หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 ระดับเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 40 กลุ่ม 3
ระหว่าง วันที่ 15 - 16 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2559
ณ โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์

[ ทั้งหมด   15 พ.ย. 2559   16 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 15 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารทับทิม ชั้น 2 ห้อง 222 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 650 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารเพชร ชั้น 2 ห้อง 223 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 652 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารทับทิม ชั้น 2 ห้อง 224 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารเพชร ชั้น 3 ห้อง 932-933 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 654 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารเพชร ชั้น 3 ห้อง 934-935 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 658 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารทับทิม ชั้น 2 ห้อง 225-226 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารเพชร ชั้น 2 ห้อง 928 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารเพชร ชั้น 2 ห้อง 928 15 พ.ย. 2559 13.00-16.00
3 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารเพชร ชั้น 3 ห้อง 935-937 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารกาญจนา ชั้น ใต้ถุนอาคาร 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารกาญจนา ชั้น ใต้ถุนอาคาร 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารนิล ชั้น 1 ห้อง 111 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารนิล ชั้น 1 ห้อง 111 15 พ.ย. 2559 13.00-16.00
8 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารกาญจนา ชั้น 2 ห้อง 422-424 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารกาญจนา ชั้น 2 ห้อง 422-424 15 พ.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารนิล ชั้น 2 ห้อง 124-125 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00
2 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารเพชร ชั้น 2 ห้อง 922-923 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00
3 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารเพชร ชั้น 2 ห้อง 924-925 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00
4 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารเพชร ชั้น 3 ห้อง 938 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00
5 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารเพชร ชั้น 2 ห้อง 926-927 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00
6 663 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ สนามท่าโรง ห้อง ทิศเหนือ 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารกาญจนา ชั้น 4 ห้อง 442-443 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารกาญจนา ชั้น 4 ห้อง 442-443 15 พ.ย. 2559 13.00-16.00
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารทับทิม ชั้น 1 ห้อง 213-214 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารทับทิม ชั้น 1 ห้อง 213-214 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารทับทิม ชั้น 1 ห้อง 218 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00
6 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ หอประชุมมรกต 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารเพชร ชั้น ล่าง 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00
8 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารทับทิม ชั้น 2 ห้อง 228 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00
9 661 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารทับทิม ชั้น 1 ห้อง 217-218 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 646 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารนิล ชั้น 3 ห้อง 133 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารโกเมน ชั้น 3 ห้อง 331 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารโกเมน ชั้น 3 ห้อง 332 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารโกเมน ชั้น 3 ห้อง 333 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารโกเมน ชั้น 3 ห้อง 334 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารโกเมน ชั้น 3 ห้อง 331 15 พ.ย. 2559 13.00-16.00
6 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารโกเมน ชั้น 3 ห้อง 332 15 พ.ย. 2559 13.00-16.00
7 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารโกเมน ชั้น 3 ห้อง 333 15 พ.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารโกเมน ชั้น 2 ห้อง 321 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารโกเมน ชั้น 2 ห้อง 321 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารโกเมน ชั้น 2 ห้อง 321 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารโกเมน ชั้น 2 ห้อง 321 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารโกเมน ชั้น 2 ห้อง 321 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารโกเมน ชั้น 2 ห้อง 321 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารโกเมน ชั้น 2 ห้อง 321 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารโกเมน ชั้น 2 ห้อง 321 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
9 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารโกเมน ชั้น 2 ห้อง 321 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
10 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ หอประชุมมรกต 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
11 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ หอประชุมมรกต 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
12 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ หอประชุมมรกต 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
13 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ หอประชุมมรกต 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
14 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ หอประชุมมรกต 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
15 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ หอประชุมมรกต 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
16 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ หอประชุมมรกต 15 พ.ย. 2559 09.00-เป็นต้นไป
17 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ หอประชุมมรกต 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
18 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ หอประชุมมรกต 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 หอประชุมอำเภอวิเชียรบุรี 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 หอประชุมอำเภอวิเชียรบุรี 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 หอประชุมอำเภอวิเชียรบุรี 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ สนามท่าโรง ห้อง ทิศใต้ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ สนามท่าโรง ห้อง ทิศใต้ 15 พ.ย. 2559 13.00-16.00
3 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารนิล ชั้น 2 ห้อง 126 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารกาญจนา ชั้น 3 ห้อง 436-438 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00
5 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ หอสมุด ชั้น 2 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ หอสมุด ชั้น 2 15 พ.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารนิล ชั้น 3 ห้อง 135 15 พ.ย. 2559 09.00-14.00
2 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ หอสมุด ห้อง Resource 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารนิล ชั้น 3 ห้อง 135 15 พ.ย. 2559 09.00-14.00
4 080 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารนิล ชั้น 3 ห้อง 137 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารนิล ชั้น 3 ห้อง 135 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ หอสมุด ห้อง Resource 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารนิล ชั้น 3 ห้อง 138 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารนิล ชั้น 3 ห้อง 138 15 พ.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 682 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารเพชร ชั้น ใต้ถุนอาคาร 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 683 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารเพชร ชั้น ใต้ถุนอาคาร 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 684 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารเพชร ชั้น ใต้ถุนอาคาร 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 685 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารเพชร ชั้น ใต้ถุนอาคาร 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 163 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารเพชร ชั้น ใต้ถุนอาคาร 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 166 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.4-ม.6 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารเพชร ชั้น ใต้ถุนอาคาร 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 627 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ระบบอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารเพชร ชั้น ใต้ถุนอาคาร 15 พ.ย. 2559 13.00 เป็นต้นไป
8 628 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ระบบอัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารเพชร ชั้น ใต้ถุนอาคาร 15 พ.ย. 2559 13.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ สนามบาสฯ ห้อง เต้นท์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ สนามบาสฯ ห้อง เต้นท์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ สนามบาสฯ ห้อง เต้นท์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 605 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ สนามบาสฯ ห้อง เต้นท์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารนิล ชั้น 1 ห้อง 114-115 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารนิล ชั้น 1 ห้อง 114-115 15 พ.ย. 2559 13.00-16.00
7 607 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ สนามบาสฯ ห้อง เต้นท์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ สนามบาสฯ ห้อง เต้นท์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 609 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ สนามบาสฯ ห้อง เต้นท์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
10 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ สนามบาสฯ ห้อง เต้นท์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
11 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ สนามบาสฯ ห้อง เต้นท์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 187 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ หอสมุด 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 059 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ หอสมุด 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ หอสมุด 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ นายไพโรจน์ เดชะรัตนางกูร (krupairost@sec40.go.th) 092-1941194 และ นายชัชวานนท์ สงคราม (kroofluke@na.ac.th) 091-2919858
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]