สรุปอันดับ และเหรียญรางวัล สพม. เขต 42 (นครสวรรค์,อุทัยธานี)
สรุปผลการแข่งขัน
งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 42
ณ โรงเรียนนครสวรรค์ โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ และโรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม
ระหว่าง วันที่ 13-15 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ.2559 มีผลการแข่งขันดังนี้
อันดับที่ 1  หนองบัว  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  54  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  26  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 14  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 94  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 99  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 12  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 10  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 121  เหรียญ 
อันดับที่ 2  สตรีนครสวรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  54  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  21  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 15  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 90  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 95  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 14  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 114  เหรียญ 
อันดับที่ 3  นครสวรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  43  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  20  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 13  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 76  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 79  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 7  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 91  เหรียญ 
อันดับที่ 4  ลาดยาววิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  39  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  17  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 9  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 65  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 56  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 11  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 9  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 76  เหรียญ 
อันดับที่ 5  ตาคลีประชาสรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  34  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  15  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 14  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 63  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 63  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 12  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 7  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 82  เหรียญ 
อันดับที่ 6  เทพศาลาประชาสรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  28  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  19  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 20  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 67  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 48  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 19  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 12  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 79  เหรียญ 
อันดับที่ 7  บรรพตพิสัยพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  28  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  15  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 17  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 60  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 53  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 11  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 72  เหรียญ 
อันดับที่ 8  หนองกรดพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  28  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  14  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 14  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 56  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 49  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 7  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 61  เหรียญ 
อันดับที่ 9  ท่าตะโกพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  26  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  32  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 16  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 74  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 74  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 21  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 9  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 104  เหรียญ 
อันดับที่ 10  ห้วยน้ำหอมวิทยาคาร  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  20  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  30  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 19  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 69  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 54  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 21  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 9  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 84  เหรียญ 
อันดับที่ 11  ไพศาลีพิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  20  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  15  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 9  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 44  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 52  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 19  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 11  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 82  เหรียญ 
อันดับที่ 12  ชุมแสงชนูทิศ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  16  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  26  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 11  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 53  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 65  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 14  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 82  เหรียญ 
อันดับที่ 13  นวมินทราชูทิศ มัชฌิม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  15  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  14  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 14  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 43  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 44  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 11  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 63  เหรียญ 
อันดับที่ 14  ทหารอากาศอนุสรณ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  11  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  13  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 6  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 30  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 28  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 16  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 13  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 57  เหรียญ 
อันดับที่ 15  เก้าเลี้ยววิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  11  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 22  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 26  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 10  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 40  เหรียญ 
อันดับที่ 16  แม่วงก์พิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  10  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  12  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 7  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 29  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 30  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 11  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 46  เหรียญ 
อันดับที่ 17  ตากฟ้าวิชาประสิทธิ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  10  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 16  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 34  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 35  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 15  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 13  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 63  เหรียญ 
อันดับที่ 18  ลาซาลโชติรวีนครสวรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  25  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 13  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 47  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 57  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 33  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 15  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 105  เหรียญ 
อันดับที่ 19  โกรกพระ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 17  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 21  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 8  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 33  เหรียญ 
อันดับที่ 20  พระบางวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 18  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 30  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 18  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 7  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 55  เหรียญ 
อันดับที่ 21  จันเสนเอ็งสุวรรณอนุสรณ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 10  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 22  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 21  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 15  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 44  เหรียญ 
อันดับที่ 22  วังเมืองชนประสิทธิ์วิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  11  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 22  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 15  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 11  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 31  เหรียญ 
อันดับที่ 23  ปรียาโชติ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 14  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 17  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 11  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 34  เหรียญ 
อันดับที่ 24  รัฐราษฎร์อนุสรณ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 6  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 15  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 16  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 7  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 28  เหรียญ 
อันดับที่ 25  วังข่อยพิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 12  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 25  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 29  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 10  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 47  เหรียญ 
อันดับที่ 26  ตะคร้อพิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 10  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 18  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 23  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 12  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 7  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 42  เหรียญ 
อันดับที่ 27  พยุหะพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 9  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 19  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 23  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 12  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 7  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 42  เหรียญ 
อันดับที่ 28  ทับกฤชพัฒนา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 15  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 9  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 29  เหรียญ 
อันดับที่ 29  ช่องแคพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 11  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 21  เหรียญ 
อันดับที่ 30  หัวดงราชพรหมาภรณ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 14  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 15  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 24  เหรียญ 
อันดับที่ 31  เซนต์โยเซฟนครสวรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 7  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 16  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 26  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 18  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 10  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 54  เหรียญ 
อันดับที่ 32  โพฒิสารศึกษา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 12  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 16  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 10  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 31  เหรียญ 
อันดับที่ 33  เขาทองพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 6  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 11  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 14  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 9  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 28  เหรียญ 
อันดับที่ 34  อนุบาลแม่เปิน(บ้านตลุกตาสาม)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 8  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 15  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 14  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 21  เหรียญ 
อันดับที่ 35  วังบ่อวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 12  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 9  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 27  เหรียญ 
อันดับที่ 36  บ้านแก่งชัชวลิตวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 12  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 8  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 23  เหรียญ 
อันดับที่ 37  สวนกุหลาบวิทยาลัย(จิรประวัติ) นครสวรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 9  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 15  เหรียญ 
อันดับที่ 38  เทศบาลวัดจอมคีรีนาคพรต  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 13  เหรียญ 
อันดับที่ 39  พยุหะวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 40  อุดมธัญญาประชานุเคราะห์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  10  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 15  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 21  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 17  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 11  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 49  เหรียญ 
อันดับที่ 41  พนมรอกวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 10  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 14  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 14  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 36  เหรียญ 
อันดับที่ 42  หนองโพพิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 9  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 12  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 10  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 28  เหรียญ 
อันดับที่ 43  ลาดทิพรสพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 11  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 21  เหรียญ 
อันดับที่ 44  เขากะลาวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 10  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 23  เหรียญ 
อันดับที่ 45  เยาวชนพัฒนา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 46  เทศบาลวัดวรนาถบรรพต  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 47  สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 13  เหรียญ 
อันดับที่ 48  วัดท่าพระเจริญพรตวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 49  บึงบอระเพ็ดวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 50  นครสวรรค์อิงลิชโปรแกรม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 51  วิสุทธิศึกษา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 0  เหรียญ 
อันดับที่ 52  ปวีณาวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 0  เหรียญ 
อันดับที่ 53  ประชานุเคราะห์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 0  เหรียญ