กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม. 34 (เชียงใหม่-แม่ฮ่องสอน) กลุ่มดอยกองมู

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ศึกษาสงเคราะห์แม่ฮ่องสอน สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 80.4 ทอง ชนะเลิศ

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม. 34 (เชียงใหม่-แม่ฮ่องสอน) กลุ่มดอยกองมู

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ขุนยวมวิทยา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 94 ทอง ชนะเลิศ
2 ปายวิทยาคาร สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 92 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ห้องสอนศึกษา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 เทศบาลเมืองแม่ฮ่องสอน สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 78 เงิน 4
5 ราชประชานุเคราะห์ 22 สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 66 ทองแดง 5
6 ศึกษาสงเคราะห์แม่ฮ่องสอน สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 66 ทองแดง 5
7 ปางมะผ้าพิทยาสรรพ์ สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 64 ทองแดง 7

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม. 34 (เชียงใหม่-แม่ฮ่องสอน) กลุ่มดอยกองมู

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ขุนยวมวิทยา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 94 ทอง ชนะเลิศ
2 ห้องสอนศึกษา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 92 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ปายวิทยาคาร สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 78 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 เทศบาลเมืองแม่ฮ่องสอน สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 76 เงิน 4
5 ปางมะผ้าพิทยาสรรพ์ สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 75 เงิน 5
6 ศึกษาสงเคราะห์แม่ฮ่องสอน สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 72 เงิน 6
7 ราชประชานุเคราะห์ 34 สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 70 เงิน 7

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม. 34 (เชียงใหม่-แม่ฮ่องสอน) กลุ่มดอยกองมู

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ขุนยวมวิทยา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 90 ทอง ชนะเลิศ

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม. 34 (เชียงใหม่-แม่ฮ่องสอน) กลุ่มดอยกองมู

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ศึกษาสงเคราะห์แม่ฮ่องสอน สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 81 ทอง ชนะเลิศ

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม. 34 (เชียงใหม่-แม่ฮ่องสอน) กลุ่มดอยกองมู

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ขุนยวมวิทยา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 92 ทอง ชนะเลิศ

ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม. 34 (เชียงใหม่-แม่ฮ่องสอน) กลุ่มดอยกองมู

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ขุนยวมวิทยา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 ปายวิทยาคาร สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ห้องสอนศึกษา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ราชประชานุเคราะห์ 22 สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 80 ทอง 4
5 ศึกษาสงเคราะห์แม่ฮ่องสอน สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 80 ทอง 4

ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม. 34 (เชียงใหม่-แม่ฮ่องสอน) กลุ่มดอยกองมู

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ขุนยวมวิทยา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 ปายวิทยาคาร สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ห้องสอนศึกษา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ราชประชานุเคราะห์ 22 สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 78 เงิน 4
5 ศึกษาสงเคราะห์แม่ฮ่องสอน สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 78 เงิน 4

ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม. 34 (เชียงใหม่-แม่ฮ่องสอน) กลุ่มดอยกองมู

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ขุนยวมวิทยา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 ศึกษาสงเคราะห์แม่ฮ่องสอน สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ห้องสอนศึกษา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 เทศบาลเมืองแม่ฮ่องสอน สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 80 ทอง 4
5 ปายวิทยาคาร สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 78 เงิน 5

ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม. 34 (เชียงใหม่-แม่ฮ่องสอน) กลุ่มดอยกองมู

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปายวิทยาคาร สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 เทศบาลเมืองแม่ฮ่องสอน สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ขุนยวมวิทยา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ห้องสอนศึกษา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 78 เงิน 4

ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม. 34 (เชียงใหม่-แม่ฮ่องสอน) กลุ่มดอยกองมู

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ขุนยวมวิทยา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 เทศบาลเมืองแม่ฮ่องสอน สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ปายวิทยาคาร สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) - -

ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม. 34 (เชียงใหม่-แม่ฮ่องสอน) กลุ่มดอยกองมู

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปายวิทยาคาร สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 ขุนยวมวิทยา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เทศบาลเมืองแม่ฮ่องสอน สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม. 34 (เชียงใหม่-แม่ฮ่องสอน) กลุ่มดอยกองมู

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ขุนยวมวิทยา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 ราชประชานุเคราะห์ 22 สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เทศบาลเมืองแม่ฮ่องสอน สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ปางมะผ้าพิทยาสรรพ์ สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 78 เงิน 4
5 ปายวิทยาคาร สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 78 เงิน 4
6 ศึกษาสงเคราะห์แม่ฮ่องสอน สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 78 เงิน 4

ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม. 34 (เชียงใหม่-แม่ฮ่องสอน) กลุ่มดอยกองมู

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ขุนยวมวิทยา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 ห้องสอนศึกษา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ปายวิทยาคาร สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ราชประชานุเคราะห์ 22 สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 78 เงิน 4
5 ศึกษาสงเคราะห์แม่ฮ่องสอน สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 78 เงิน 4
6 เทศบาลเมืองแม่ฮ่องสอน สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 78 เงิน 4

ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม. 34 (เชียงใหม่-แม่ฮ่องสอน) กลุ่มดอยกองมู

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ขุนยวมวิทยา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 90 ทอง ชนะเลิศ

ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม. 34 (เชียงใหม่-แม่ฮ่องสอน) กลุ่มดอยกองมู

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ขุนยวมวิทยา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 ศึกษาสงเคราะห์แม่ฮ่องสอน สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ปางมะผ้าพิทยาสรรพ์ สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม. 34 (เชียงใหม่-แม่ฮ่องสอน) กลุ่มดอยกองมู

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ขุนยวมวิทยา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 ปายวิทยาคาร สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ห้องสอนศึกษา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 เทศบาลเมืองแม่ฮ่องสอน สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 78 เงิน 4

ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม. 34 (เชียงใหม่-แม่ฮ่องสอน) กลุ่มดอยกองมู

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ขุนยวมวิทยา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 ห้องสอนศึกษา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ปายวิทยาคาร สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 เทศบาลเมืองแม่ฮ่องสอน สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 78 เงิน 4

ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม. 34 (เชียงใหม่-แม่ฮ่องสอน) กลุ่มดอยกองมู

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ขุนยวมวิทยา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) - -
2 ห้องสอนศึกษา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) - -

วิทยาศาสตร์
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม. 34 (เชียงใหม่-แม่ฮ่องสอน) กลุ่มดอยกองมู

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ห้องสอนศึกษา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 92 ทอง ชนะเลิศ
2 ราชประชานุเคราะห์ 22 สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

คณิตศาสตร์
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม. 34 (เชียงใหม่-แม่ฮ่องสอน) กลุ่มดอยกองมู

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ห้องสอนศึกษา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 85 ทอง ชนะเลิศ
2 ปางมะผ้าพิทยาสรรพ์ สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ขุนยวมวิทยา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 78 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

การงานอาชีพ
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม. 34 (เชียงใหม่-แม่ฮ่องสอน) กลุ่มดอยกองมู

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ขุนยวมวิทยา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 91 ทอง ชนะเลิศ
2 ห้องสอนศึกษา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

สุขศึกษา และพลศึกษา
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม. 34 (เชียงใหม่-แม่ฮ่องสอน) กลุ่มดอยกองมู

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ขุนยวมวิทยา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 82.8 ทอง ชนะเลิศ
2 ห้องสอนศึกษา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 78.2 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เทศบาลเมืองแม่ฮ่องสอน สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 75.2 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ศึกษาสงเคราะห์แม่ฮ่องสอน สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 61 ทองแดง 4
5 ปายวิทยาคาร สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 59.2 เข้าร่วม 5
6 ปางมะผ้าพิทยาสรรพ์ สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) - -

สุขศึกษา และพลศึกษา
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม. 34 (เชียงใหม่-แม่ฮ่องสอน) กลุ่มดอยกองมู

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ห้องสอนศึกษา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 84.2 ทอง ชนะเลิศ
2 ขุนยวมวิทยา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 66.8 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เทศบาลเมืองแม่ฮ่องสอน สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 65.6 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ปายวิทยาคาร สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 60.2 ทองแดง 4
5 ศึกษาสงเคราะห์แม่ฮ่องสอน สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 59.6 เข้าร่วม 5
6 ปางมะผ้าพิทยาสรรพ์ สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 54 เข้าร่วม 6

การงานอาชีพ
การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม. 34 (เชียงใหม่-แม่ฮ่องสอน) กลุ่มดอยกองมู

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปายวิทยาคาร สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 87 ทอง ชนะเลิศ
2 ราชประชานุเคราะห์ 34 สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ห้องสอนศึกษา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
4 ขุนยวมวิทยา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 82 ทอง 4
5 ปางมะผ้าพิทยาสรรพ์ สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 78 เงิน 5
6 ราชประชานุเคราะห์ 22 สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 78 เงิน 5

การงานอาชีพ
การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม. 34 (เชียงใหม่-แม่ฮ่องสอน) กลุ่มดอยกองมู

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ราชประชานุเคราะห์ 34 สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 97 ทอง ชนะเลิศ
2 ปางมะผ้าพิทยาสรรพ์ สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 92 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

การงานอาชีพ
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม. 34 (เชียงใหม่-แม่ฮ่องสอน) กลุ่มดอยกองมู

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ห้องสอนศึกษา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 85 ทอง ชนะเลิศ

การงานอาชีพ
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม. 34 (เชียงใหม่-แม่ฮ่องสอน) กลุ่มดอยกองมู

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ขุนยวมวิทยา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 93 ทอง ชนะเลิศ
2 ศึกษาสงเคราะห์แม่ฮ่องสอน สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 91 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เทศบาลเมืองแม่ฮ่องสอน สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 79 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

การงานอาชีพ
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม. 34 (เชียงใหม่-แม่ฮ่องสอน) กลุ่มดอยกองมู

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ขุนยวมวิทยา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 82 ทอง ชนะเลิศ

สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม. 34 (เชียงใหม่-แม่ฮ่องสอน) กลุ่มดอยกองมู

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ราชประชานุเคราะห์ 34 สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 96 ทอง ชนะเลิศ
2 ขุนยวมวิทยา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 93 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ห้องสอนศึกษา สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ปายวิทยาคาร สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 86 ทอง 4
5 ปางมะผ้าพิทยาสรรพ์ สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 85 ทอง 5
6 เทศบาลเมืองแม่ฮ่องสอน สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 83 ทอง 6
7 ศึกษาสงเคราะห์แม่ฮ่องสอน สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 82 ทอง 7
8 ราชประชานุเคราะห์ 22 สพม. เขต 34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 80 ทอง 8