หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต39(อุตรดิตถ์ กลุ่มที่ 2)
ณ ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์
วันที่ 10 และ 16 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   10 พ.ย. 2559   16 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 10 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 3 ห้อง 432 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
2 273 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 3 ห้อง 432 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
3 650 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 3 ห้อง 433 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
4 651 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 3 ห้อง 433 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
5 652 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 3 ห้อง 434 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
6 653 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 3 ห้อง 434 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
7 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 3 ห้อง 436 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
8 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 3 ห้อง 437 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
9 654 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 3 ห้อง 435 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
10 655 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 3 ห้อง 435 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
11 658 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 2 ห้อง 421 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
12 657 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ อินทรวิเชียรฉันท์ ๑๑ (๘ บท) ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 2 ห้อง 421 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 336 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 337 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
3 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 338 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
4 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 5/1 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
5 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอม 3 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
6 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอม 3 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
7 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 1/3 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
8 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 2/1 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร ม.ช.พ. ชั้น 1 ห้อง วิทย์ ม.ต้น 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
2 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร ม.ช.พ. ชั้น 1 ห้อง เคมี 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
3 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร ม.ช.พ. ชั้น 2 ห้อง วิทย์กายภาพ 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
4 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร ม.ช.พ. ชั้น 2 ห้อง วิทย์กายภาพ 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
5 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร ม.ช.พ. ชั้น 2 ห้อง ชีวะ 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
6 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร ม.ช.พ. ชั้น 2 ห้อง ชีวะ 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
7 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 1 ห้อง ประชุมมเหสักข์ 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
8 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 1 ห้อง ประชุมมเหสักข์ 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
9 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร ม.ช.พ. ชั้น 2 ห้อง G ม.4/1 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
10 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร ม.ช.พ. ชั้น 2 ห้อง G ม.4/1 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
11 662 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ห้อง หอประชุม 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
12 663 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ห้อง หอประชุม 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 332 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 332 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 333 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
4 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 334 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
5 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 334 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
6 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 335 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
7 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 335 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
8 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 6/1 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
9 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 6/1 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
10 661 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 331 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 646 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 1/1 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
2 647 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 1/2 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 2 ห้อง 422 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
2 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 2 ห้อง 422 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 2 ห้อง 422 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 2 ห้อง 422 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 2 ห้อง 423 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 2 ห้อง 423 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
7 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 2 ห้อง 424 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
8 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 2 ห้อง 424 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 2 ห้อง 424 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 2 ห้อง 425 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 2 ห้อง 425 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 2 ห้อง 426 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 2 ห้อง 426 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 323 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 3/1 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
2 324 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 3/1 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
3 632 การพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 3/1 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
4 633 การพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 3/1 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 2 ห้อง 427 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
2 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 2 ห้อง 428 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอม 1 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
2 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอม 1 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
3 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอม 1 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
4 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอม 1 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
5 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอม 1 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
6 080 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอม 2 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
7 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอม 2 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
8 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอม 2 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
9 634 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอม 2 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
10 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอม 3 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
11 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอม 3 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 682 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 421 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
2 683 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 421 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
3 163 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 421 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
4 166 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 421 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
5 628 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ระบบอัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 421 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ห้อง โรงรถฝั่งตะวันออก 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ห้อง โรงรถฝั่งตะวันออก 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ห้อง เต้นท์หน้าอาคาร 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ห้อง เต้นท์หน้าอาคาร 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
5 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ห้อง ระเบียง 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
6 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ห้อง ระเบียง 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
7 605 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ห้อง เต้นท์หน้าอาคาร 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
8 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ห้อง ลานม้าหินอ่อน 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
9 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ห้อง ลานม้าหินอ่อน 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
10 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ห้อง โรงรถฝั่งตะวันตก 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
11 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ห้อง โรงรถฝั่งตะวันตก 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
12 115 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ห้อง โรงรถฝั่งตะวันตก 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
13 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ห้อง ระเบียง 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ นายวสันต์ บุญประกอบ โทร.- ID-Line 0871861903 E-mail : wboys0276@gmail.com
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]