หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559
สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 39 กลุ่มอุตรดิตถ์ 1 ณ โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี
ระหว่าง วันที่ 4 - 6 ,14,15,17 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   4 พ.ย. 2559   5 พ.ย. 2559   6 พ.ย. 2559   14 พ.ย. 2559   15 พ.ย. 2559   17 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 15 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 645 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 หอประชุมใหญ่ โรงเรียนลับแลพิทยาคม อ.ลับแล จ.อุตรดิตถ์ ชั้น ม.1 - ม. 6 ห้อง 15 พ.ย. 2559 10.00-11.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ใต้ถุนอาคาร6 15 พ.ย. 2559 09.00
2 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ใต้ถุนอาคาร6 15 พ.ย. 2559 09.00
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ใต้ถุนอาคาร6 15 พ.ย. 2559 09.00
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ใต้ถุนอาคาร6 15 พ.ย. 2559 09.00
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ใต้ถุนอาคาร6 15 พ.ย. 2559 09.00
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ใต้ถุนอาคาร6 15 พ.ย. 2559 09.00
7 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ใต้ถุนอาคาร6 15 พ.ย. 2559 09.00
8 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ใต้ถุนอาคาร6 15 พ.ย. 2559 09.00
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ใต้ถุนอาคาร6 15 พ.ย. 2559 09.00
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ใต้ถุนอาคาร6 15 พ.ย. 2559 09.00
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ใต้ถุนอาคาร6 15 พ.ย. 2559 09.00
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ใต้ถุนอาคาร6 15 พ.ย. 2559 09.00
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ใต้ถุนอาคาร6 15 พ.ย. 2559 09.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ห้องประชุมชื่นจิต 15 พ.ย. 2559 09.00
2 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ห้องประชุมชื่นจิต 15 พ.ย. 2559 09.00
3 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ห้องประชุมชื่นจิต 15 พ.ย. 2559 09.00
4 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ห้องประชุมชื่นจิต 15 พ.ย. 2559 09.00
5 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ห้องประชุมชื่นจิต 15 พ.ย. 2559 09.00
6 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ห้องประชุมชื่นจิต 15 พ.ย. 2559 09.00
7 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ห้องประชุมชื่นจิต 15 พ.ย. 2559 09.00
8 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ห้องประชุมชื่นจิต 15 พ.ย. 2559 09.00
9 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ห้องประชุมชื่นจิต 15 พ.ย. 2559 09.00
10 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ห้องประชุมชื่นจิต 15 พ.ย. 2559 09.00
11 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ห้องประชุมชื่นจิต 15 พ.ย. 2559 09.00
12 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ห้องประชุมชื่นจิต 15 พ.ย. 2559 09.00
13 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ห้องประชุมชื่นจิต 15 พ.ย. 2559 09.00
14 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ห้องประชุมชื่นจิต 15 พ.ย. 2559 09.00
15 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ห้องประชุมชื่นจิต 15 พ.ย. 2559 09.00
16 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ห้องประชุมชื่นจิต 15 พ.ย. 2559 09.00
17 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ห้องประชุมชื่นจิต 15 พ.ย. 2559 09.00
18 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ห้องประชุมชื่นจิต 15 พ.ย. 2559 09.00
19 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ห้องประชุมชื่นจิต 15 พ.ย. 2559 09.00
20 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ห้องประชุมชื่นจิต 15 พ.ย. 2559 09.00
21 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ห้องประชุมชื่นจิต 15 พ.ย. 2559 09.00
22 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ห้องประชุมชื่นจิต 15 พ.ย. 2559 09.00
23 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ห้องประชุมชื่นจิต 15 พ.ย. 2559 09.00
24 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ห้องประชุมชื่นจิต 15 พ.ย. 2559 09.00
25 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี หอประชุมสตรี 15 พ.ย. 2559 10.00
26 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี หอประชุมสตรี 15 พ.ย. 2559 10.00
27 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี หอประชุมสตรี 15 พ.ย. 2559 09.00
28 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี หอประชุมสตรี 15 พ.ย. 2559 09.00
29 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร2 ห้อง 226 15 พ.ย. 2559 09.00
30 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร2 ห้อง 226 15 พ.ย. 2559 09.00
31 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร2 ห้อง 226 15 พ.ย. 2559 09.00
32 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร2 ห้อง 226 15 พ.ย. 2559 09.00
33 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ห้องสมาร์ทคลาสรูม 15 พ.ย. 2559 09.00
34 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ห้องสมาร์ทคลาสรูม 15 พ.ย. 2559 09.00
35 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ห้องสมาร์ทคลาสรูม 15 พ.ย. 2559 09.00
36 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ห้องสมาร์ทคลาสรูม 15 พ.ย. 2559 09.00
37 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร2 ห้อง 222 15 พ.ย. 2559 09.00
38 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร2 ห้อง 222 15 พ.ย. 2559 09.00
39 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร2 ห้อง 222 15 พ.ย. 2559 09.00
40 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร2 ห้อง 222 15 พ.ย. 2559 09.00
41 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ห้องเธียร์เตอร์ 15 พ.ย. 2559 09.00
42 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ห้องเธียร์เตอร์ 15 พ.ย. 2559 09.00
43 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ห้องเธียร์เตอร์ 15 พ.ย. 2559 09.00
44 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ห้องเธียร์เตอร์ 15 พ.ย. 2559 09.00
45 649 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี หอประชุมสตรี 15 พ.ย. 2559 09.30
46 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 ห้อง 15 พ.ย. 2559
47 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 15 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี หอประชุมจันทร์นารี 15 พ.ย. 2559 09.00
2 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี หอประชุมจันทร์นารี 15 พ.ย. 2559 09.00
3 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี หอประชุมจันทร์นารี 15 พ.ย. 2559 09.00
4 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี หอประชุมจันทร์นารี 15 พ.ย. 2559 09.00
5 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี หอประชุมจันทร์นารี 15 พ.ย. 2559 09.00
6 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี หอประชุมจันทร์นารี 15 พ.ย. 2559 09.30
7 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี หอประชุมจันทร์นารี 15 พ.ย. 2559 10.30
8 267 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี หอประชุมจันทร์นารี 15 พ.ย. 2559 10.30
9 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี หอประชุมจันทร์นารี 15 พ.ย. 2559 10.00
10 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 15 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 238 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ใต้ถุนอาคาร6 15 พ.ย. 2559 09.00
2 021 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ใต้ถุนอาคาร6 15 พ.ย. 2559 09.00
3 025 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ใต้ถุนอาคาร6 15 พ.ย. 2559 09.00
4 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ใต้ถุนอาคาร6 15 พ.ย. 2559 09.00
5 059 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ใต้ถุนอาคาร6 15 พ.ย. 2559 09.00
6 075 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ใต้ถุนอาคาร6 15 พ.ย. 2559 09.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ ครูดิเรก ดาสี Tel:0897033721 E-mail:ddirek@gmail.com
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]