้อง ICT สพป.ลำปาง เขต 2 5 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00
7 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 สพป. ลำปาง เขต 2 ห้อง ICT สพป.ลำปาง เขต 2 5 ก.ย. 2559 13.00-16.00
8 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 สพป. ลำปาง เขต 2 ห้อง ICT สพป.ลำปาง เขต 2 5 ก.ย. 2559 13.00 - 16.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) หอประชุมโรงเรียนอนุบาลเกาะคา 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) หอประชุมโรงเรียนอนุบาลเกาะคา 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) หอประชุมโรงเรียนอนุบาลเกาะคา 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) หอประชุมโรงเรียนอนุบาลเกาะคา 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) หอประชุมโรงเรียนอนุบาลเกาะคา 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) หอประชุมโรงเรียนอนุบาลเกาะคา 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) หอประชุมโรงเรียนอนุบาลเกาะคา 5 ก.ย. 2559 09.00
8 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) หอประชุมโรงเรียนอนุบาลเกาะคา 5 ก.ย. 2559 09.00
9 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) หอประชุมโรงเรียนอนุบาลเกาะคา 5 ก.ย. 2559 09.00-11.00
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) หอประชุมโรงเรียนอนุบาลเกาะคา 5 ก.ย. 2559 09.00-11.00
11 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) โรงอาหารรัฐบำรุง 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
12 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) โรงอาหารรัฐบำรุง 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
13 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) โรงอาหารรัฐบำรุง 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
14 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) โรงอาหารรัฐบำรุง 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) โรงอาหารรัฐบำรุง 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) โรงอาหารรัฐบำรุง 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) หอประชุมโรงเรียนอนุบาลเกาะคา 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
18 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) หอประชุมโรงเรียนอนุบาลเกาะคา 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) ปฐมวัย ห้อง ห้องอนุบาล2/1 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) ปฐมวัย ห้อง อนุบาล1/1 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 789 การวาดภาพระบายสีด้วยสีเทียน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) ปฐมวัย 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 790 การเล่านิทานประกอบท่าทาง ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) ปฐมวัย 5 ก.ย. 2559

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารอเนกประสงค์ ห้อง ปฏิบัติธรรม 5 ก.ย. 2559 09.00-15.00
2 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคาารอเนกประสงค์ ห้อง ปฏิบัติธรรม 5 ก.ย. 2559 09.00-15.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเอนกประสงค์ ห้อง จริยธรรม 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเอนกประสงค์ ห้อง จริยธรรม 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเอนกประสงค์ ห้อง จริยธรรม 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารลีลาวดี ชั้น 1 ห้อง ป.3 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารลีลาวดี ชั้น 2 ห้อง ป.6 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารลีลาวดี ชั้น 1 ห้อง ป.3 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารลีลาวดี ชั้น 2 ห้อง ป.6 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารลีลาวดี ชั้น 1 ห้อง ป.3 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารลีลาวดี ชั้น 2 ห้อง ป.6 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารลีลาวดี ชั้น 1 ห้อง ป.3 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารลีลาวดี ชั้น 2 ห้อง ป.6 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารลีลาวดี ชั้น 1 ห้อง ป.3 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารลีลาวดี ชั้น 2 ห้อง ป.6 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
11 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารบานบุรี ชั้น 1 ห้อง เวทีใต้ถุนอาคาร 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
12 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารบานบุรี ชั้น 1 ห้อง เวทีใต้ถุนอาคาร 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
13 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารบานบุรี ชั้น 1 ห้อง เวทีใต้ถุนอาคาร 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
14 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารบานบุรี ชั้น 1 ห้อง เวทีใต้ถุนอาคาร 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
15 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารบานบุรี ชั้น 1 ห้อง เวทีใต้ถุนอาคาร 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
16 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารบานบุรี ชั้น 1 ห้อง เวทีใต้ถุนอาคาร 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
17 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารบานบุรี ชั้น 1 ห้อง เวทีใต้ถุนอาคาร 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
18 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารบานบุรี ชั้น 1 ห้อง เวทีใต้ถุนอาคาร 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
19 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารบานบุรี ชั้น 1 ห้อง เวทีใต้ถุนอาคาร 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
20 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารบานบุรี ชั้น 1 ห้อง เวทีใต้ถุนอาคาร 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
21 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารบานบุรี ชั้น 1 ห้อง เวทีใต้ถุนอาคาร 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารสัตตบรรณ ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารสัตตบรรณ ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารราชพฤกษ์ ห้อง เรียนภาษาไทย 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารราชพฤกษ์ ชั้น 2 ห้อง เรียนคณิตฯ 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารศาลาร่วมใจ ห้อง โถง 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารราชพฤกษ์ ห้อง โรงจอดรถ 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
7 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารจามจุรี ห้อง ระเบียงทางเดิน 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
8 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารจามจุรี ห้อง ระเบียงทางเดิน 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
9 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารราชพฤกษ์ ชั้น 2 ห้อง เรียนสังคมฯ 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
10 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารราชพฤกษ์ ชั้น 2 ห้อง เรียนสังคมฯ 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารสัตตบรรณ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
12 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารสัตตบรรณ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
13 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารสัตตบรรณ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
14 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารสัตตบรรณ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
15 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารสัตบรรณ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
16 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารสัตตบรรณ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00
17 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารราชพฤกษ์ ชั้น 1 ห้อง ระเบียงหน้าอาคาร 5 ก.ย. 2559 09.00-11.00
18 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารราชพฤกษ์ ชั้น 1 ห้อง ระเบียงหน้าอาคาร 5 ก.ย. 2559 09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
นายวุฒิการ เมธานันท์ เบอร์โทรศัพท์ 08-4949-6090 e-mail : Maythanan@gmail.com
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]