สรุปอันดับ และเหรียญรางวัล สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา)
สรุปผลการแข่งขัน
งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา
ณ โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม จังหวัดเชียงราย
ระหว่าง วันที่ 25 - 27 เดือน ตุลาคม พ.ศ. 2559 มีผลการแข่งขันดังนี้
อันดับที่ 1  พานพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  65  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  32  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 13  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 110  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 99  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 21  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 7  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 127  เหรียญ 
อันดับที่ 2  ดำรงราษฎร์สงเคราะห์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  57  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  30  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 13  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 100  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 111  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 13  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 130  เหรียญ 
อันดับที่ 3  สามัคคีวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  47  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  46  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 23  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 116  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 120  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 16  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 140  เหรียญ 
อันดับที่ 4  เทิงวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  44  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  19  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 13  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 76  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 64  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 12  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 84  เหรียญ 
อันดับที่ 5  แม่สายประสิทธิ์ศาสตร์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  42  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  20  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 15  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 77  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 67  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 25  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 10  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 102  เหรียญ 
อันดับที่ 6  เม็งรายมหาราชวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  31  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  17  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 21  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 69  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 70  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 33  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 10  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 113  เหรียญ 
อันดับที่ 7  แม่จันวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  19  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  24  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 13  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 56  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 42  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 21  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 10  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 73  เหรียญ 
อันดับที่ 8  พญาเม็งราย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  19  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 9  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 36  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 39  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 16  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 13  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 68  เหรียญ 
อันดับที่ 9  นครวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  19  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 12  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 38  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 33  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 14  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 11  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 58  เหรียญ 
อันดับที่ 10  จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  17  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  24  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 18  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 59  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 64  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 11  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 9  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 84  เหรียญ 
อันดับที่ 11  เชียงแสนวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  16  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  19  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 12  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 47  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 36  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 19  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 16  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 71  เหรียญ 
อันดับที่ 12  เวียงแก่นวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  15  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  15  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 13  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 43  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 49  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 23  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 17  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 89  เหรียญ 
อันดับที่ 13  แม่เจดีย์วิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  15  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  13  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 10  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 38  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 29  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 24  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 16  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 69  เหรียญ 
อันดับที่ 14  บ้านแซววิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  15  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  13  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 8  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 36  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 37  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 13  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 7  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 57  เหรียญ 
อันดับที่ 15  ราชประชานุเคราะห์ 15  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  15  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  12  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 12  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 39  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 33  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 16  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 9  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 58  เหรียญ 
อันดับที่ 16  ห้วยสักวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  15  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  11  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 7  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 33  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 45  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 21  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 11  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 77  เหรียญ 
อันดับที่ 17  ลูกรักเชียงของ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  14  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  10  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 29  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 27  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 11  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 46  เหรียญ 
อันดับที่ 18  สันติคีรีวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  13  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  11  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 8  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 32  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 24  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 9  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 41  เหรียญ 
อันดับที่ 19  บ้านด้ายเทพกาญจนาอุปถัมภ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  13  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 25  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 25  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 33  เหรียญ 
อันดับที่ 20  เวียงป่าเป้าวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  12  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  24  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 13  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 49  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 33  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 24  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 14  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 71  เหรียญ 
อันดับที่ 21  เชียงของวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  12  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  15  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 10  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 37  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 26  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 21  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 55  เหรียญ 
อันดับที่ 22  แม่ลาววิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  12  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  15  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 7  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 34  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 32  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 18  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 15  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 65  เหรียญ 
อันดับที่ 23  แม่ต๋ำตาดควันวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  12  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 8  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 26  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 26  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 17  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 10  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 53  เหรียญ 
อันดับที่ 24  ไม้ยาวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  10  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 7  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 22  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 24  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 10  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 39  เหรียญ 
อันดับที่ 25  ขุนตาลวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  13  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 11  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 33  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 27  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 17  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 49  เหรียญ 
อันดับที่ 26  วาวีวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  12  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 7  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 28  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 27  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 19  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 9  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 55  เหรียญ 
อันดับที่ 27  ป่าแดดวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  10  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 18  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 37  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 39  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 12  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 13  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 64  เหรียญ 
อันดับที่ 28  แม่สรวยวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 8  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 18  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 17  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 15  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 13  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 45  เหรียญ 
อันดับที่ 29  ห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  17  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 9  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 33  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 32  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 23  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 63  เหรียญ 
อันดับที่ 30  ปล้องวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  10  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 11  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 28  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 27  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 19  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 12  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 58  เหรียญ 
อันดับที่ 31  ดอนชัยวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 6  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 21  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 28  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 10  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 44  เหรียญ 
อันดับที่ 32  สหศาสตร์ศึกษา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  12  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 21  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 23  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 8  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 12  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 43  เหรียญ 
อันดับที่ 33  เทศบาล 6  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  11  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 15  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 32  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 30  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 19  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 9  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 58  เหรียญ 
อันดับที่ 34  พานพิเศษพิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 8  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 22  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 22  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 11  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 37  เหรียญ 
อันดับที่ 35  ศึกษาสงเคราะห์แม่จัน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 13  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 18  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 7  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 26  เหรียญ 
อันดับที่ 36  บ้านเทอดไทย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 6  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 14  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 16  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 7  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 29  เหรียญ 
อันดับที่ 37  สามัคคีวิทยาคม 2  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 6  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 16  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 23  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 13  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 9  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 45  เหรียญ 
อันดับที่ 38  สันติวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 12  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 14  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 14  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 16  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 44  เหรียญ 
อันดับที่ 39  วัดถ้ำปลาวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 6  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 12  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 15  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 7  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 27  เหรียญ 
อันดับที่ 40  ดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  12  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 11  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 27  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 28  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 19  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 9  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 56  เหรียญ 
อันดับที่ 41  นุชนาถอนุสรณ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 15  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 14  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 7  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 27  เหรียญ 
อันดับที่ 42  จันจว้าวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 11  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 15  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 32  เหรียญ 
อันดับที่ 43  วัฒนศึกษา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 44  เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเชียงราย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 7  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 16  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 24  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 8  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 13  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 45  เหรียญ 
อันดับที่ 45  เด็กดีพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 12  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 11  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 8  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 23  เหรียญ 
อันดับที่ 46  ดอนศิลาผางามวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 11  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 7  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 26  เหรียญ 
อันดับที่ 47  บ้านห้วยผึ้ง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 14  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 10  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 29  เหรียญ 
อันดับที่ 48  วัดเหมืองง่าพิเศษวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 49  บุญเรืองวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 14  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 24  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 16  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 22  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 14  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 52  เหรียญ 
อันดับที่ 50  ยางฮอมวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 9  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 13  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 9  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 9  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 31  เหรียญ 
อันดับที่ 51  ดอยงามวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 8  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 18  เหรียญ 
อันดับที่ 52  บ้านห้วยไร่สามัคคี  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 11  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 21  เหรียญ 
อันดับที่ 53  โสภณจริยธรรมวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 7  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 15  เหรียญ 
อันดับที่ 54  เวียงเชียงรุ้งวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 14  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 22  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 7  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 33  เหรียญ 
อันดับที่ 55  เชียงรายวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 10  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 20  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 23  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 15  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 58  เหรียญ 
อันดับที่ 56  พรพิกุลพิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 9  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 8  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 19  เหรียญ 
อันดับที่ 57  เวียงชัยวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 11  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 24  เหรียญ 
อันดับที่ 58  แม่อ้อวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 13  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 26  เหรียญ 
อันดับที่ 59  กฤษณาทวีวิทย์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 60  คริสเตียนไพศาลศาสตร์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 61  ดรุณราษฎร์วิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 62  ศิริมาตย์เทวี  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 63  พุทธิวงศ์วิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 7  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 15  เหรียญ 
อันดับที่ 64  วัดแก่นเหนือวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 65  เวียงชัยพิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ