หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา เชียงราย เขต 2
ณ ..สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา เชียงราย เขต 2...
ระหว่าง วันที่ ..24-25.... เดือน ...กันยายน....... พ.ศ. 2

[ ทั้งหมด   24 ก.ย. 2559   25 ก.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 24 ก.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 9.00 - 10.30
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 13.00-14.30
3 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 9.00 - 10.30
4 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 13.00-14.30
5 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 9.00 - 10.30
6 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
7 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 13.00-16.30
8 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
9 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 13.00-16.30
10 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 9.00 - 10.20
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 13.00-14.20
3 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
4 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 13.00-16.30
5 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 9.00 - 11.30
6 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
7 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 13.00-16.30

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจอมหมอกแก้ว 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจอมหมอกแก้ว 24 ก.ย. 2559 13.00-16.30
3 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจอมหมอกแก้ว 24 ก.ย. 2559 13.00-16.30
4 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจอมหมอกแก้ว 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
5 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจอมหมอกแก้ว 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
6 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงเรียนเทศบาลป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
7 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาลป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
8 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาลป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 13.00-16.30
3 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงราย เขต 2 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
4 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงราย เขต 2 24 ก.ย. 2559 13.00-16.30
5 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงราย เขต 2 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
6 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงราย เขต 2 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
7 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ลาว 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
8 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ลาว 24 ก.ย. 2559 13.00-16.30
9 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ลาว 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
10 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ลาว 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงราย เขต 2 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงราย เขต 2 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
3 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ลาว 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ลาว 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ลาว 24 ก.ย. 2559 13.00-16.30
3 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ลาว 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
4 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ลาว 24 ก.ย. 2559 13.00-16.30
5 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ลาว 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
6 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ลาว 24 ก.ย. 2559 13.00-16.30
7 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ลาว 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
8 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ลาว 24 ก.ย. 2559 13.00-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ลาว 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ลาว 24 ก.ย. 2559 13.00-16.30
3 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ลาว 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ลาว 24 ก.ย. 2559 13.00-16.30
5 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ลาว 24 ก.ย. 2559 13.00-16.30
6 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ลาว 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
7 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ลาว 24 ก.ย. 2559 13.00-16.30
8 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ลาว 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
9 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ลาว 24 ก.ย. 2559 13.00-16.30
10 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ลาว 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
11 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ลาว 24 ก.ย. 2559 13.00-16.30
12 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
13 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
14 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
15 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
16 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 13.00-16.30
17 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 13.00-16.30
18 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 13.00-16.30
19 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 13.00-16.30
20 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงราย เขต 2 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
21 787 ดนตรีพื้นเมือง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงราย เขต 2 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
22 788 ดนตรีพื้นเมือง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงราย เขต 2 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงราย เขต 2 สุนทราภิรมย์ 24 ก.ย. 2559 13.00-16.30
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงราย เขต 2 สุนทราภิรมย์ 24 ก.ย. 2559 13.00-16.30
3 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงราย เขต 2 สุนทราภิรมย์ 24 ก.ย. 2559 13.00-16.30
4 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงราย เขต 2 สุนทราภิรมย์ 24 ก.ย. 2559 13.00-16.30
5 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงราย เขต 2 สุนทราภิรมย์ 24 ก.ย. 2559 13.00-16.30
6 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงราย เขต 2 สุนทราภิรมย์ 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
7 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงราย เขต 2 สุนทราภิรมย์ 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจอมหมอกแก้ว 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
3 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
4 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 9.00 - 16.00
5 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลจอมหมอกแก้ว 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
2 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจอมหมอกแก้ว 24 ก.ย. 2559 9.00 - 16.00
3 020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจอมหมอกแก้ว 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
4 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจอมหมอกแก้ว 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
5 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจอมหมอกแก้ว 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 13.00-16.30
2 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 13.00-16.30
3 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 13.00-16.30
4 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 13.00-16.30
5 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 13.00-16.30
6 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 13.00-16.30
7 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
8 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
9 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
10 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนธารทองวิทยา 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลแม่ลาว 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลแม่ลาว 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
3 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
5 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
6 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
7 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
2 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
3 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
4 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
5 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
6 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
7 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
8 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
9 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
2 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
3 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
4 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
5 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
6 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
7 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
8 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
9 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
10 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
11 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 9.00 - 12.00
12 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนป่าก่อดำ 24 ก.ย. 2559 09.00-11.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงราย เขต 2
เบอร์โทรศัพท์สำนักงาน : 053-739133

อนุรักษ์ พรมเลข โทร 0995624494

ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]