หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559
สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 38 จังหวัดตาก กลุ่มที่ 1
ณ จุดการแข่งขันที่ 3 โรงเรียนตากพิทยาคมและโรงเรียนผดุงปัญญา
ระหว่างวันที่ 6-7 ตุลาคม พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   6 ต.ค. 2559   7 ต.ค. 2559   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 1 (อาคารตากสิน) ชั้น 1 ห้อง 1101 6 ต.ค. 2559 09.00น.-10.30น.
2 273 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 1 (อาคารตากสิน) ชั้น 1 ห้อง 1101 6 ต.ค. 2559 11.00น.-12.30น.
3 650 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 1 (อาคารตากสิน) ชั้น 1 ห้อง 1102 6 ต.ค. 2559 09.00น.-10.30น.
4 651 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.4-ม.6 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 1 (อาคารตากสิน) ชั้น 1 ห้อง 1102 6 ต.ค. 2559 11.00น.-12.30น.
5 652 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 1 (อาคารตากสิน) ชั้น 1 ห้อง 1103 6 ต.ค. 2559 09.00น.-10.30น.
6 653 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.4-ม.6 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 1 (อาคารตากสิน) ชั้น 1 ห้อง 1103 6 ต.ค. 2559 11.00น.-12.30น.
7 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 1 (อาคารตากสิน) ชั้น 1 ห้อง 1203 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
8 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 1 (อาคารตากสิน) ชั้น 1 ห้อง 1203 6 ต.ค. 2559 11.00น. เป็นต้นไป
9 654 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 1 (อาคารตากสิน) ห้อง 1104 (ชั้น 1) และ 1201 (ชั้น 2) 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
10 655 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 1 (อาคารตากสิน) ห้อง 1104 (ชั้น 1) และ 1201 (ชั้น 2) 6 ต.ค. 2559 11.00น. เป็นต้นไป
11 658 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 1 (อาคารตากสิน) ชั้น 1 ห้อง 1105 6 ต.ค. 2559 09.00น.-10.00น.
12 657 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ อินทรวิเชียรฉันท์ ๑๑ (๘ บท) ม.4-ม.6 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 1 (อาคารตากสิน) ชั้น 1 ห้อง 1105 6 ต.ค. 2559 11.00น.-12.00น.

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 4 (อาคารสีตลารามหรือตึกคณิตศาสตร์) ชั้น 2 ห้อง 4201 6 ต.ค. 2559 09.00น.-16.00น.
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 4 (อาคารสีตลารามหรือตึกคณิตศาสตร์) ชั้น 2 ห้อง 4202 6 ต.ค. 2559 09.00น.-16.00น.
3 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 4 (อาคารสีตลารามหรือตึกคณิตศาสตร์) ชั้น 3 ห้อง 4301 6 ต.ค. 2559 09.00น.-16.00น.
4 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 4 (อาคารสีตลารามหรือตึกคณิตศาสตร์) ชั้น 3 ห้อง 4305 6 ต.ค. 2559 09.00น.-16.00น.
5 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 4 (อาคารสีตลารามหรือตึกคณิตศาสตร์) ชั้น 3 ห้อง 4302 6 ต.ค. 2559 09.00น.-16.00น.
6 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 4 (อาคารสีตลารามหรือตึกคณิตศาสตร์) ชั้น 2 ห้อง 4206 6 ต.ค. 2559 09.00น.-16.00น.
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 3 (อาคารสระเกศหรือตึกวิทยาศาสตร์) ชั้น 2 ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 6 ต.ค. 2559 09.00น.-16.00น.
8 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 3 (อาคารสระเกศหรือตึกวิทยาศาสตร์) ชั้น 2 ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 6 ต.ค. 2559 09.00น.-16.00น.
9 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 4 (อาคารสีตลารามหรือตึกคณิตศาสตร์) ชั้น 2 ห้อง 4205 6 ต.ค. 2559 09.00น.-16.00น.
10 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 4 (อาคารสีตลารามหรือตึกคณิตศาสตร์) ชั้น 2 ห้อง 4205 6 ต.ค. 2559 09.00น.-16.00น.

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 3 (อาคารสระเกศหรือตึกวิทยาศาสตร์) ชั้น 1 ห้อง 3106 6 ต.ค. 2559 09.00น.-16.30น.
2 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 3 (อาคารสระเกศหรือตึกวิทยาศาสตร์) ชั้น 1 ห้อง 3104 6 ต.ค. 2559 09.00น.-16.30น.
3 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 3 (อาคารสระเกศหรือตึกวิทยาศาสตร์) ชั้น 3 ห้อง 3306 6 ต.ค. 2559 09.00น.-12.00น.
4 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 3 (อาคารสระเกศหรือตึกวิทยาศาสตร์) ชั้น 3 ห้อง 3304 6 ต.ค. 2559 09.00น.-12.00น.
5 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 3 (อาคารสระเกศหรือตึกวิทยาศาสตร์) ชั้น 1 ห้อง 3103 6 ต.ค. 2559 09.00น.-12.00น.
6 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 3 (อาคารสระเกศหรือตึกวิทยาศาสตร์) ชั้น 3 ห้อง 3103 6 ต.ค. 2559 09.00น.-12.00น.
7 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคารหอประชุมกาญจนาภิเษก ชั้น 1 ห้อง กาญจนาภิเษก 2 (อยู่ใต้หอประชุมฯ) 6 ต.ค. 2559 09.00น.-12.00น.
8 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคารหอประชุมกาญจนาภิเษก ชั้น 1 ห้อง กาญจนาภิเษก 2 (อยู่ใต้หอประชุมฯ) 6 ต.ค. 2559 09.00น.-12.00น.
9 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนตากพิทยาคม ลานมะขาม (อยู่หน้าตึกวิทยาศาสตร์หรือหน้าอาคาร3 สระเกศ) 6 ต.ค. 2559 09.00น.-12.00น.
10 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนตากพิทยาคม ลานมะขาม (อยู่หน้าตึกวิทยาศาสตร์หรือหน้าอาคาร3 สระเกศ) ชั้น 1 6 ต.ค. 2559 09.00น.-12.00น.
11 662 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 111 ปี (อยู่หน้าเสาธง มีหลังคาเป็นอลูซิงค์) 6 ต.ค. 2559 09.00น.-16.00น.
12 663 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 111 ปี (อยู่หน้าเสาธง มีหลังคาเป็นอลูซิงค์) 6 ต.ค. 2559 09.00น.-16.00น.
13 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทบินบรรทุกสัมภาระ ม.4-ม.6 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 111 ปี (อยู่หน้าเสาธง มีหลังคาเป็นอลูซิงค์) 6 ต.ค. 2559 09.00น.-16.00น.

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 9 (อาคาร 115 ปี เป็นอาคารใหม่สีส้ม) ชั้น 2 ห้อง 9205 6 ต.ค. 2559 08.30 น.-12.00 น.
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 อาคาร 9 (อาคาร 115 ปี เป็นอาคารใหม่สีส้ม) ชั้น 2 ห้อง 9205 6 ต.ค. 2559 13.00 น.-16.00 น.
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 9 (อาคาร 115 ปี เป็นอาคารใหม่สีส้ม) ชั้น 2 ห้อง 9204 6 ต.ค. 2559 08.30 น.-12.00 น.
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 9 (อาคาร 115 ปี เป็นอาคารใหม่สีส้ม) ชั้น 2 ห้อง 9204 6 ต.ค. 2559 13.00 น.-16.00 น.
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคารหอประชุมกาญจนาภิเษก ชั้น 1 ห้อง กาญจนาภิเษก 4 (อยู่ใต้หอประชุมฯ) 6 ต.ค. 2559 08.30 น.-12.00 น.
6 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคารหอประชุมกาญจนาภิเษก ชั้น 1 ห้อง กาญจนาภิเษก 4 (อยู่ใต้หอประชุมฯ) 6 ต.ค. 2559 08.30 น.-12.00 น.
7 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 9 (อาคาร 115 ปี เป็นอาคารใหม่สีส้ม) ชั้น 2 ห้อง 9206 6 ต.ค. 2559 08.30 น.-12.00 น.
8 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 111 ปี (อยู่หน้าเสาธง มีหลังคาเป็นอลูซิงค์) 6 ต.ค. 2559 08.30 น.-12.00 น.
9 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 9 (อาคาร 115 ปี เป็นอาคารใหม่สีส้ม) ชั้น 2 ห้อง 9203 6 ต.ค. 2559 08.30 น.-12.00 น.
10 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 9 (อาคาร 115 ปี เป็นอาคารใหม่สีส้ม) ชั้น 2 ห้อง 9203 6 ต.ค. 2559 13.00 น.-16.00 น.
11 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนตากพิทยาคม ศาลาธรรม 1 (อยู่ใกล้ประตูทิศตะวันตก) 6 ต.ค. 2559 08.30 น.-12.00 น.
12 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนตากพิทยาคม ศาลาธรรม 1 (อยู่ใกล้ประตูทิศตะวันตก) 6 ต.ค. 2559 13.00 น.-16.00 น.
13 661 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 โรงเรียนตากพิทยาคม อาคาร 9 (อาคาร 115 ปี เป็นอาคารใหม่สีส้ม) ชั้น 2 ห้อง 9202 6 ต.ค. 2559 08.30 น.-12.00 น.

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 645 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา โรงยิม 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
2 646 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 2 ห้อง ลูกหว้า 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
3 647 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 2 ห้อง ลูกหว้า 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
2 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 423 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 423 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 424 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 424 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
7 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 425 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
8 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 425 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 432 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 433 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 433 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 4 ใต้ถุนอาคาร 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 4 ใต้ถุนอาคาร 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา ห้อง ดนตรีไทย 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
2 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา ห้อง ดนตรีไทย 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
3 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา ห้อง ดนตรีไทย 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
4 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา ห้อง ดนตรีไทย 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
5 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา ห้อง ดนตรีไทย 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
6 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา ห้อง ดนตรีไทย 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
7 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา ห้อง ดนตรีไทย 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
8 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา ห้อง ดนตรีไทย 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
9 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา ห้อง ดนตรีไทย 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
10 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา ห้อง ดนตรีไทย 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
11 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา ห้อง ดนตรีไทย 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
12 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา ห้อง ดนตรีไทย 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
13 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา ห้อง ดนตรีไทย 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
14 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา ห้อง ดนตรีไทย 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
15 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา ห้อง ดนตรีไทย 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
16 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา ห้อง ดนตรีไทย 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
17 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา ห้อง ดนตรีไทย 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
18 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา ห้อง ดนตรีไทย 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
19 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา ห้อง ดนตรีไทย 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
20 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา ห้อง ดนตรีไทย 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
21 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา ห้อง ดนตรีไทย 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
22 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา ห้อง ดนตรีไทย 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
23 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา ห้อง ดนตรีไทย 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
24 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา ห้อง ดนตรีไทย 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
25 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา หอประชุมพะยอม 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
26 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา หอประชุมพะยอม 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
27 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา หอประชุมพะยอม 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
28 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา หอประชุมพะยอม 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
29 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา หอประชุมพะยอม 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
30 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา หอประชุมพะยอม 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
31 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา หอประชุมพะยอม 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
32 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา หอประชุมพะยอม 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
33 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา หอประชุมพะยอม 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
34 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา หอประชุมพะยอม 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
35 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา หอประชุมพะยอม 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
36 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา หอประชุมพะยอม 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
37 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา หอประชุมพะยอม 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
38 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา หอประชุมพะยอม 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
39 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา หอประชุมพะยอม 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
40 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา หอประชุมพะยอม 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
41 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา หอประชุมพะยอม 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
42 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา หอประชุมพะยอม 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
43 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา หอประชุมพะยอม 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
44 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา หอประชุมพะยอม 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
45 649 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา หอประชุมพะยอม 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
46 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา หอประชุมพะยอม 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
47 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา หอประชุมพะยอม 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา หอประชุมพะยอม 7 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
2 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา หอประชุมพะยอม 7 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
3 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา หอประชุมพะยอม 7 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
4 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา หอประชุมพะยอม 7 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
5 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา หอประชุมพะยอม 7 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
6 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา หอประชุมพะยอม 7 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
7 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา หอประชุมพะยอม 7 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
8 267 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา หอประชุมพะยอม 7 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
9 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา หอประชุมพะยอม 7 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
10 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา หอประชุมพะยอม 7 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 323 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 1 ห้องทองกวาว 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
2 324 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 1 ห้องทองกวาว 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
3 329 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 225/2 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
4 601 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 225/2 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
5 320 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 225/1 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
6 322 การแข่งขันพูดสุนทรพจน์ภาษาเกาหลี ม.4-ม.6
-
7 632 การพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 1 ห้อง ทองกวาว 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
8 633 การพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 1 ห้อง ทองกวาว 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
9 665 การพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3
-
10 666 การพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6
-
11 667 การพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 225/2 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
12 668 การพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6
-
13 669 ละครสั้นภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 225/1 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
14 670 ละครสั้นภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 1 ห้อง ทองกวาว 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
15 671 ละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 1 ห้อง ทองกวาว 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
16 672 ละครสั้นภาษาเกาหลี ม.4-ม.6
-
17 673 การนำเสนอโครงงานภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 1 ห้อง ทองกวาว 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
18 674 การนำเสนอโครงงานภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 1 ห้อง ทองกวาว 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
19 675 การนำเสนอโครงงานภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 1 ห้อง ทองกวาว 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
20 676 การนำเสนอโครงงานภาษาเกาหลี ม.4-ม.6
-

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนตากพิทยาคม สนามฟุตบอล 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
2 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6
-
3 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนตากพิทยาคม ห้องปลายฟ้า (อยู่ใกล้ประตูทิศใต้และใกล้อาคาร4 สีตลารามหรือใกล้ตึกคณิตศาสตร์) 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
4 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนตากพิทยาคม ห้องปลายฟ้า (อยู่ใกล้ประตูทิศใต้และใกล้อาคาร4 สีตลารามหรือใกล้ตึกคณิตศาสตร์) 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
5 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนตากพิทยาคม ห้องปลายฟ้า (อยู่ใกล้ประตูทิศใต้และใกล้อาคาร4 สีตลารามหรือใกล้ตึกคณิตศาสตร์) 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
6 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนตากพิทยาคม ห้องสมุด 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
7 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนตากพิทยาคม ห้องสมุด 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
8 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนตากพิทยาคม ห้องสมุด 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
9 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนตากพิทยาคม ห้องสมุด 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
2 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
3 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 7 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
4 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
5 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 7 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
6 080 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
7 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
8 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
9 634 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 7 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
10 089 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 7 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
11 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 7 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
12 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
13 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 7 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
14 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 7 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 682 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา --- ไม่มีโรงเรียนใดเข้าร่วมการแข่งขัน ---
-
2 683 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา --- ไม่มีโรงเรียนใดเข้าร่วมการแข่งขัน ---
-
3 684 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา --- ไม่มีโรงเรียนใดเข้าร่วมการแข่งขัน ---
-
4 685 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา --- ไม่มีโรงเรียนใดเข้าร่วมการแข่งขัน ---
-
5 163 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
6 166 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 7 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
7 627 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ระบบอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
8 628 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ระบบอัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคาร 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 7 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคารอุดร - ตันติสุนทร 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคารอุดร - ตันติสุนทร 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคารอุดร - ตันติสุนทร 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคารอุดร - ตันติสุนทร 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
5 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคารอุดร - ตันติสุนทร 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
6 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคารอุดร - ตันติสุนทร 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
7 605 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคารอุดร - ตันติสุนทร 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
8 079 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคารอุดร - ตันติสุนทร 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
9 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคารอุดร - ตันติสุนทร 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
10 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคารอุดร - ตันติสุนทร 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
11 607 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคารอุดร - ตันติสุนทร 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
12 100 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคารอุดร - ตันติสุนทร 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
13 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคารอุดร - ตันติสุนทร 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
14 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคารอุดร - ตันติสุนทร 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
15 609 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคารอุดร - ตันติสุนทร 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
16 115 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคารอุดร - ตันติสุนทร 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
17 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคารอุดร - ตันติสุนทร 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
18 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนผดุงปัญญา อาคารอุดร - ตันติสุนทร 6 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 148 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
-
2 615 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
3 152 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
4 154 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
-
5 648 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
-
6 186 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
-
7 187 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6
-

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 238 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3
-
2 021 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
3 025 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
4 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
-
5 029 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3
-
6 051 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
-
7 059 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
8 075 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
9 078 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
-
10 081 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.1-ม.3
-
11 082 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6
-
12 083 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6
-
13 085 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6
-
14 086 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6
-
15 093 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.4-ม.6
-

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
2 212 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
3 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่นายวัชระ วงษ์ดี อีเมล watcom610@gmail.com โทรศัพท์มือถือ 084-595-2366
โทรศัพท์ ณ ห้องวิชาการ ร.ร.ตากพิทยาคม 055-511134 ต่อ 123
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]