เมนูหลัก

 
หน้าแรก
รายชื่อ น.ร. ครู แต่ละกิจกรรม
คณะกรรมการจัดการแข่งขัน
พิมพ์เกียรติบัตรกรรมการตัดสิน
แสดงรายชื่อเป็นราย ร.ร.
พิมพ์เกียรติบัตรนักเรียน+ครู
ผลการแข่งขันรายกิจกรรม
ผลการแข่งขันแยกตามเขตพื้นที่
สรุปเหรียญรางวัล
สรุปตัวแทนแข่งในระดับภาค
ข้อมูลสถานที่แข่งขัน
เอกสารการเปลี่ยนตัว (DOC5)
คู่มือการใช้งานเว็บไซต์
 

เกณฑ์การแข่งขัน

 
การศึกษาปฐมวัย
ภาษาไทย
ภาษาต่างประเทศ
วิทยาศาสตร์
วิทยาศาสตร์(นักบินน้อย สพฐ.)
คณิตศาสตร์
สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
สุขศึกษา และพลศึกษา
การงานอาชีพและเทคโนโลยี หุ่นยนต์
ศิลปะ
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การศึกษาพิเศษ (เรียนร่วม)
 

ตารางการแข่งขัน

 
ภาษาไทย
คณิตศาสตร์
วิทยาศาสตร์
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
สุขศึกษา และพลศึกษา
ศิลปะ-ทัศนศิลป์
ศิลปะ-ดนตรี
ศิลปะ-นาฏศิลป์
ภาษาต่างประเทศ
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
คอมพิวเตอร์
หุ่นยนต์
การงานอาชีพ
เรียนร่วม - ภาษาไทย
เรียนร่วม - ศิลปะ
เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
 

  ติดต่อประสานงาน
--------------------------------
รองฯชัยดำรงค์ เสือหัน
                081-707-0797

ครูประครอง สิทธินันท์
                083-213-1227

โทรสาร :   055-413-205
 

สรุปการแข่งขันรายวัน

 
4 พ.ย. 2559
5 พ.ย. 2559
6 พ.ย. 2559
14 พ.ย. 2559
15 พ.ย. 2559
17 พ.ย. 2559
รายการทั้งหมด
 

ข่าวประชาสัมพันธ์

  โรงเรียนที่เป็นตัวแทนระดับภาค...กรุณาติดตามความเคลื่อนไหวได้ที่  
 
 
 
   
:::: ประชาสัมพันธ์ ::::.  
-----------------------------------                      ----------------------------------
ประกาศกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย  รายละเอียด   สถานที่ 
แจ้งการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะทุกรายการ จัดการแข่งขันใน วันที่ 15 พฤศจิกายน 2559  
ประกาศ (แจ้งให้ทราบก่อนการแข่งขัน) กลุ่มสาระการเรียนรู้ คณิตศาสตร์  
ประกาศ ฯ กลุ่มสาระ ICT    (คำสั่ง)   
ประกาศ ฯ กลุ่มสาระสังคมฯ    (คำสั่ง)   (กำหนดการฯ) 
ประกาศ ฯ กลุ่มสาระภาษาต่างประเทศ   (คำสั่ง)  (กำหนดการฯ) 
การงานอาชีพและเทคโนโลยี (งานอาชีพ  คอมพิวเตอร์ ) คลิกที่นี่ (แก้ไขคอมพิวเตอร์   แนวการดำเนินงานของกรรมการ ระดับภาค   ณ วันที่ 31 ต.ค. 59
ประกาศ (แจ้งให้ทราบก่อนการแข่งขัน) กลุ่มสาระการเรียนรู้ วิทยาศาสตร์ 
 
 
 
-----------------------------------                      ----------------------------------
กิจกรรมการแข่งขัน จรวจขวดน้ำ (กลุ่มสาระฯวิทยาศาสตร์) 
รายละเอียดเพิ่มเติม
 
-----------------------------------                      ----------------------------------
กิจกรรม การประกวดโครงงานสะเต็มศึกษา (STEM Education)
รายละเอียดเพิ่มเติม
 
 
 
.: ปฎิทินการดำเนินการจัดการแข่งขัน :.  
----------------------------------- ระดับเขตพื้นที่ ----------------------------------
รับลงทะเบียนนักเรียน/ครู ระดับเขตพื้นที่ => 27 กันยายน -
                                                                     15 ตุลาคม 2559
ตรวจสอบรายชื่อ แก้ไข => 16 - 30 ตุลาคม 2559
สิ้นสุดการปิดระบบการลงทะเบียนนักเรียน/ครู => 30 ตุลาคม 2559
จัดการแข่งขันระดับเขตพื้นที่ => 4 - 6 พฤศจิกายน 2559
ประกาศผลการแข่งขัน ระดับเขตพื้นที่ => หลังจบการแข่งขัน
พิมพ์เกียรติบัตรการแข่งขัน => ตั้งแต่ 15 พ.ย. 2559 เป็นต้นไป
---------------------------------- ระดับภาคเหนือ-----------------------------------
 โอนข้อมูลเขตพื้นที่สู่สู่ระดับภาค > 1-20 พ.ย. 2559
 ตรวจสอบรายชื่อนักเรียน ครู ระดับภาค > 21 พ.ย. 2559
 แก้ไขเปลี่ยนตัวนักเรียน ครู ระดับภาค > 21-25 พ.ย. 2559
 ตรวจสอบรายชื่อนักเรียน ครู ระดับภาค > 26 -30 พ.ย. 2559
 พิมพ์บัตรจำตัวผู้เข้าแข่งขันระดับภาค > 6 ธ.ค. 2559 เป็นต้นไป
 การแข่งขันระดับภาค ณ จังหวัดลำปาง > 14-16 ธ.ค. 2559
------------------------------------- ระดับชาติ -------------------------------------
การแข่งขันระดับชาติ  =>  29 - 31 มกราคม 2560
 
 

โรงเรียนลงทะเบียน

 

 
เว็บไซต์ประชาสัมพันธ์งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน
กรุณาติดตามความเคลื่อนไหว UPDATE เกณฑ์การแข่งขันได้ที่....เว็บไซต์ประชาสัมพันธ์งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนอย่างเป็นทางการ http://www.sillapa.net
วันจันทร์ ที่ 01 สิงหาคม 2559 เวลา 00:00 น.
 

 

ข่าวจากส่วนกลาง

 

เข้าระบบโรงเรียน

 
ชื่อผู้ใช้ :
รหัสผ่าน :
 

ระบบจัดการ

 
ผู้ดูแลระบบ
เข้าระบบโรงเรียน
เข้าระบบกลุ่มโรงเรียน
เข้าระบบบันทึกคะแนน
เข้าระบบการพิมพ์
 

การนำเสนอ

 
สรุปเหรียญแสดงจอโปรเจคเตอร์ (1024x768)
สรุปอันดับ+เหรียญแสดงจอโปรเจคเตอร์ (1024x768)
สรุปเหรียญ+ผลการแข่งขันแสดงจอ HD TV (1280x720)
ผลการแข่งขันล่าสุด 30 รายการ (800x600 - 1280x720)
สรุปเหรียญ ไม่นับเรียนร่วม
สรุปอันดับ+เหรียญ ไม่นับเรียนร่วม
สรุปเหรียญ - ไม่วิ่ง
สรุปอันดับ+เหรียญ - ไม่วิ่ง
สรุปเหรียญ ไม่นับเรียนร่วม - ไม่วิ่ง
สรุปอันดับ+เหรียญ ไม่นับเรียนร่วม - ไม่วิ่ง
สรุปอันดับและเหรียญเป็นข้อความ
สรุปเหรียญเป็นข้อความ
 

สถิติการลงทะเบียน

 
จำนวนโรงเรียน 18
จำนวนทีม 934
จำนวนนักเรียน 2,032
จำนวนครูผู้ฝึกสอน 1,367
จำนวนกรรมการ 520
ครู+นักเรียน 3,399
ครู+นักเรียน+กรรมการ 3,919
ประกาศผลแล้ว 183/192 (95.31%)
 

เว็บไซต์

 
ระดับชาติ
ภาคใต้
ภาคกลางและตะวันออก
ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
ภาคเหนือ
 

คู่มือการใช้งานระบบ

 


 

สถิติการเข้าชม

 
วันนี้ 58
เมื่อวาน 5
สัปดาห์นี้ 76
สัปดาห์ที่แล้ว 136
เดือนนี้ 434
เดือนที่แล้ว 723
ปีนี้ 3,635
ทั้งหมด 88,611