หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 39 (กลุ่ม สพม.พิษณุโลก 1)
ณ จังหวัดพิษณุโลก
ระหว่าง วันที่ 6-18 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   6 พ.ย. 2559   10 พ.ย. 2559   11 พ.ย. 2559   17 พ.ย. 2559   18 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 10 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ภาคเหนือ อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ภาคเหนือ อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ภาคเหนือ อาคารหอประชุม 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ภาคเหนือ อาคารหอประชุม 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ภาคเหนือ อาคารหอประชุม 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ภาคเหนือ อาคารหอประชุม 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ภาคเหนือ อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 4 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ภาคเหนือ อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 4 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ภาคเหนือ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ห้องปฏิบัติการคณิตศาสตร์ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
10 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ภาคเหนือ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ห้องปฏิบัติการคณิตศาสตร์ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี อาคาร 11 ชั้น 1 ห้อง 1111 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี อาคาร 11 ชั้น 1 ห้อง 1111 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี อาคาร 11 ชั้น 1 ห้อง 1113 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี อาคาร 11 ชั้น 1 ห้อง 1113 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี อาคาร 11 ชั้น 2 ห้อง 1121 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี อาคาร 11 ชั้น 2 ห้อง 1121 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี อาคาร 11 ชั้น 2 ห้อง 1121 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี อาคาร 11 ชั้น 2 ห้อง 1121 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี อาคาร 11 ห้อง บริเวณด้านข้างอาคารศิลปะ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี อาคาร 11 ชั้น 2 ห้อง 1123 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี อาคาร 11 ชั้น 2 ห้อง 1123 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี อาคาร 11 ห้อง บริเวณด้านข้างอาคารศิลปะ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี อาคาร 11 ห้อง บริเวณด้านข้างอาคารศิลปะ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนจ่านกร้อง 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนจ่านกร้อง 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนพุทธชินราชพิทยา อาคารชินสีห์ ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 10 พ.ย. 2559 09.00-15.00
2 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนพุทธชินราชพิทยา อาคารศรีศาสดา ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 10 พ.ย. 2559 09.00-15.00
3 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนพุทธชินราชพิทยา อาคารศรีศาสดา ชั้น 2 ห้อง TOT IT school 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ร่มเกล้าวังจันทน์ ชั้น 3 ห้อง 133 10 พ.ย. 2559 09.00-14.00
2 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ร่มเกล้าวังจันทน์ ชั้น 3 ห้อง 135 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ร่มเกล้าวังจันทน์ ชั้น 3 ห้อง 135 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ร่มเกล้าวังจันทน์ ชั้น 3 ห้อง 132 10 พ.ย. 2559 09.00-14.00
5 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ร่มเกล้าวังจันทน์ ชั้น 3 ห้อง 132 10 พ.ย. 2559 09.00-14.00
6 080 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ร่มเกล้าวังจันทน์ ชั้น 3 ห้อง 133 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ร่มเกล้าวังจันทน์ ชั้น 3 ห้อง 134 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ร่มเกล้าวังจันทน์ ชั้น 3 ห้อง 134 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 634 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ร่มเกล้าวังจันทน์ ชั้น 3 ห้อง 134 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
10 089 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ร่มเกล้าวังจันทน์ ชั้น 3 ห้อง 133 10 พ.ย. 2559 09.00-14.00
11 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ร่มเกล้าวังจันทน์ ชั้น 3 ห้อง 134 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
12 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 4 ร่มเกล้าสุพรรณกัลยา ชั้น 3 ห้อง 431 (conference) 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
13 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 4 ร่มเกล้าสุพรรณกัลยา ชั้น 3 ห้อง 431 (conference) 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
14 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ร่มเกล้าวังจันทน์ ชั้น 3 ห้อง 132 10 พ.ย. 2559 09.00-14.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 682 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนพุทธชินราชพิทยา อาคารชินสีห์ ชั้น 3 ห้อง หอประชุมอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 683 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนพุทธชินราชพิทยา อาคารชินสีห์ ชั้น 3 ห้อง หอประชุมอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 684 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนพุทธชินราชพิทยา อาคารชินสีห์ ชั้น 3 ห้อง หอประชุมอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 685 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนพุทธชินราชพิทยา อาคารชินสีห์ ชั้น 3 ห้อง หอประชุมอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 163 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนพุทธชินราชพิทยา อาคารชินสีห์ ชั้น 3 ห้อง หอประชุมอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 166 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.4-ม.6 โรงเรียนพุทธชินราชพิทยา อาคารชินสีห์ ชั้น 3 ห้อง หอประชุมอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 627 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ระบบอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนพุทธชินราชพิทยา อาคารชินสีห์ ชั้น 3 ห้อง หอประชุมอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 628 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ระบบอัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนพุทธชินราชพิทยา อาคารชินสีห์ ชั้น 3 ห้อง หอประชุมอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ ครูเอกกมล เรืองเดช Tel : 087-2044725 E-mail : akamon_a@hotmail.co.th
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]