หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน


งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 ระดับเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 40 กลุ่ม 3
ระหว่าง วันที่ 15 - 16 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2559
ณ โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา หมายเหตุ
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ สนามบาสฯ ห้อง เต้นท์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
-
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ สนามบาสฯ ห้อง เต้นท์ 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00
-
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ สนามบาสฯ ห้อง เต้นท์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
-
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ สนามบาสฯ ห้อง เต้นท์ 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00
-
5 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ สนามบาสฯ ห้อง เต้นท์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
-
6 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ สนามบาสฯ ห้อง เต้นท์ 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00
-
7 605 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ สนามบาสฯ ห้อง เต้นท์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00 นำเสนอ 5 นาที
8 079 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ สนามบาสฯ ห้อง เต้นท์ 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00 นำเสนอ 5 นาที
9 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารนิล ชั้น 1 ห้อง 114-115 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
-
10 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ อาคารนิล ชั้น 1 ห้อง 114-115 15 พ.ย. 2559 13.00-16.00
-
11 607 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ สนามบาสฯ ห้อง เต้นท์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00 นำเสนอ 5 นาที
12 100 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ สนามบาสฯ ห้อง เต้นท์ 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00 นำเสนอ 5 นาที
13 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ สนามบาสฯ ห้อง เต้นท์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
-
14 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ สนามบาสฯ ห้อง เต้นท์ 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00
-
15 609 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ สนามบาสฯ ห้อง เต้นท์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
-
16 115 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.4-ม.6 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ สนามบาสฯ ห้อง เต้นท์ 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00
-
17 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ สนามบาสฯ ห้อง เต้นท์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
-
18 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ สนามบาสฯ ห้อง เต้นท์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
-


ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ นายไพโรจน์ เดชะรัตนางกูร (krupairost@sec40.go.th) 092-1941194 และ นายชัชวานนท์ สงคราม (kroofluke@na.ac.th) 091-2919858
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]