หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนภาคเหนือ ครั้งที่ 66 จังหวัดลำปาง ประจำปีการศึกษา 2559 ณ จังหวัดลำปาง
ระหว่าง วันที่ 13-16 เดือน ธันวาคม พ.ศ. 2559
สังกัด สพป.

[ ทั้งหมด   13 ธ.ค. 2559   14 ธ.ค. 2559   15 ธ.ค. 2559   16 ธ.ค. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 14 ธ.ค. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง อาคาร 45 ชั้น 4 14 ธ.ค. 2559 08.30-16.00
2 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง คณะวิทยาศาสตร์ ชั้น 4 ห้อง 341-344 14 ธ.ค. 2559 08.30-เป็นต้นไป
3 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง ลานกิจกรรม อาคาร 14 14 ธ.ค. 2559 08.30-เป็นต้นไป
4 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง อาลัมพาง ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมพุทธรักษา 14 ธ.ค. 2559 08.30-เป็นต้นไป
5 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง ลานกิจกรรม อาคาร 14 14 ธ.ค. 2559 08.30-เป็นต้นไป
6 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง โรงยิมเนเซียม ชั้น 2 14 ธ.ค. 2559 08.30-เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง อาคาร 7 ครุศาสตร์ ชั้น 2 ห้อง 722 14 ธ.ค. 2559 08.00-เป็นต้นไป
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง อาคาร 7 ครุศาสตร์ ชั้น 3 ห้อง 736 14 ธ.ค. 2559 08.00-เป็นต้นไป
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง อาคาร 7 ครุศาสตร์ ชั้น 4 ห้อง 741 14 ธ.ค. 2559 08.00-เป็นต้นไป
4 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง อาคาร 1 ครุศาสตร์ ชั้น 4 ห้อง 145-146 14 ธ.ค. 2559 08.00-เป็นต้นไป
5 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง อาคาร 1 ครุศาสตร์ ชั้น 4 ห้อง 147 14 ธ.ค. 2559 08.00-เป็นต้นไป
6 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่เมาะ (ชุมชน 1) ลานเนรมิต ข้างห้องสมุด โรงเรียนอนุบาลแม่เมาะ (ชุมชน 1) 14 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 22

15 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 23 - 44
08.00-เป็นต้นไป
7 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง อาคาร 1 ครุศาสตร์ ชั้น 4 ห้อง 143-144 14 ธ.ค. 2559 08.00-เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 สพป.ลำปาง เขต 2 ห้องประชุม 14 ธ.ค. 2559 09.00-เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคาฯ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 823-825 14 ธ.ค. 2559 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคาฯ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 822,832-833 14 ธ.ค. 2559 09.00-12.00
3 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคาฯ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3-4 ห้อง 834-835,845 14 ธ.ค. 2559 09.00-12.00
4 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคาฯ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 ห้อง 842-844 14 ธ.ค. 2559 09.00-12.00
5 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคาฯ อาคารรัฐอุปถัมภ์ ห้อง ลานอเนกประสงค์ 14 ธ.ค. 2559 09.00-12.00
6 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคาฯ อาคารรัฐอุปถัมภ์ ห้อง ลานอเนกประสงค์ 14 ธ.ค. 2559 13.00-16.00
7 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคาฯ ห้องประชุมสายน้ำผึ้ง 14 ธ.ค. 2559 09.00-12.00
8 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคาฯ ห้องประชุมสายน้ำผึ้ง 14 ธ.ค. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง อาคารอาลัมพาง ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมลีลาวดีและเฟื้องฟ้า 14 ธ.ค. 2559 09.00-เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง อาคาร 13 อุตสาหกรรม ชั้น 4 ห้อง 1342 14 ธ.ค. 2559 09.00-16.00
2 054 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง อาคาร 13 อุตสาหกรรม ชั้น 4 ห้อง 1344 14 ธ.ค. 2559 09.00-16.00
3 055 การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง อาคาร 13 อุตสาหกรรม ชั้น 4 ห้อง 1343 14 ธ.ค. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลแม่เมาะ (ชุมชน 1) หอประชุมสัตบงกช 14 ธ.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแม่เมาะ (ชุมชน 1) สนามฟุตบอล 14 ธ.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่เมาะ (ชุมชน 1) สนามหน้าโรงเรียนอนุบาลแม่เมาะ 14 ธ.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
4 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง โอฬารโรจน์หิรัญ ห้อง โอฬารรมย์ 14 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง อาคาร 36 วิทยาการจัดการ ชั้น 3 ห้อง 3621, 3624, 3626 14 ธ.ค. 2559 09.00-16.30
6 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง อาคาร 36 วิทยาการจัดการ ชั้น 3 ห้อง 3631, 3633, / 1-2, 3636 14 ธ.ค. 2559 09.00-16.30
7 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง อาคาร 36 วิทยาการจัดการ ชั้น 3 ห้อง 3656-3657 14 ธ.ค. 2559 09.00-16.30

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง สถาบันภาษา ชั้น 1 ห้อง 1 14 ธ.ค. 2559 09.00-14.00
2 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง สถาบันภาษา ชั้น 1 ห้อง 2 14 ธ.ค. 2559 09.00-14.00
3 020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง สถาบันภาษา ชั้น 1 ห้อง 3 14 ธ.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 755 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง อาคาร 45 อาคารเรียนรวม ชั้น 1 ห้อง ลานกิจกรรมใต้อาคาร 14 ธ.ค. 2559 08.30-เป็นต้นไป
2 756 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง อาคาร 45 อาคารเรียนรวม ชั้น 6 14 ธ.ค. 2559 08.30-เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง ศาลาติดกับอาคารกีฬาอเนกประสงค์ 14 ธ.ค. 2559 09.00-12.00
2 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง ใต้ถุนอาคารกีฬาอเนกประสงค์ 14 ธ.ค. 2559 09.00-12.00
3 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง ใต้ถุนอาคารกีฬาอเนกประสงค์ 14 ธ.ค. 2559 09.00-12.00
4 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง ใต้ถุนอาคารกีฬาอเนกประสงค์ 14 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง ใต้ถุนอาคารกีฬาอเนกประสงค์ 14 ธ.ค. 2559 09.00-11.00
6 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง ใต้ถุนอาคารกีฬาอเนกประสงค์ 14 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง ใต้ถุนอาคารกีฬาอเนกประสงค์ 14 ธ.ค. 2559 09.00-12.00
8 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง ใต้ถุนอาคารกีฬาอเนกประสงค์ 14 ธ.ค. 2559 09.00-12.00
9 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง ใต้ถุนอาคารกีฬาอเนกประสงค์ 14 ธ.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลลำปางฯ ห้องประชุมนรนันทชัยชวลิต ชั้น 1 14 ธ.ค. 2559 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลลำปางฯ ห้องประชุมพระเพ็ชรคีรี ชั้น 2 14 ธ.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ ห้องสมุดอาคารราชสุดา 14 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ ห้องสมุดอาคารราชสุดา 14 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ ห้องสมุดอาคารราชสุดา 14 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ ห้องสมุดอาคารราชสุดา 14 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ ห้องสมุดอาคารราชสุดา 14 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ ห้องสมุดอาคารราชสุดา 14 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ ห้องสมุดอาคารราชสุดา 14 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ ห้องสมุดอาคารราชสุดา 14 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
9 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ ห้องสมุดอาคารราชสุดา 14 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
10 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ ห้องสมุดอาคารราชสุดา 14 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
11 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ ห้อง E-classroom อาคารราชสุดา ชั้น 2 14 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
12 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ ห้อง E-classroom อาคารราชสุดา ชั้น 2 14 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ ห้อง E-classroom อาคารราชสุดา ชั้น 2 14 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
14 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ ห้อง E-classroom อาคารราชสุดา ชั้น 2 14 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
15 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ ห้อง E-classroom อาคารราชสุดา ชั้น 2 14 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ อาคารประถม 14 ธ.ค. 2559 09.00-16.00
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ อาคาารประถม 14 ธ.ค. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ หอประชุม 14 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ หอประชุม 14 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ หอประชุม 14 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ หอประชุม 14 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ หอประชุม 14 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ หอประชุม 14 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ หอประชุม 14 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ หอประชุม 14 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
9 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ หอประชุม 14 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
10 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ หอประชุม 14 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ โรงอาหาร 14 ธ.ค. 2559 13.00-16.00
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ โรงอาหาร 14 ธ.ค. 2559 13.00-16.00
3 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ โรงอาหาร 14 ธ.ค. 2559 13.00-16.00
4 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ โรงอาหาร 14 ธ.ค. 2559 13.00-16.00
5 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ โรงอาหาร 14 ธ.ค. 2559 13.00-16.00
6 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ โรงอาหาร 14 ธ.ค. 2559 13.00-16.00
7 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ โรงอาหาร 14 ธ.ค. 2559 09.00-11.00
8 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ โรงอาหาร 14 ธ.ค. 2559 09.00-11.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]