หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559
สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 39 กลุ่มอุตรดิตถ์ 1 ณ โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี
ระหว่าง วันที่ 4 - 6 ,14,15,17 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   4 พ.ย. 2559   5 พ.ย. 2559   6 พ.ย. 2559   14 พ.ย. 2559   15 พ.ย. 2559   17 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 4 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 324 4 พ.ย. 2559 09.00-15.00
2 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 326 4 พ.ย. 2559 09.00-15.00
3 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคารศูนย์กีฬา ชั้น 1 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคารศูนย์กีฬา ชั้น 1 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคารศูนย์กีฬา ชั้น -1 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคารศูนย์กีฬา ชั้น -1 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 321 4 พ.ย. 2559 09.00-15.00
8 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 322 4 พ.ย. 2559 09.00-15.00
9 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคารศูนย์กีฬา ชั้น -1 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
10 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคารศูนย์กีฬา 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
11 662 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคารศูนย์กีฬา ชั้น 2 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
12 663 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคารศูนย์กีฬา 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
13 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทบินบรรทุกสัมภาระ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี สนามหนาเสาธงชาติ 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
14 686 การแข่งขันจรวจขวดน้ำ ประเภทความแม่นยำ ม.1-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี สนามหนาเสาธงชาติ 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
15 687 การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคารศูนย์กีฬา ชั้น 1 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
16 688 การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคารศูนย์กีฬา ชั้น 1 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 2 4 พ.ย. 2559 09.00-14.00
2 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 2 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 2 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 2 4 พ.ย. 2559 09.00-14.00
5 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 2 4 พ.ย. 2559 09.00-14.00
6 080 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 1 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 2 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 1 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 634 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 1 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
10 089 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 2 4 พ.ย. 2559 09.00-14.00
11 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 1 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
12 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง ชั้นล่าง อาคาร 6 4 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
13 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง ชั้นล่าง อาคาร 6 4 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
14 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 1 4 พ.ย. 2559 09.00-14.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 682 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ประชุมชื่นจิตดรุณี 4 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 683 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ิือาคาร 3 ห้อง ประชุมชื่นจิตดรุณี 4 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 684 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 3 ห้อง ประชุมชื่นจิตดรุณี 4 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 685 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 3 ห้อง ประชุมชื่นจิตดรุณี 4 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 163 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง ชั้นล่าง 4 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 166 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง ชั้นล่าง 4 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 627 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ระบบอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง ชั้นล่าง 4 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 628 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ระบบอัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง ชั้นล่าง 4 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ลานพิกุล หลังอาคาร 3 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ลานพิกุล หลังอาคาร 3 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ลานพิกุล หลังอาคาร 3 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคารคหกรรม ชั้นบน ห้อง 821 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 605 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคารศูนย์กีฬา ชั้นล่าง 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 079 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคารศูนย์กีฬา ชั้นล่าง 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ลานหลังอาคาร 1 4 พ.ย. 2559 09.00-11.00
8 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ลานหลังอาคาร 1 4 พ.ย. 2559 09.00-11.00
9 607 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี หอประชุมสตรี 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
10 100 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี หอประชุมสตรี 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
11 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคารคหกรรม ชั้นล่าง ห้อง 811 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
12 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคารคหกรรม ชั้นล่าง ห้อง 811 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
13 609 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคารคหกรรม ชั้นล่าง ห้อง 811 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
14 115 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคารคหกรรม ชั้นล่าง ห้อง 811 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
15 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคารคหกรรม ชั้นล่าง ห้อง 812 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00
16 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี อาคารคหกรรม ชั้นล่าง ห้อง 812 4 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 2 4 พ.ย. 2559 09.00-11.00
2 212 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 2 4 พ.ย. 2559 09.00-11.00
3 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 2 4 พ.ย. 2559 09.00-11.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ ครูดิเรก ดาสี Tel:0897033721 E-mail:ddirek@gmail.com
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]